ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% ลงโฆษณา skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

หัวข้อ: ปัญหา ISdone.dll

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 118

ปัญหา ISdone.dll

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    ISdone.dll มันเออเร่อขึ้นมาตอนจะลงเกมส์ super street fighter 4 แถมเป็นภาษาอะไรก็ไม่รู้ เลยไม่ทราบว่าจะแก้ยังไง เข้าไปดูที่กูเกิล ก็เห็นบอกให้โลหดไฟล์ ISdone.dll นี้มาแล้วเอาไปลงที่ System32 ผมก็ลองแล้วแต่ก็ยังแก้ไม่ได้ เลยลองลงที่ SysWOW64 ด้วยเพราะเครื่องผมเป็น วิน 7 64 บิท
    ใครพอจะทราบวิธีแก้กรุณาช่วยหน่อย ครับ ลองลงหลายๆ เครื่องก็ยังไม่ได้ อาจเป็นเพราะโหลดมาไม่สมบูรณ์หรือเปล่า Putlocker!

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    302
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,233
    ลองครับที่ compatibility ดูครับ ไม่รุ้ของ 64 Bit มีใหม่นะครับ เพราะบางเกมส์ที่เล่นไม่ได้ผมลองปรับตรงนี้เป็น windows xp ก็สามารถเล่นได้ปกติครับ
    C H E L S E A

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ untimate อ่านกระทู้
    ลองครับที่ compatibility ดูครับ ไม่รุ้ของ 64 Bit มีใหม่นะครับ เพราะบางเกมส์ที่เล่นไม่ได้ผมลองปรับตรงนี้เป็น windows xp ก็สามารถเล่นได้ปกติครับ
    ลองแล้วครับ คือที่มันเป็นปัญหาเพราะมันลงไม่ได้อ่าครับ ลองเปลี่ยนเป็น วิน xp แล้วก็ยังไม่ได้

ขอบคุณที่ช่วยครับ

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,504
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dark_KBG อ่านกระทู้
    ลองแล้วครับ คือที่มันเป็นปัญหาเพราะมันลงไม่ได้อ่าครับ ลองเปลี่ยนเป็น วิน xp แล้วก็ยังไม่ได้

ขอบคุณที่ช่วยครับ
    ลองลงเป็นแบบ 32 Bit หรือยังครับผม? เพราเท่าที่ผมได้อ่านมานี่ท่านใช้เป็น 64 Bit อยู่ใช่ป่ะครับ?

กล่าวขอบคุณ
    0
    เอ่อ คือว่า ปัญหามันเกิดตอนที่ลงอะครับ มันลงอะไรไม่ได้เลย ลองทั้ง xp ทั้ง วิน 7 ตอนนี้คิดได้อย่างเดียว ไฟล์เสีย ละมั้ง ....

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    []เอ่อ คือว่า ปัญหามันเกิดตอนที่ลงอะครับ มันลงอะไรไม่ได้เลย ลองทั้ง xp ทั้ง วิน 7 ตอนนี้คิดได้อย่างเดียว ไฟล์เสีย ละมั้ง ....[/QUOTE]