ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage ลงโฆษณา JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก สเต็กลุง แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

HON Heroes Of Newerth

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,318
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,809

Arrow [PC] GRIEF SYNDROME [MEDIAFIRE][ENG][220MB]

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท

:: SS ::

-------------------------------------------------------------------------------------------

-------------------------------------------------------------------------------------------

Info

• เกมส์ Doujin จากเรื่อง mahou shoujo madoka magica เกมส์แนว Action

• เกมนี่แนะนำครับ สนุกมากครับ

How to Install

• CPU : Pentium 4 2GHz or higher
    • Memory : 21024MB or higher
    • VRAM : 256MB or higher
    • HDD : 1024MB or higher
    • Others : Sound Card, Keyboard and mouse

How to Install

• แตกไฟล์
    • ติดตั้งเกม
    • เล่นได้เลย
    • ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5%

Download 2 Part

l Part 1 l Part 2 l

Password

L6M-@JKG

กด Thank ที่มุมซ้ายล่างเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมต่อๆไปนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ellninoo : 16th April 2012 เมื่อ 13:01

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ สนุกมากมาย ...

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ปีหน้าก็จะมีลง psp แต่เราจะได้เล่นเป็นเสี่ยคอยบริหารเหล่าสาวน้อยเวทมนต์ในสังกัดทำหน้าที่กำจัด****ด

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leechking อ่านกระทู้
    ปีหน้าก็จะมีลง psp แต่เราจะได้เล่นเป็นเสี่ยคอยบริหารเหล่าสาวน้อยเวทมนต์ในสังกัดทำหน้าที่กำจัด****ด
    สรุปว่ามันให้เราเล่นเป็นคิวเบย์ -*-

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,313
    เกมน่ารักดีครับผม 55555555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,799
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ขอบคุณนะครับ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,877
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ยังกะ แร็คแบตเทิล
    " I play it because I love it. "

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เจ๋ง โคตร ขอบจัยมาก

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ภาพน่ารักโฮกเลยครับ ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากคับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ชาบู บร๊ะเจ้า M อิอิ ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ขอบคุณคับ น่าหลุกดี

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ แต่ เล่นหลายคนทำไงอะครับ==

Why Why Why ?
    กล่าวขอบคุณ
    4,653
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    save ไม่ได้อ่า ทำไงดี ๆ เล่นหลายคนไปปรับการบังคับที่ ConfigTool เลยคับมีอยู่ในโฟลเดอร์

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    saveไม่ได้อย่างเดียว ผมเล่นหลายไ้้ด้ละ

กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    จบเเล้วครับสนุกดีครับชอบๆๆๆขอให้คนอัพเกมมีตังเยอะๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมมะได้เซฟเลยเล่นยันจบเลยนานดีนะ เปิดคอมไว้24ช.มเลย

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    กดเข้ามาเพราะภาพน่ารัก ถ้าสนุกจริงจะลองโหลดดูครับ

ขอบคุณครับ^^
    Me'Tal เสียงแบ๊ว : 45 แห่ง [Club]~Metal Zone

GirlsUndPanzer
    กล่าวขอบคุณ
    1,266
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    เล่นจบแล้วมันมีเล่นต่อเรื่อยๆนะครับ สังเกตว่ามีเลเวลให้เก็บด้วย เป็นรอบๆ แต่ละรอบเวล1ใหม่หมด แต่ระดับความโหดศัตรูสูงตามรอบนั้นๆ อย่างผม เล่นรอบ 15 บอสด่านแรกอาจเวล 8 - 15

ตัวเกมเล่นได้ 3 คน ต่อจอยก็ได้นะ ปรับที่หน้าคิวเบย์ใน Config

ตัวเกมไม่ได้เน้นเลือดแต่เป็นพลังของลูกแก้วเวทมนต์ แต่ละตัวจะต่างกันไป ดังนั้น มันตัดสินที่พลัง เลือดจะถูกเพิ่มจากการใช้พลังไป หรือตกหน้าผา และ ตาย ถ้าพลังหมดคุณจะตายจริงๆแล้วต่้องเล่นตัวใหม่เท่านั้นเลย ดังภาพ (ทำให้ตายในด่านแรก รอบ 32 เพื่อจะบอกความลับต่อไป-*-)

เล่นจบแล้วมันมีเล่นต่อเรื่อยๆนะครับ สังเกตว่ามีเลเวลให้เก็บด้วย เป็นรอบๆ แต่ละรอบเวล1ใหม่หมด แต่ระดับความโหดศัตรูสูงตามรอบนั้นๆ อย่างผม เล่นรอบ 15 บอสด่านแรกอาจเวล 8 - 15

ตัวเกมเล่นได้ 3 คน ต่อจอยก็ได้นะ ปรับที่หน้าคิวเบย์ใน Config

ตัวเกมไม่ได้เน้นเลือดแต่เป็นพลังของลูกแก้วเวทมนต์ แต่ละตัวจะต่างกันไป ดังนั้น มันตัดสินที่พลัง เลือดจะถูกเพิ่มจากการใช้พลังไป หรือตกหน้าผา และ ตาย ถ้าพลังหมดคุณจะตายจริงๆแล้วต่้องเล่นตัวใหม่เท่านั้นเลย ดังภาพ (ทำให้ตายในด่านแรก รอบ 32 เพื่อจะบอกความลับต่อไป-*-)

ภาพตัวละครสีดำคือตายไปจริงๆแล้ว นอกจากเล่นใหม่

ถัดมา ที่เราดูในคลิปอาจมีด่านที่เราคิดว่า ไปยังไงหว่า ? วิธีการคือ ให้ซายากะตายที่ด่านไหนก็ได้แล้วจบด่าน หรือ Game over(กรณีเล่นคนเดียว) จะมีด่านโผล่ออกมาตอนเลือกด่านเลย
    **เริ่มมาวิ่งไปซ้ายสุดจะเจอบอสเลย แต่ระวัง ให้เราเก็บเลเวลให้สูงพอประมาณด้วยเพราะรอบ 26 ผมเล่นมันเลเวล 59 กับผม เวล 1 -*- ***

***บอสตัวนี้จริงๆก็คือซายากะ ตัวที่เราต้องเล่นให้ตายนั่นเอง จากอนิเมะก็ตามเนื้อเรื่องนี้เลย***

เกมนี้สร้างโดยค่าย Tasofro ซึ่งเป็นค่ายเดียวกับเกม Touhou ภาค 12.3 -- โทวโฮวฮิโซวเทนโซะคุ (มิอาจคิดตามกฎสวรรค์แห่งตะวันออก) จงไล่ตามปริศนาแห่ง Guignol ขนาดสุดมหึม

อย่าไปดูถูกพวกมันนา รอบหลังๆท่านอาจหายไปกับสายตาเลยก็ได้ไม่ว่าจะด่านไหน ตัวอะไรก็ตาม

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

ทำไมมันค้างๅวินาทีอ่ะคับ ?
    รอมาต้องๅชั่วโมงไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    น่าเล่นมากเลยขอบคุณคร้าบ

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peewwwww อ่านกระทู้
    ทำไมมันค้างๅวินาทีอ่ะคับ ?
    รอมาต้องๅชั่วโมงไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย
    ถ้าไม่ใช่เซิฟมันเน่า ก็เน็ตคุณออกนอกเน่าอะ =[]=

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุนมากงับ

Tags for this Thread