ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% ลงโฆษณา skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,431
    ได้รับคำขอบคุณ: 800

สงสัยเรื่องไก่ขายบริการ

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    ทำไมถึงเรียกสาวขายตัวว่าไก่ครับ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 334
    มันก็ไม่ใช่ทุกที่นะครับที่เรียกว่า 'ไก่' อย่างแถวบ้านผมก็ ซื้อกิน เคิอร์รี่ แล้วแต่อ่ะครับ พื้นที่+ราคา ด้วยครับ
    นับหนึ่งใหม่ดีกว่า ฝากตัวด้วยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,092
    มันเรียกไห้สุภาพไงครับ

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    704
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    พวกเพื่อนพ่อผมเรียกตีหม้อ = =a

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    593
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    บ้านผมเรียก กระหรี่ปัป ถ้า+ตูดก็ กระหรี่ปัปไส้ถั่วเหลือง
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

ชอบสูบเกมส์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    830
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    เคยได้ยินจากแม่เพื่อนครับ เขาบอกว่าแต่ก่อนสถานที่แบบนั้นจะเป็นตึกแถวหลายๆห้อง เหมือนเล้าไก่ครับ ละก็จะมีแม่เล้าจ์ ในเล้า ก็มีไก่ ครับ ถ้าผช ขายน้ำก็ เรียกกันว่า "เป็ด" เคยได้ยินเหมือนกันนะ เพื่อนผมก็เป็นโฮสเหมือนกัน รวยน่าดู XD

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,082
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jinegogo อ่านกระทู้
    เคยได้ยินจากแม่เพื่อนครับ เขาบอกว่าแต่ก่อนสถานที่แบบนั้นจะเป็นตึกแถวหลายๆห้อง เหมือนเล้าไก่ครับ ละก็จะมีแม่เล้าจ์ ในเล้า ก็มีไก่ ครับ ถ้าผช ขายน้ำก็ เรียกกันว่า "เป็ด" เคยได้ยินเหมือนกันนะ เพื่อนผมก็เป็นโฮสเหมือนกัน รวยน่าดู XD
    ตามนี้เลยคับ

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,265
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,934
    อยู่ที่เทคนิคการหลอกเมียของแต่ละท่านครับ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,509
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jinegogo อ่านกระทู้
    ใช่เลย 555+

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    มาจากคำว่า chick ในภาษาอังกฤษแปลว่า ผู้หญิง

บางทีฝรั่งชอบเรียกพวกคุณตัวว่า chick เช่น Hey man, Check it out.That Red head chick is so hot.

(แต่ทางที่ดีอย่างเรียกผู้หญิงฝรั่งว่า chick ดีกว่าครับ มันไม่สุภาพ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aucrazy : 14th November 2012 เมื่อ 17:34

The Beginning of Passion

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: