ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368

[Wii] Kamen rider super climax heroes + Save unlock 100% [One2up]

[Wii] Kamen rider super climax heroes + Save unlock [One2up]

Download

Part 1 - Part 2 - Part 3

Save unlock 100%

ผมรีเซ็ท heroes mode ให้กลับไปที่ 0 นะครับ เผื่อมีใครอยากลองเล่นอัพเลเวลไรเดอร์เอง แต่ตัวละครครบแน่นอน

Download

= Screen Shot =

-------------------------------------------------------------------------------
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RlucksN : 30th November 2012 เมื่อ 23:12

.::งอลเล่า::.
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 607
    ขอบใจจร้า ยังไม่ได้เล่นเลย save มาแล้ว - -
    .::CPU FX-4100/MB 970A-D3/RAM 4GB*2/VGA XFX r7770::.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    สู้ๆๆ ครับผม

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    ลงเซฟยังไงหรอครับบอกผมที

กล่าวขอบคุณ
    167
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SWE_Sora อ่านกระทู้
    ลงเซฟยังไงหรอครับบอกผมที
    ตามนี้เลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crab อ่านกระทู้

วิธีใส่เซฟ
    - วิธีทํา
    - เปิดโปรแกรม Emulator Dolphin
    - คลิ๊กขวาที่รอมเกมที่เล่น *(เฉพาะรอม Wii)*
    - เลือก Open Wii Save Folder จะเข้าไปที่แฟ้มเซฟของเกมส์
    - เอาไฟล์เซฟที่โหลดมาไปทับของเดิม
    - อย่าลืมก๊อปเซฟเก่าไว้เผื่อเปลี่ยนใจ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RlucksN อ่านกระทู้
    ตามนี้เลยครับ
    ขอบคุณครับแต่ทำไม่ได้อ่ะครับ

ผมใช้ 3.0 ตัวล่าสุดอ่ะครับ มีแต่รายชื่อคลิกขวาไม่ได้เลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ขอวิธีใส่ท่าไม้ตายหน่อยคับ
    ไม่มีลายเซ็น

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    ของ PSP ตอนไหนครับ ข่าวบอกมาพร้อมกันวันที่ 29 นี่นา หรือลิ้งยังไม่มาเอ่ย!!!!!!รอเล่นในPSP ครับอิอิ ภาคเก่าๆยังไม่เคลียรตัวครบเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Unhappy

ใช้ท่าไม้ตายยัง ครับ-*- เล่นมันแต่ใช้ท่าไม้ตายไม่เป็น

กล่าวขอบคุณ
    167
    เรื่องท่าไม้ตายผมตั้งค่าเองอะครับ บอกไปก็ไม่รู้กันอยู่ดี - -

แต่ค่าเริ่มต้นถ้าอิงตามภาคที่แล้วน่าจะกด คลิกขวา+คลิกซ่้าย

ส่วน rider art นี่ไม่รู้แนะนำว่าให้เข้าไปดูปุ่มกดใน emu ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SWE_Sora อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับแต่ทำไม่ได้อ่ะครับ

ผมใช้ 3.0 ตัวล่าสุดอ่ะครับ มีแต่รายชื่อคลิกขวาไม่ได้เลยครับ
    อันนี้ผมก็ไม่รู้แล้วอะครับ ลองเปลี่ยนกับไปใช้ ver. เก่าดู

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้
    ของ PSP ตอนไหนครับ ข่าวบอกมาพร้อมกันวันที่ 29 นี่นา หรือลิ้งยังไม่มาเอ่ย!!!!!!รอเล่นในPSP ครับอิอิ ภาคเก่าๆยังไม่เคลียรตัวครบเลย
    ไม่รู้เหมือนกัน ผมอัพแค่ wii

ลองไปหาที่เว็บนอกดูครับ ผมเองก็โหลดเกมนี้มาตั้งแต่วันที่ 27 นู่น ในเว็บนอก

------------------------------------------------------

ตัวลับเพิ่มเติมครับ พึ่งหาเจอ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RlucksN : 30th November 2012 เมื่อ 14:38

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ของ psp หายไปไหน - -

.:"LC3AND":.
    "[[On The World]]"
    กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    เกมนี่ละที่ลอยคอ เอ๊ยยย!!! รอคอย

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    [/QUOTE]

เซฟที่ จขกท. แจกนี่มีตัวนี้ไหมครับ อยากได้ตัวนี้อะ ร่างนี้มีแค่ใน The Movie ด้วยอะ
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    167
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dewgtr อ่านกระทู้

เซฟที่ จขกท. แจกนี่มีตัวนี้ไหมครับ อยากได้ตัวนี้อะ ร่างนี้มีแค่ใน The Movie ด้วยอะ
    มีครับ วิธีใช้ให้เลือก โฟเซ่ฟอร์มธรรมดาแบบแทคทีม แล้วกด + ค้างไว้ (ปุ่ม + ของ wii นะครับไม่ใช่ในคีย์บอร์ด ใครตั้งยังไงไว้ก็ไปดูเอาเอง) แล้วเลือกไปที่ เมเทโอ

เซฟผมมีครบทุกตัวครับ แต่บางตัวมันซ่อนไว้ต้องหาวิธีเอา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RlucksN : 30th November 2012 เมื่อ 21:01

กล่าวขอบคุณ
    1,351
    บอกวิธีตั้งค่าปุ่มของจขกท.หน่อบสิครับ กดท่าไม้ตายไม่เป็นอ่า

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    เอ่อ เซฟของคุณ จขกท. มันยังเหลือตัวอยู่หลายตัวเหมือนกันอ่ะครับ หรือผมเซฟผิด

กล่าวขอบคุณ
    1,351
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobza53 อ่านกระทู้
    เอ่อ เซฟของคุณ จขกท. มันยังเหลือตัวอยู่หลายตัวเหมือนกันอ่ะครับ หรือผมเซฟผิด
    ลงเซฟผิดที่รึป่าวครับผมลงของจขกท.มีตัวครบทุกตัวนะครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    167
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MAMO_CHIIZ อ่านกระทู้
    บอกวิธีตั้งค่าปุ่มของจขกท.หน่อบสิครับ กดท่าไม้ตายไม่เป็นอ่า
    ผมปรับเป็น classic แล้วตั้งค่าใช้จอยเล่นครับ เพราะงั้นผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าคีย์บอร์ดตั้งยังไง ขอโทษด้วยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobza53 อ่านกระทู้
    ลงผิดมั้งครับ คุณ MAMO_CHIIZ ยังบอกว่าครบเลย เซฟนี้ผมเล่นเองกับมือครับ ต้องครบอยู่แล้ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ตั้งค่าปุ่มยังไงอะครับ ไม่เคยเล่น

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อ้อครับผม งั้นคงแบบนั้นแน่ๆๆครับ แต่ว่าคือเวลาที่ผมคลิกขวาที่ชื่อเกมส์อ่าาครับแล้วเลือก Open Wii Save folder อ่ะครับมันไม่เห็นจะพาไปที่ๆๆเก็บเซฟเลยอ่ะครับ มันดันไปโผล่ที่ โฟลเดอร์ของ Dolphin แทนอ่ะครับ ที่เก็บ save ของเกมส์นี้อยู่ในไหนเหรอครับผมจะได้ก็อปทับตรงๆเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    จอยอะไรอะครับ อยากตั้งคีย์บอร์ด ตั้งไม่เป็น TT

กล่าวขอบคุณ
    193
    กดท่าไม้ตายยังไงหว่า ภาคนี้ กดไม่เป็น
    .::CPU FX-4100/MB 970A-D3/RAM 4GB*2/VGA XFX r7770::.

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kantconner67 อ่านกระทู้
    กดท่าไม้ตายยังไงหว่า ภาคนี้ กดไม่เป็น
    ผมตรงกันข้ามเลย กดท่าไม้ตายได้ แต่ชาตพลังไม่ได้ จขกท. รู้ปล่าวครับว่าชาตพลังกดอะไร บอกเป็นปุ่มของเครื่อง wii อะครับ ผมจะได้เซ็ตถูก
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    167
    อ้อครับผม งั้นคงแบบนั้นแน่ๆๆครับ แต่ว่าคือเวลาที่ผมคลิกขวาที่ชื่อเกมส์อ่าาครับแล้วเลือก Open Wii Save folder อ่ะครับมันไม่เห็นจะพาไปที่ๆๆเก็บเซฟเลยอ่ะครับ มันดันไปโผล่ที่ โฟลเดอร์ของ Dolphin แทนอ่ะครับ ที่เก็บ save ของเกมส์นี้อยู่ในไหนเหรอครับผมจะได้ก็อปทับตรงๆเลย
    ผมไม่รู้นะว่าแต่ละเครื่องมันจะเหมือนกันมั้ย แต่ของผมก็โฟลเดอร์ใน emu User > Wii > title > 00010000 > 534b484a > data

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dewgtr อ่านกระทู้
    ผมตรงกันข้ามเลย กดท่าไม้ตายได้ แต่ชาตพลังไม่ได้ จขกท. รู้ปล่าวครับว่าชาตพลังกดอะไร บอกเป็นปุ่มของเครื่อง wii อะครับ ผมจะได้เซ็ตถูก
    ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นปุ่ม - มั้งครับ เพราะผมตั้งค่าจอยแบบ GC ปุ่มมันเลยไม่เหมือนกัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flukza28764 อ่านกระทู้
    จอยอะไรอะครับ อยากตั้งคีย์บอร์ด ตั้งไม่เป็น TT
    จอย xbox ครับ อิงจากจอยของ GC เป็นหลัก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RlucksN : 30th November 2012 เมื่อ 21:26

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    193
    กด Q ชาตครับ ใช้คีบอดนะ ส่วน ไม้ตายผมกด ปุ่ม ซ้าย+ขวา พร้อมกัน (ก็คือ A+B) แต่มันเป็นใช้ท่าโจมตี อย่างเช่นตัว W ที่ลอยตัวแล้วเตะลงมา แต่หาวิธีกด ไม้ตายที่ใช้เกจไม่ได้เลย