ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,420

Windows Doctor 2.7.4.0 - เครื่องช้าๆลองใช้นี้ Optimize ดูครับแล้วจะเห็นความแตกต่าง

Windows Doctor 2.7.4.0 : เป็นโปรแกรมที่จะช่วยดูแลเครื่องของเราที่น่าใช้อีก หนึ่งโปรแกรมครับ โดย Windows Doctor จะช่วยให้เครื่องคอมพิวเตอร์ของเราทำงานได้เร็วขึ้น แรงขึ้น โดยที่ไม่มีผลกระทบกับเครื่องของเรา แถมยังมีความสามารถซ่อมแซม error ต่างได้ตามชื่อโปรแกรมครับ โดยตัว Windows Doctor มีความสามารถอีกหลายอย่าง เช่น ลบไฟล์ขยะ,ซ่อมแซมข้อบกพร่องของวินโดว์,ปรับตั้งค่าอินเตอร์เน็ตให้เหมาะกับ เน็ตที่เราใช้อยู่เพื่อความเร็วการเล่นเว็บ(IE),ทำความสะอาดฮาร์ดดิส,ทำความสะอาดฐานระบบวินโดว์(รีจิสทรี),ตรวจสอบระบบ ความปลอดภัยในคอม,จัดเรียงข้อมูลไฟล์ในแรม/ฮาร์ดดิส/ฐานระบบวินโดว์(รีจิ สทรี), กู้ข้อมูลในเครื่อง, ตัดแบ่งไฟล์(File Splitter)ได้, ตั้งค่าระบบความปลอดภัย, ฯลฯ และ Windows Doctor นี้มีความสามารถในการ Optimizer Computer ได้หลากหลายรูปแบบครับ ทั้ง Hardware Optimizer, System Optimizer, Application Optimizer, Service Optimizer, Network Optimizer, และ Interner Explorer ...โดยรวมแล้วเป็นโปรแกรมที่มีประโยชน์อีกตัวนึงครับ

Supported OS:
    Windows Doctor is compatible
    with the Windows8 / Windows7 / Vista / XP / 2000 /2003 32-bit and 64-bit!

Homepage: http://www.windowsdoctor.com/

Windows Doctor 2.7.4.0 + Crack + Key

One2Up : Download!!

Mediafire : Download!!

Screenshot (จากเครื่องผมทั้งหมด)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    หามานาน ขอบคุณครับ
    NOPE!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆ .. ที่แบ่งปันให้ ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ ขอบคุณมากครับผม

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    หน้า Registry Cleaner กดสแกนแล้วมัน Error แก้ยังไงอ่า

Tags for this Thread