ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    621
    ได้รับคำขอบคุณ: 49

Unhappy จีบผู้หญิงมีสามีแล้วเจ็บสุด เพราะไม่รู้ว่าเขาหลอกเรา

อาทิตย์ที่ผ่านมาผมไปค่ายที่วัดแห่งหนึ่ง ความรู้สึกตอนนั้นก็คือไม่มีเพื่อนครับ จนได้เจอผู้หญิงคนนึง เธอหน้าตาดีมาก ดีทุกอย่าง เมื่อกลับมาที่มหาวิทยาลัย จึงเข้าไปขอเบอร์ ผ่านไป2วัน ผมก็โทรไปหาเขา จนไปๆมาๆ ก็ได้คุยกันครับ เราคุยกันก็ปกติดีครับ มีแอบบอกชอบกันบ้างตามปะสาชายหญิง แต่พอผ่านไปสัก1อาทิตย์ ตัวตนเธอจากคนที่พูดจาสุภาพดูอายๆ กลายเป็นคนพูดแบบตรงไปตรงมา บางครั้งเธอประมาณเข้าเรื่องพวกลามกไปเฉยเลยครับ ผมก็ไม่ได้คิดอะไรเพราะเขาอาจพูดให้ดูตลกก็ได้ เขาคุยกับผมบอกว่าอยากได้ผัวฝรั่ง โอ้แม่เจ้ามันยังไงวะ จนเมื่อวานที่ผ่านมาเธอเลิกเรียน 6โมง ซึ่งผมก็เลิกเวลานั้นพอดีครับ เธอก็โทรหาบอกจะกลับบ้านอยู่หน้ามอแล้วบอกผมแค่นี้ก่อนนะ ผมก็อยากเจอหน้าเธอจึงวิ่งสุดชีวิตไปเจอหล่อน แต่เจ้ากรรมหลอนดูเป็นสาวคมอย่างที่สุด สวยมาก แต่ครั้งนี้นัยตาเธอไม่เหมือนครั้งแรกที่พบกัน ผมแอบเหลือบไปดูที่มือซ้ายเธอ โอ้วแม่เจ้ามีแหวนทองที่นิ้วนางซะด้วย ผมเลยเข้าใจแล้วครับว่ามันน่าจะมีอะไรที่เยอะเกินไปที่ผมจะยุ่งกับเธออีก เธอเคยบอกว่าปัจจุบันนอนอยู่กับพี่ชายเธอผมก็สงสัยนะว่า เฮ้ย เขาเป็นผู้หญิงนะ นอนกับพี่ชายหรอ เลยถามเขาว่าเป็นตุ๊ดหรือป่าว แต่หล่อนก็ตอบไม่ชัดเจนครับ แล้วเวลาพี่มาที่บ้านก็ตัดสายผมทิ้งครับ มันก็ชัดเจนแล้วครับว่า หลอนต้องเป็นพวกหลายใจชัวว์ครับ ถ้าผมเลวกว่านี้คงหวังคบแล้วฟันเธอคนนี้ก็ได้จริงไหมครับ แต่ผมว่า ผมไม่อยากปีกต้นงิ้วครับ มันคงบาปน่าดูไปทำอะไรก็เมียชาวบ้าน ผมอายุ21ครับ เขาอายุ23 แน่นอนว่าเธอคนนี้ดูมีประสบการณ์มากทีเดียว เพราะดูชอบเที่ยวกลางคืนและรักความสะดวกสบายครับ ผมเลยรู้สึกเสียใจมากๆครับ แต่ก็ต้องปล่อยเธอไปในทางของเธอ ตั้งแต่เมื่อวานเธอคงรู้ว่าผมรู้ว่าเธอมีผัวแล้ว ทั้งที่เธอบอกว่าเธอไม่มีแฟน เธอหายไปเลยไม่โทรหาผมและแน่นอนผมจะไม่เสี่ยงกับคนแบบนี้เด็ดขาด มันเป็นอะไรที่เจ็บนะครับ แม้เขาเป็นผู้หญิงก็ยังจะทำเเบบนี้กับผู้ชายคนอื่นๆได้ คงต้องทำใจครับ ผมเชื่อว่านี่แค่เป็นทางผ่านไปสู่สิ่งที่ดีในอนาคตครับ เลยอยากจะเอาประสบการณ์นี้มาเล่ากับเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aung191 : 6th February 2013 เมื่อ 20:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    จำ เป็นประสบการณ์กันไป

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    เธอก็บอกถูกแล้วนี่ครับ ยังไม่มีแฟน แต่ไม่่ได้บอกว่ามีผัวแล้ว ก็แค่นั้นเอง

ตอนที่เรายังไม่รู้น่ะยังไม่บาป แต่พอรู้แล้วยังทำต่อ นี่ละบาป

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    อืมจะบอกว่าไงดี ผมว่านายคิดถูกแล้วครับ อายุ21 ชีวิตยังอีกยาวไกลครับ บางครั้งเราไม่สามารถรู้ความคิดของคนอื่นได้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 204
    ยาวอะ 5555
    LIKE IF≈YOU≈LOVE TAYLOR

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ประสบการณ์ชีวิตครับ +1

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ดีแล้วครับที่จบสัมพันธ์
    กรรมมันติดจรวดเรื่องพวกนี้
    เคยเจอมากับตัว สมัยก่อนมีแฟนรึไม่ถ้า ผญ เล่นด้วยเอาหมดครับ
    แต่มาตอนนี้เจอคนที่เรารักจริง เขามักจะไม่รักเราครับถ้าหลีกเลี่ยงได้
    ก็หลีกเลี่ยงนะครับเตือนไว้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้
    เธอก็บอกถูกแล้วนี่ครับ ยังไม่มีแฟน แต่ไม่่ได้บอกว่ามีผัวแล้ว ก็แค่นั้นเอง

ตอนที่เรายังไม่รู้น่ะยังไม่บาป แต่พอรู้แล้วยังทำต่อ นี่ละบาป
    เห็นด้วยครับ ปล่อยเค้าไปเถอะ ซักวันสิ่งที่เค้าทำมันจะย้อนมาสนองตัวเค้าเองครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    ผมก็เป็นครับ T^T ถพึ่งผ่านมา ไม่นานนี้เองงง
    นี้ครับเรื่องของผม T^T
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=163703

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    ปีนต้นงิ้วทั้งคู่งานนี้

กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    คราวหน้าคราวหลังเจออีกะได้รู้ตัวไวกว่านี้ไงครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: