ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786

Angry เล่าเรื่องแฟนผมครับ!

จริงๆก็ไม่เชิงทะเลาะหรอกครับ = =

แต่ผิดใจกันนิดหน่อย เพราะแฟนผมขอรหัสเฟสบุ๊คผมไป คือผมก็มีรหัสเขาก็จริง

แต่พอได้ไป ก็ไม่ได้อะไรหรอก พอผมคุยกับใครก็ถามตลอด ดูแชทผมหมดทุกอัน ดูเฟสผมหมด ทุกกลุ่มที่มี

ดูแชทก็อ่านไป เจอของแฟนเก่าผมก็สั่งลบ ก็ไม่ได้ว่าอะไร ในกลุ่มมันก็มีรูป 18+ อ่ะ ผมไลค์ไว้ก็ไปเอาออก

ผมคุยกับผู้หญิงคนไหนก็หึง ปกติแฟนผมเป็นคนขี้หึง แต่บางทีก็โกรธผมซะงั้น? คือผมมีพี่ผู้หญิงที่ผมรู้จักอ่ะ ค่อนข้างสนิท

เขามาชวนผมไปเที่ยวกันสองต่อสอง ผมก็เล่าให้แฟนฟังนานละ แล้วแฟนผมก็มาดูแชท แล้วก็โกรธผมซะงั้น บางทีผมก็คุยกับผู้หญิงคนอื่น

แฟนผมก็อารมณ์ไม่ดีมาก่อนเลย แล้วก็มาถามนี่ใคร!!? บางคนก็มีแฟนแล้ว บางคนก็แก่กว่าผม บางคนก็เพื่อนที่รู้จักกัน จนตอนนี้ผมไม่ค่อยอยากจะคุยกับใครเลย

ระแวง ไม่อยากทะเลาะ จนเมื่อวานผมก็บอกให้ไปล็อคเอ้าส์เฟสผมออกจากเครื่องแฟน เพราะแฟนผมจำรหัสผมไม่ได้หรอก แต่วันนี้ก็มาขอเล่นมือถือ

แล้วก็นั่งดูเฟสผมอยู่ดี คือผมก็บอกไปว่า เอารหัสเฟสมั้ย? นั่งดูในคอมง่ายกว่า แฟนผมก็บอกไม่เอา จะดูแค่ในมือถือ คือผมเจอแฟนผมทุกวัน

เพราะเรียนห้องเดียวกัน = = งี้ก็เท่ากับแฟนผมก็นั่งดูเฟสผมทุกวันอยู่ดี ทั้งๆที่ตอนแรกมีรหัสผมดูแค่เสาร์-อาทิตย์ แล้วพอวันนี้ผมก็บอกว่า

มันก็ไม่ต่างกันหรอก ถ้าจะดูในมือถือเอารหัสไปดีกว่ามั้ย? แฟนผมก็เลยงอน ผมก็ถามว่าเป็นอะไร? แฟนก็บอกไม่ได้เป็นอะไร

หน้ามันฟ้องอยู่ แฟนผมยิ้มให้ผมก็รู้ว่าแฟนไม่เต็มใจยิ้มให้ผม แต่คนอื่นยิ้มปกติ ผมก็น้อยใจหน่อยๆแหละ

แล้วแฟนผมก็เป็นคนอารมณ์ร้อน โมโหแล้วแรงอ่ะ เมื่อกี้นี่โกรธผมทีทุบโต๊ะลั่นห้อง เพื่อนก็หันมามองทั้งห้อง

ผมก็เลยบอกแฟนไปว่า กลัวคนอื่นไม่รู้หรอ? ว่าทะเลาะกัน แต่ตอนนี้ดีขึ้นละ

เฮ้ออออออออออออออออออออ อ~~~!!! รู้สึกอยากจะโสด = =

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    รู้สึกอยากโสด ระวังนะครับผม โสดจริงๆจะเหงามากๆเลย แค่อารมณ์ชั่ววูบใจเย็นๆ

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    เกิดเป็นชายชาตินักรบก็เยี่ยงนี้แลต้องมานั่งรับอารมณ์แฟน "เรื่องปกติ" ครับ
    มันก็เป็นเรื่องที่ค่อนข้างน่าเบื่อเนอะ เฮ้ออ

กล่าวขอบคุณ
    2,783
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prite อ่านกระทู้
    รู้สึกอยากโสด ระวังนะครับผม โสดจริงๆจะเหงามากๆเลย แค่อารมณ์ชั่ววูบใจเย็นๆ
    ก่อนหน้านี้ผมโสดมา ผมรู้สึกว่าโสดสบายกว่า

ผมรู้สึกว่าอยู่กับเพื่อนดีกว่า จะด่าพ่อล่อแม่ยังไงก็ได้ = =

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ถ้าวันนึงแฟนไม่คอยหึง ไม่คอยหวงงี้ นายจะรู้ว่ามันว้าเหว่มากๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    2,783
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moonbriswam อ่านกระทู้
    ถ้าวันนึงแฟนไม่คอยหึง ไม่คอยหวงงี้ นายจะรู้ว่ามันว้าเหว่มากๆเลย
    บางทีผมอึดอัดอ่ะ แฟนผมโมโหร้ายมาก แล้วก็อารมณ์ร้อน

บางทีก็หึงเพื่อนสนิทตัวเองงี้ ตอนนั้นผมไปทำงานช่วงปิดเทอม ผมกับเพื่อนผู้หญิงอยู่ซุ่มติดกัน ก็สนิทแหละ แฟนผมก็สนิทกว่าผมอีกนะ

แล้วแฟนผมก็อยู่ซุ่มห่างไปหน่อย ผมก็อู้งานไม่ได้ จะเดินไปคุยกับแฟนก็ไม่ค่อยได้ ก็เลยยืนคุยกับเพื่อนเพราะซุ่มติดกัน

แต่แฟนผมดันหึงเพื่อนสนิทซะงั้น?= =

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เขาเรียกว่าโกรธไหลย้อนนนน!!! ฮ้อนนนน

ดู mvครับ นายชัดๆเลย555

ตั้งแต่ประโยคแรก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 8th February 2013 เมื่อ 21:03

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ต้องเอาให้อยู่ตั้งแต่แรกนะครับ ไม่งั้นคุณก็จะเป็นยังงี้ตลอดชีวิตคุณนะครับ
    เพราะถ้าคุณยอม ผญ จะติดนิสัยครับ
    มีวิธีที่ทำให้ ผญ ดีต่อคุณครับ คือ ต้องให้ ผญ ผิดครับ หาอะไรมาก็ได้ให้ ผญ ผิด
    แล้วเขาก็จะดีกับคุณระยะนึงที่เขาง้อคุณแล้วคุณก็ต้องรักษาความรู้สึกแบบนั้นให้ ผญ ตามคุณให้ได้
    ไม่งั้นก็กลับไปเป็นเหมือนเดิมความสุขจะไม่มีครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เลิกเล่น facebook ครับ แต่จริิงๆ ต้องสอนให้แฟนรู้จักคำว่า เชื่อใจ และ ไว้ใจ บ้างอาการเหล่านี้จะค่อยๆดีขึ้นครับ ตามอายุ ^^ ถ้าไม่หายก็ทำใจครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ทำไมเนธาน บ่มีเหมือน จขกท มั่งน้อออพ่อจะแจกเฟสยัดลูกตาเลย = 3=

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    Blog Entries
    1
    เจอคนแบบนี้ รักษาไว้เถอะ ถ้าเจอแบบผมแล้วจะรู่สึกแต่ล่ะคน แสบทั้งนั้น

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    ผมก็เป้นแบบแฟนคุณแหละครับ แค่ผมไม่กล้าโกธรแค่นั้นเอง ไม่อยากทะเลาะกันผมเลยถามไป แล้วใครเกินเลยผมค่อยไปตามเก็บ
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    หัวอกเดียวกัน เซง

สนุกกับชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    1,867
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,791
    แค่นี้เอง แฟนผมหนักกว่านี้อีก คิดไรมากครับ
    เรื่องเฟสก็แค่เลิกเล่นไปสิ ยากครงไหน ผมก็เลิกเล่นเพราะแฟนหึงมาก
    ผู้หญิงก็แบบนี้ระครับ ก็เพราะเค้ารักนั้นระเลยหึง เอาใจแฟนมากๆครับ ถ้าคิดว่ารักเค้านะ
    ยิ้งเวลาได้เค้าแล้วนะยิ้งหนักกว่านี้อีก

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เอางี้ เธอรูั้รหัสชั้น ชั้นก็ต้องรู้รหัสเธอ <<< เเฟร์สุด สำหรับคนรักกัน ในเมื่อ ไม่มีอะไรปิดบังก็ ต้อง ยอม

เธอดูว่าชั้นคุยกับใคร ยังไง + กับ ลบหลุ่ม 18+ อีก <<< ปกติผู้หญิง >>> เเต่ก็นะ สิทธิส่วนบุคคล

ปล. ผู้ชายทุกคนก็ต้องฝันเเหละว่า อยากมีเเฟน หุ่น ตามรูป ก็ไม่ได้คิดอะไร <<<< ปกติผู้ชาย