ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

NO PAIN NO GAIN !!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 834

ช่วยแนะนำหนัง Super Heroes หน่อยครับ

แนะนำหนัง Super Heroes ทีครับ อยากได้แนว Drama อะครับ เอามาเยอะๆเลยอยากดูมากๆ >.<
    joker123
    ~ THE IRON NEVER LIE ~

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    Blog Entries
    1
    Batman
    Watchman
    ครับ ที่ว่ามา Dram สุดๆแล้วครับ
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โลกนี้กำลังป่วย
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,357
    Kick ass
    The dark knight trilogy หนังไตรภาคฮีโร่ที่ดีที่สุดในความคิดผม โดยเฉพาะภาค2-3 สุดๆแล้ว
    Dredd โหดระห่ำ ดาร์ก จิต ดราม่านิดๆ
    Watchmen หนังเนื้อหาหนัก ดาร์ก ตัวละครมีมิติ ดูไปต้องคิดตามไป
    Spiderman trilogy ,amazing spiderman
    Superman return
    Avengers ไม่ดราม่า แต่แอคชั่น ฮา ให้5 ดาว
    Thor
    Ironman 1-2
    Captain america
    Hulk
    X-men 1-3 , first class
    Wolverine
    Ghost rider 1-2
    Punishers 1-2 ภาค 1 ดราม่านะ แต่ภาค 2 เน้นฆ่า โหด เลือดสาด
    Daredevil ดราม่า ดาร์กนิดๆ
    Fantastic 4 1-2
    Skyhigh

Megamind อันนี้เป็น animation แต่ผมว่าเนื้อหาดี และสนุกกว่าหนังฮีโร่บางเรื่องอีกนะ
    Incredibles animation เนื้อหาดีเหมือนกัน

Chronicles กึ่งๆhero แนว anti hero มุมกล้อง handheld เนื้อหาดี ดราม่า ดาร์กสุดๆ
    Jumper ไม่ใ่ชhero แต่มีพลังวิศษ แว่บไปไหนก็ได้บนโลก เนื้อเรื่องน่าสนใจ แต่ถ่ายทอดออกมาไม่ดีเท่าที่ควร แต่สนุกใช้ได้ อยากให้มีภาคต่อ
    Gi joe นับเป็นหนัง hero ป่าวไม่รู้ แต่บู๊มันมาก
    Ninja assassin ที่ เรน เล่น เลือดสาดมาก ฉากเปิดตัวโคตรเท่

แค่นี้ก่อนละกัน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    Fantastic Four

Fantastic 4: Rise of the Silver Surfer

Hancock

Defendor

อย่ากได้ แนวนี้ใชป่ะ คร้ายๆ kick ass น่ะแต่ดราม้ากว่า

Green Lantern

The Green Hornet

Jonah Hex

Catwoman

Daredevil

The Spirit

The League of Extraordinary Gentlemen

เรื่องนี้ไม่แน่ใจว่า super hero หรือเปล่า....แต่มีมนุษย์มีพลังเยอะเลย

Batman
    Batman Returns
    Batman Forever
    Batman & Robin

Spider-Man .....คงดูแล้วเนอะ

คงจะชอบน่ะครับทุกเรื่องน่าจะสนุกๆน่ะ แล้วก็อย่าไปดู Dragonball: Evolution กับ The Last Airbender เลย 55 แนวเดียวกันแต่ต่างกันเยอะ แค่ Daredevil หรือ Green Lantern ก็ป่วยพอล่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gintoki : 15th February 2013 เมื่อ 22:14