ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน nftstore ขายเกมแท้ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูก สเต็กลุง Joker Game Official Fanpage RF-Steam | Rising Force Online
จอยเกมส์ XBOX PC ของแท้ รุ่นมีสาย และ รุ่นไร้สาย ขายเกมส์ Steam ราคาถูก แร็คจุติ, ไฮคลาส จุติ, ragnarok juti ลงโฆษณา ปั๊มไลค์ ปั๊มผู้ติดตาม เพิ่มไลค์ เพิ่มผู้ติดตาม ไลค์ฟรี ลงโฆษณา WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

คอมสำหรับคอเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 171

ESET SMART SECURITY 5 FINAL + KEY UPDATE

สนใจลงโฆษณา

ESET Smart Security 5 เป็นโปรแกรมรักษาความปลอดภัย เป็นผู้ริเริ่มรูปแบบการทำงานในแนวทางใหม่ที่ไม่เหมือนใคร ESET NOD32 Antivirus เป็นโปรแกรมที่ทำงานด้วยความเร็วและความแม่นยำ รับรองประสิทธิภาพด้วยเอ็นจิ้นการสแกน ThreatSense® รุ่นล่าสุด พร้อมกับไฟร์วอลล์ส่วนตัวและโมดูลป้องกันสแปมที่ได้รับการปรับปรุงอย่างดี ผลลัพธ์ที่ได้คือระบบที่ชาญฉลาดซึ่งพร้อมรับมือกับการจู่โจมและซอฟต์แวร์ที่เป็นอันตรายต่อคอมพิวเตอร์ของคุณอยู่เสมอ

ESET Smart Security 5 ทำให้คุณสบายใจได้ว่าในขณะที่คุณกำลังทำกิจกรรมโปรดเช่น การท่องอินเทอร์เน็ต เล่นเกม ดูภาพยนตร์ ฟังเพลง และส่งอีเมลให้เพื่อนๆ

ประโยชน์ที่สำคัญ

ให้การปกป้องจากภัยที่ยังไม่เป็นที่รู้จัก
    เทคโนโลยี ThreatSense ที่ได้รับรางวัลนี้ใช้ระดับการปกป้องหลายระดับ เพื่อให้ประสิทธิภาพการปกป้องจากการจู่โจมสูงสุด และ ThreatSense ยังเป็นเทคโนโลยีที่ชาญฉลาด ส่งสัญญาณเตือนที่ผิดพลาดน้อยกว่าผลิตภัณฑ์อื่นที่ให้การปกป้องภัยอันตรายใหม่ๆ ด้วยฮิวริสติก และค้นหามัลแวร์ที่ผลิตภัณฑ์ป้องกันไวรัสอื่นหาไม่เจออีกด้วย

สร้างขึ้นเพื่อความเร็ว
    ESET Smart Security ทำงานได้รวดเร็วจนคุณอาจไม่รู้สึกว่ามีโปรแกรมทำงานอยู่ แม้ว่าการทำงานที่ใช้ดิสก์อย่างมากเช่น "การสแกนดิสก์แบบเต็ม" เพื่อให้โปรแกรมทำงานอย่างราบรื่นในเบื้องหลังขณะที่คุณทำงาน

ใช้งานสะดวก
    ESET Smart Security เป็นโปรแกรมที่ "มีขนาดกะทัดรัดเพียงพอกับความต้องการใช้งาน" ซึ่งปกติใช้หน่วยความจำเพียง 48 MB ซึ่งนับว่าน้อยมากเมื่อเทียบกับผลิตภัณฑ์อื่น เนื่องจากความรวดเร็วและการอัพเกรดที่ "มีขนาดเล็ก"ทำให้การอัพเกรดโปรแกรมรักษาความปลอดภัยทางอินเทอร์เน็ตเป็น ESET Smart Security นั้นง่ายเหมือนซื้อคอมพิวเตอร์เครื่องใหม่ และผู้ใช้แล็ปท็อปจะสามารถเพลิดเพลินกับโหมดการทำงานแบบประหยัดแบตเตอรี่

ใช้งานง่าย
    ด้วยหน้าจอสำหรับผู้ใช้ที่มีขนาดกะทัดรัดและใช้งานง่าย และการใช้สัญญาณเตือนให้น้อยที่สุด ไฟร์วอลล์แบบสองทางที่เรียนรู้ด้วยตนเอง และคุณสมบัติใหม่อื่นๆ ทำให้ ESET Smart Security ใช้งานง่ายกว่า

สิ่งที่เพิ่มขึ้น

• โหมดการประหยัดแบตเตอรี่ช่วยเพิ่มอายุการทำงานของแบตเตอรี่แล็ปท็อปโดยไม่ทำให้ความปลอดภัยลดลง
    • หน้าจอแจ้งสถานะการปกป้องขั้นสูงช่วยแจ้งให้คุณทราบเมื่อพบภัยอันตราย
    • ป๊อปอัพแจ้งข้อมูลจะถูกซ่อนเอาไว้ เมื่อใช้งานแอพพลิเคชั่นแบบเต็มหน้าจอเกม เครื่องเล่นวิดีโอ หรืองานนำเสนอ
    • การปกป้องด้วยรหัสผ่านช่วยปกป้องไม่ให้ผู้อื่นถอดถอนการติดตั้ง ESET Smart Security โดยไม่ได้รับอนุญาต
    • หน้าจอผู้ใช้ใหม่และปุ่มลัดบนแป้นพิมพ์ช่วยอำนวยความสะดวกในการใช้งานสำหรับผู้พิการทางสายตา

วิธีใส่ username password ESET SMART SECURITY 5

1.คลิกการ "การเปิดใช้งานภลิตภัณฑ์"

2.เลือก "เปิดใช้งานโดยใช้ชื่อผู้ใช้และรหัสผ่าน" แล้วคลิกถัดไป

3.ใส่ username password แล้วกดเปิดใช้งาน

ช่วย กล่าวขอบคุณ เป็นกำลังใจให้คนอัพด้วยนะครับ

Mediafire

32 Bit http://zpag.es/7i6D

64 Bit http://zpag.es/7i6f

ยาแก้ไอ Credit dunyaluck
    http://www.mediafire.com/?bb6oih3be1oco3a

nutseed01@
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nutseed01 : 4th November 2011 เมื่อ 02:44

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอลองเอาไปใช้คนแรกเรยนะคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอโทษครับมันใช้โปรแกรมอะไรเปิดหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    เปิดได้เลยครับ ไม่ได้ทำการ บีบอัดไฟล์ winrar ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurorotak อ่านกระทู้
    ขอโทษครับมันใช้โปรแกรมอะไรเปิดหรอครับ
    แก้ไขกระทู้แล้วครับ update version ใหม่แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อัพเดทได้ตลอดป่ะครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PrueKzA อ่านกระทู้
    อัพเดทได้ตลอดป่ะครับ ?
    ได้ตลอดครับ ถ้าอัพเดทไม่ได้มาเปลี่ยน key ชุดต่อไป

เมื่อมี key อัพเดท ผมก๊จะมาเปลี่ยน ในกระทู้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    รหัส ใช้ไม่ได้ซักอันอะครับ ขออันใหม่ด้วยครับ

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    อัฟเดทรหัสเรื่อยๆนะครับ อิอิ ผมเพิ่งเอามาสแกนคอมผมฮ่าๆ ไม่รู้โดนไวรัสอะไรตัวเก่าจับไม่ได้เลย เอาแฟลชไดร์ของน้องมาเสียบ โปรแกรมในไดร์ D E พังหมดเลย EXE เข้าไปกัดกินหมด คงต้องหาโปรแกรมเสริมใหม่+โหลดเกมส์ใหม่อีกฮ่าๆ

alway somewhere ~
    กล่าวขอบคุณ
    27
    มันบอกการติดตั้งไม่สมบูรณ์ อ่า -.-

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ลองเเล้วอัพเดตได้ครับ
    ผู้คน เรื่องราวแม้แปรผัน จักรวาลกลับจีรังยั่งยืน หากแม้นทุกผู้คนนึกได้เช่นนี้ การต่อสู้ช่วงชิงในโลกหล้า คงลดน้อยลงอย่างมากมาย

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SHizYKaK อ่านกระทู้
    มันบอกการติดตั้งไม่สมบูรณ์ อ่า -.-
    ลองโหลดจากเว็บ ESET ดูนะะครับ

Link http://www.eset.com/download/home/de...taller=offline

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    อัฟเรื่อยนะครับพี่ อัฟเดทแล้วช่วยดันทีนะครับกระทู้มันตกน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ของผม Win 7 x64 คับ

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ youlives อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้แล้วหลอครับ
    ตามนี้เลย นะค้าบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutseed01 อ่านกระทู้
    ลองโหลดจากเว็บ ESET ดูนะะครับ

Link http://www.eset.com/download/home/de...taller=offline

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ youlives อ่านกระทู้
    ทำไมอัพเดท,านข้อมูลไวรัสไม่ได้อ่า T^T
    ลองเปลี่ยน ID ใบอนุญาตดูนะ

Username: EAV-51321036
    Password: 352pdmb4hk

Username: EAV-51321037
    Password: da7vdeba83

Username: EAV-51321039
    Password: v6ex73m62a
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abandon123 : 22nd September 2011 เมื่อ 07:47

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    220
    ทำไมอัพเดท,านข้อมูลไวรัสไม่ได้อ่า T^T

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ดันๆ

กล่าวขอบคุณ
    220
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abandon123 อ่านกระทู้
    ตามนี้เลย นะค้าบ

ลองเปลี่ยน ID ใบอนุญาตดูนะ

ยังไม่ได้เลยหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ยังไม่ได้เลยหละครับ
    งั้น รอ...กขกท.

ส่วนนี่ ของผม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abandon123 : 22nd September 2011 เมื่อ 11:18

กล่าวขอบคุณ
    11
    key update ลองไปอัพดูอัพเดทวันนี้

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,387
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ท่าน เจ้าของกระทู้ไม่เอาลิ้งที่แจกรหัสเอามาลงล่ะครับปัดโธ่ ง่ายดีด้วยท่านจะได้ไม่ต้องมานั่งเปลี่ยนบ่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใช้ 64 bit ได้ไมครับ

.: drsekyPS :.
    กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    ขอบคุณครับขี้เกียจเข้าไปหาเว็บที่ nod32 บ็อกไว้ สบาย

.: drsekyPS :.
    กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarutx800 อ่านกระทู้
    ท่าน เจ้าของกระทู้ไม่เอาลิ้งที่แจกรหัสเอามาลงล่ะครับปัดโธ่ ง่ายดีด้วยท่านจะได้ไม่ต้องมานั่งเปลี่ยนบ่อยๆ
    แล้วมันใส่ยังไงละครับปัดโถ่