ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731

พรหมลิขิตบันดาลชักพา ดงบันดาลมาให้พบกันทันใด

คือวันนี้หลังจากซ้อมกีฬาเสร็จผมก็ไปนั่งรอ รถเมล์ ฟรี 25 ที่ตรงข้าม big c ปากน้ำ ที่ติด กับ โรงเรียนสมุทรปรากร

รถก็มีนะแต่มันไม่ฟรีผมก็ไม่ขึ้น 555555.

ก็รอไป ไปชั่วโมงกว่า กว่าจะเจอ ผมก็ขึ้นครับ ว่าจะลงที่สำโรง แต่พอมาถึง ตลาดปากน้ำ ผมก็เอ่อแวะกินไรหน่อยดีกว่า

ซะพักผ่าน หน้าห้างอินฟินิกมอลล์ ผมก็คิดถึงแฟนเก่า จากนั้นผมก็ลงรถ ครับ ทันใดนั้นแหละครับ

แฟนเก่าผมกำลังเดินมากับเพื่อนของเขา เอ้าเฮ้ยผมก็ตกใจสิครับ ผมไม่สู้หน้าเธอผมก็ หันหลังทำเป็นไม่เห็นเธอ

ผมก็แอบมองนิสนึงเหมือนจะไปขึ้นรถสองแถว ปากน้ำ - สำโรง แต่คงไม่ใช่ ถ้าไปก็คงสวนทางกับผมแล้วละ 5555555

โชดชะตาหรือฟ้าบรรดากัน ครับเนี้ย 55555. แบบนี้เคยเกิดหลายครั้งแล้วไม่รู้ทำไม

ผมก็แค่ มาตั้งกระทู้ไร้สาระ 555. มีอะไรแปลกๆ แบบนี้ผมชอบ มาเล่านะ

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ

FC'โหดสสัด V2

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ถ้ายังโสดอยู่ทั้งคู่ ก็ขออวยพรปีใหม่ซะเลย

"ขอให้ได้กลับมาคบกัน แล้วครั้งนี้ รักกันตลอดไปนะครับ" จุ๊บ ๆ 55

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    ถ้ายังโสดอยู่ทั้งคู่ ก็ขออวยพรปีใหม่ซะเลย

"ขอให้ได้กลับมาคบกัน แล้วครั้งนี้ รักกันตลอดไปนะครับ" จุ๊บ ๆ 55
    ผมไปส่องเฟสเธอ แต่เธอกลับคิดถึงคนอื่นอยู่ละสิครับ 5555555555555.

กล่าวขอบคุณ
    168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bank9398 อ่านกระทู้
    ผมไปส่องเฟสเธอ แต่เธอกลับคิดถึงคนอื่นอยู่ละสิครับ 5555555555555.
    เฮ้อออออออ วัยรุ่นก็เงี้ย เท่าที่อ่านมา ถามตรง "อยากจีบเธออีกครั้งใช่ไหม" ไม่ง้้นจะคิดถึงกัน ตื่นเต้นทำไม ถามหน่อย

ที่ต้องทำไม่ใช่ส่องเฟสเธอ แต่ไปสืบว่าตอนนี้เธอมีแฟนหรือเปล่าต่างหาก ถ้ามีก็แล้วไป คุณก็ทำใจ ถ้าทำใจไม่ได้+รอลุ้น ก็อยู่ห่าง ๆ อย่างห่วง ๆ ไป

แต่ถ้า "ฎ บัดนาว เธอไม่มีแฟน" แต่อาจคิดถึงแฟนเก่า ก็ "จัดเต็ม" ไปดิ จะกลัวอะไร มัวแต่คอยส่อง ๆ อย่างนี้ เดี๋ยว "สุนั ข ก็ค า บ ไปรับประทาน" กันพอดี

รู้นะครับ ว่าคิดไร ไง ๆ ก็คิดดูดี ๆ ละกัน ช้า ๆ เสียพร้าเล่มงามนะบอกให้

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    เฮ้อออออออ วัยรุ่นก็เงี้ย เท่าที่อ่านมา ถามตรง "อยากจีบเธออีกครั้งใช่ไหม" ไม่ง้้นจะคิดถึงกัน ตื่นเต้นทำไม ถามหน่อย

ที่ต้องทำไม่ใช่ส่องเฟสเธอ แต่ไปสืบว่าตอนนี้เธอมีแฟนหรือเปล่าต่างหาก ถ้ามีก็แล้วไป คุณก็ทำใจ ถ้าทำใจไม่ได้+รอลุ้น ก็อยู่ห่าง ๆ อย่างห่วง ๆ ไป

แต่ถ้า "ฎ บัดนาว เธอไม่มีแฟน" แต่อาจคิดถึงแฟนเก่า ก็ "จัดเต็ม" ไปดิ จะกลัวอะไร มัวแต่คอยส่อง ๆ อย่างนี้ เดี๋ยว "สุนั ข ก็ค า บ ไปรับประทาน" กันพอดี

รู้นะครับ ว่าคิดไร ไง ๆ ก็คิดดูดี ๆ ละกัน ช้า ๆ เสียพร้าเล่มงามนะบอกให้

ครับแฟนเก่าผมก็โสดเลิกกับผมมา เกือบสี่ปีละครับ แต่ เธอเลิกกับแฟนเก่าของเธอล่าสุดนี้ มากกว่า 6 เดือนได้แล้ว (เห็นโสดนานสุดก็เท่าเนี้ย)55555. ล่าสุดผมเข้าไปทักเฟส เหมือน ปีที่แล้ว ผมทักไปไม่ตอบ ผมถาม "อ่านไม่ตอบหมายความว่าไง"

วันต่อมาลบเพื่อนผมเฉยเลย หลังจากนั้น ครั้งแรกที่เขาเห็นหน้า ผม เขาไม่สู้หน้าผม หลัง ๆ ผมไม่สู้หน้าเขาเฉย 55555555.

ที่จริงผมอยากจะเล่าอะไรมากกว่านี้อีกนะครับ มันเป็นเรื่องที่เป็น ชีวิต เป็นรอยต่อ เป็นอะไรที่ "ยังไงก็หนีไม่พ้น" แต่บ้างทีดวงผมยังไม่ถึงต้องมาเจอในวันหน้า ผมอยากเล่าจังเลย แต่ ขอวันหน้าดีฟ่า ถ้าอยากรู้เรื่องราวของผม ผมก็ยินดีครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bank9398 อ่านกระทู้
    ครับแฟนเก่าผมก็โสดเลิกกับผมมา เกือบสี่ปีละครับ แต่ เธอเลิกกับแฟนเก่าของเธอล่าสุดนี้ มากกว่า 6 เดือนได้แล้ว (เห็นโสดนานสุดก็เท่าเนี้ย)55555. ล่าสุดผมเข้าไปทักเฟส เหมือน ปีที่แล้ว ผมทักไปไม่ตอบ ผมถาม "อ่านไม่ตอบหมายความว่าไง"

วันต่อมาลบเพื่อนผมเฉยเลย หลังจากนั้น ครั้งแรกที่เขาเห็นหน้า ผม เขาไม่สู้หน้าผม หลัง ๆ ผมไม่สู้หน้าเขาเฉย 55555555.

ที่จริงผมอยากจะเล่าอะไรมากกว่านี้อีกนะครับ มันเป็นเรื่องที่เป็น ชีวิต เป็นรอยต่อ เป็นอะไรที่ "ยังไงก็หนีไม่พ้น" แต่บ้างทีดวงผมยังไม่ถึงต้องมาเจอในวันหน้า ผมอยากเล่าจังเลย แต่ ขอวันหน้าดีฟ่า ถ้าอยากรู้เรื่องราวของผม ผมก็ยินดีครับ
    เฮ้ออออ ก็แล้วแต่ครับ แบบว่าผมหวังดี ก็อยากให้สมรักกันแค่นั้นเอง เลยติดตามแบบนี้ ผมจะบอกไรให้ ตัวผมเองหน่ะ มี "หนึ่งรักตลอดกาล" เธอเป็นรุ่นพี่ผม 2 ปีในมหาลัย เพียงแต่เวลานั้น

"ผมตัดสินใจช้าไป ผิดไปนิดเดียว เกือบ ๆ จะได้คบกัน ช้าไปนิดเดียว แค่นั้น" ทุกวันนี้ผมใกล้จะแต่งงานกับแฟนที่คบกัน แต่

ทำไมนะ ทุก ๆ ครั้งที่ผมเป็นไข้ ผมก็จะฝัน เพ้อไข้ ถึงเธอ "พี่" คนนั้น แล้วก็จะตื่นมากลางดึก ไม่ว่าจะดึกเท่าไหร่ ไม่ว่าจะน่าเกลียดแค่ไหน ผมจะกดโทรไปทันที แล้วบอกกับเค้าว่า "ผมขอเจอกับพี่อีกครั้งได้ไหมตอนนี้ผมป่วยมาก ฝันถึงพี่" ทุกครั้งไป

(อ้าว ๆ กลายเป็นเล่าเรื่องตัวเองซะละ 55555555)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blacklotus55 : 31st December 2013 เมื่อ 00:41

กล่าวขอบคุณ
    142
    เฮ้ออออ ก็แล้วแต่ครับ แบบว่าผมหวังดี ก็อยากให้สมรักกันแค่นั้นเอง เลยติดตามแบบนี้ ผมจะบอกไรให้ ตัวผมเองหน่ะ มี "หนึ่งรักตลอดกาล" เธอเป็นรุ่นพี่ผม 2 ปีในมหาลัย เพียงแต่เวลานั้น

"ผมตัดสินใจช้าไป ผิดไปนิดเดียว เกือบ ๆ จะได้คบกัน ช้าไปนิดเดียว แค่นั้น" ทุกวันนี้ผมใกล้จะแต่งงานกับแฟนที่คบกัน แต่

ทำไมนะ ทุก ๆ ครั้งที่ผมเป็นไข้ ผมก็จะฝัน เพ้อไข้ ถึงเธอ "พี่" คนนั้น แล้วก็จะตื่นมากลางดึก ไม่ว่าจะดึกเท่าไหร่ ไม่ว่าจะน่าเกลียดแค่ไหน ผมจะกดโทรไปทันที แล้วบอกกับเค้าว่า "ผมขอเจอกับพี่อีกครั้งได้ไหมตอนนี้ผมป่วยมาก ฝันถึงพี่" ทุกครั้งไป

(อ้าว ๆ กลายเป็นเล่าเรื่องตัวเองซะละ 55555555)
    ครับบ้างทีผมก็อยากรู้เรื่องของคนอื่นเหมือนกันนะครับ มันน่าจะมีใครซะคนบนโลก มัน ต้องเหมือนกับ ผมบ้าง 5555555. ผมก็ตัดสินใจช้าเหมือนกับ ท่าน ด้วยละ บ้างที่รู้สึกช้าเกินไป 5555. เดี๋ยวว่าง ๆ ผมจะมาตั้งกระทู้เล่าจริง ๆ จัง ๆ มาให้อ่านละกันครับ ( คงจะไม่ใช่หมวดนี้ ) แล้วเจอกันใหม่ครับเดี๋ยวผมต้องตื่นเช้าไปซ้อมกีฬาอีกตามเคย (คนอื่นเขาหยุดกันแต่ผมไม่หยุด 55555. ) เตรียมตัว สุพรรณบุรีเกม

ปล . ก็ขอให้ท่าน ชีวิตประสบความสำเร็จในปีใหม่นี้นะครับ ขอให้ทำอะไรก็เป็นดั่งที่คิดไว้ นะครับ บ๊ายยย ครับ และ ก็รักกันนาน ๆ นะครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    คงจะคิดถึงมากสินะ ถึงมาโพส

เดี๋ยวนี้ผมเห็นแฟนเก่า ผ่านๆ ไม่ว่าใครก็ตาม ก็เหมือนเห็นฝุุ่นลอยไปตามลม 555+

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    จับกดตรงนั้นเลยครับ