ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Console News About to Notice, Report & Trailer

Trailer ใหม่จาก Thief

ชม Trailer ใหม่จากเกมหัวโขมย Garret ที่เตรียมออกวางจำหน่ายปลายเดือนในวันที่ 25 กุมภาพันธ์นี้แล้ว

Credit By

ยอดส่ง GTA V ทะลุ 32.5 ล้านชุดแล้ว

ทาง Take-Two ได้ประกาศว่าเกม GTA V มียอดส่งขายไปทั่วโลกแล้ว 32.5 ล้านชุดครับ

Credit By

มาแล้ว!! อัพเดทเฟิร์มแวร์ PS4 เวอร์ชั่น 1.60

หลังจากที่เฟิร์มแวร์ล่าสุดเวอร์ชั่น 1.52 ของ PS4 ออกมาตั้งเดือนกว่าๆแล้วแต่ก็ยังไม่ข่าวอัพเดทเฟิร์มแวร์ เวอร์ชั่น 1.60 ซักที แต่ล่าสุดวันนี้ทางคุณ Chris Owen ผู้จัดการฝ่ายลูค้าสัมพันธ์ของเพลย์สเตชั่นยุโรปออกมายืนยันผ่านทางทวีตเตอร์แล้วว่า” PS4 เฟิร์มแวร์ใหม่เวอร์ชั่น 1.60 จะเปิดให้ดาวน์โหลดในวันพรุ่งนี้ (วันที่ 4 กุมภาพันธ์)” สำหรับรายละเอียดของตัวอัพเดทคร่าวๆมีดังนี้ครับ (โซนี่ยังไม่เปิดเผยละเอียดย่อยๆครับ).

[IMG]http://static.techspot.com/articles-info/749/images/ps-camera.jpg[IMG]

• เฟิร์มแวร์ใหม่จะรองรับหูฟัง Pulse Headset และ เฮดเซ็ตใหม่อย่าง Gold Wireless Stereo ที่เพิ่งเปิดตัวในวันนี้ครับ.
    • แก้ไขระบบต่างๆ และเพิ่มความสเถียรภาพให้กับเครื่อง PS4.
    • เราสามารถที่จะปิดเสียง หรือปิดไมค์ของกล้อง PS4 Camera ได้ครับ.

อย่างไรก็ตามอัพเดทเฟิร์มแวร์เวอร์ชั่น 1.60 จะเปิดให้อัพเดทในเฉพาะโซนยุโรป และออสเตรลีย ก่อนเท่านั้นโดยโซนอื่นๆ ได้แก่ โซนอเมริกาเหนือ, เอเชีย ยังไม่มีการยืนยันจากโซนี่ว่าอัพเดทจะเปิดให้ดาวน์โหลดวันเมื่อไร่ครับ แต่หลายคนคาดว่ารายละเอียดของการอัพเดทไม่ได้มีแค่นี้ แต่น่าจะมีเพิ่มอีกซึ่งต้องรอโซนี่ปล่อยรายงานอย่างเป็นทางการอีกรอบครับผม สำหรับผมที่ตอนนี้ใช้โซนยุโรปอยู่ก็คงสามารถอัพเดทได้เร็วนี้ครับ ถ้าอัพเดทแล้วจะมาราบงานให้ฟังครับผม และสำหรับใครที่ไม่รู้วิธีการอัพเดทเฟิร์มแวร์สามารถคลิกดูได้ที่นี่ครับ.

เปิดตัวแล้วเฮดเซ็ตใหม่สำหรับ PS4 Gold Wireless Stereo!!

จำกันได้ไหมว่าเมื่อประมาณอาทิตย์กว่าๆมีข่าวลืออกมาว่าโซนี่กำลังจะวางจำหน่ายเฮดเซ็ตใหม่สำหรับ PS4 หลังจากที่เว็บขายเกมส์ชื่อดังอย่าง Play-Asia เปิดให้จองเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา และวันนี้โซนี่ก็ได้เปิดตัวเฮดเซ็ตตัวนี้อย่างเป็นทางการแล้วโดยมีชื่อว่า “Gold Wireless Stereo Headset” แต่ในโซนยุโรปจะใช้ชื่อว่า “Wireless Stereo Headset 2.0″ โดยจะวางจำหน่ายภายในเดือกุมภาพันธ์นี้ที่อเมริกาเหนือในราคา $100 เหรียญหรือ 3,000 บาท และจะวางจำหน่ายในยุโรป และออสเตรเลียในวันที่ 10 กุมภาพันธ์ที่จะถึงนี้ในราคา £79.99/€89.99. รายละเอียดภายในกล่อง Gold Wireless Stereo เฮดเซ็ตมีดังนี้ครับ.

• ระบบ 7.1 Virtual Surround Sound.
    • ระบบตัดเสียงรบรวนในไมโครโฟน.
    • พูดคุยได้มากสุด 8 ชั่วโมง.
    • ซองใส่สำหรับเดินทาง.
    • สายไมโครยูเอสบี.
    • ยูเอสบีอะแดปเตอร์สำหรับ PS4/PS3/พีซี.
    • สายแจ็ค (3.5 มม) สำหรับ PS Vita/เครื่องเล่น MP3.
    • เฮดเซ็ตยังมาพร้อมกับแอพสมาร์โฟนระบบ iOS และ Android ที่สามารถดาวน์โหลดโหมดเสียงเพื่อให้เข้ากับเกมนั้นๆครับ (ตอนนี้มีแค่เกม Infamous: Second Son ที่รองรับ).

อย่างไรก็ตามเฮดเซ็ตตัวนี้จะรองรับ PS4 ในเฟิรม์แวร์เวอร์ชั่น 1.60 ครับ สุดท้ายเรามาดูคลิปโปรโมทเฮดเซ็ตตัวนี้กันครับ และเพื่อนๆคิดยังไงกับ Gold Wireless Stereo เฮดเซ็ตครับ.

Credit By

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    หูฟังทำออกมาได้สวยกว่าของPS3เยอะเลยนะผมว่าตัวนี่จัดแน่

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    Thief ผมไปดูสเปค PC มา GTS 250 เล่นได้พอดีเลย ^^ ดีน่ะที่มันยังรองรับ direxect 10 ไม่งั้น ตาย!
    IS MY LIFE! "มันคือชีวิตของเรา!"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    หูฟังสวยมาก และก็ราคานี้ผมขอไปหวดยี่ห้ออื่นดีก่า ^^

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ขอหูฟังหนูเถอะๆๆ

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    Thief มีผีด้วยเว่ย - -*