ไม่รู้ว่าเกิดไรขึ้นโดยเฉพาะฮีโร่ที่ผมชอบที่สุด Enchantress 55+ ชนะอยู่ 1 ตา

เหมือนมีอาถรรพ์ทุกครั้งที่ผมเล่นนะเล่นก็ไม่ได้แย่มาก kill 10 ตัวขึ้นแถบทุกตาแต่พอผมเล่นดีๆนั้นทีมก็จะกากบ้างไม่ก็มีคนออก 55+

อย่างวันนี้ผมเล่น Enchantress 2 ตา ตาแรกนี้แพ้แบบสถุลเพราะสู้กำลังสูสีอยู่ๆ Tiny ฝั่งผมเข้าไปบวกแล้วตายอยู่ๆมันออก เสร็จแล้วที่เหลืออีก 3 คนออกตาม

ซวยโดนรุม 5-1 แพ้แบบหมดท่า อีกตานี้แบบว่า มาถึงออกไปก่อนคนหนึง 55 เสร็จแล้วยังไม่พอ Centaur ฝั่งผมนี้ก็กากจริง feed ไปแบบมหาศาล kill 0

พอมันตายบ่อยๆมันก็ออกเฉยฝั่งผมต้านไม่ไหว sniper เกิด Phantom assassin ก็เกิด viper ก็เกิด เอาไม่ลงสักตัว ซวย ต้นเกมยัง kill สบายๆ ไปๆมาๆ มันกลับมา kill

แบบไม่ยั้ง เซ็ง