ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961

ถามหน่อยครับ dota2 meepo

ผมอยากเล่นตัวนี้อ่ะครับ แต่ลองเล่นแล้วยังไงก็ไม่เกิด มันคุมยากมาก ผมใช้ tab บางทีมันก็ไปโดนตัวอื่น
    เลยอยากรู้ว่า มีวิธีการเซตปุ่มเล่นยังไงบ้างเหรอครับ ออกของยังไงบ้าง ขอบคุณครับ
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นยากมาก ครับ เป็นหนึ่งในตัวที่เล่นยากมากๆ ในDota2 เลย ต้องฝึกอย่างเดียวครับ
    ต่างคนคงมีเหตุผลที่ต่างกัน...

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ไปตั้ง control group(ใช่ไหมหว่า) เป็นคีย์ที่ต้องการ กดเลือกตัว(Hero)ที่ต้องการ ละกดctrl+(control groupที่ตั้ง) เช่นผมตั้งไว้เลข 1

พอกด 1 มันก็จะไปตัวที่เราเลือก กด 2 ก็ไปอีกตัวที่เลือก หรือจะใช้มากกว่า 1 ตัวในปุ่มเดียวก็ได้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    1.หาเซ็ตสวยๆใส่
    2.เวล3บึ้มๆเข้าป่าจนได้ บลิงค์
    3.บลิงค์ ไปเน็ทแล้วก็ TAP+W รัวๆ
    4.บึ้มครบก็เน็ทยาวๆแล้วตีอัดรัวๆไปเรื่อยๆ
    5.ตัวนี้ถ้ามีฮีโร่ดักทาง 2 ตัวต้องพึ่งทีมดีๆครับ จบ !
    6....25min ต้องได้ blink as mekansm ถ้าได้่ตามนี้
    7.เกมส์นั้นเป็นของคุณเรียบร้อยแล้วครับ...

EDIT: ลืมเรื่องออกของ
    อย่างแรกเลย รองเท้าเขียว
    ต่อมาบลิงค์ แล้วก็ อากานิมหรือไม่ก็เมกานิส
    พอได้ครบแค่นี้ก็เกิดละครับ แกงค์ได้ตังมาก็ออกใจใหญ่หรือไม่ก็วะลาดิเมียก็ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [Never] : 7th April 2014 เมื่อ 16:12

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    ผมก็เคยลองฝึกเล่นนะ 555+ พอเริ่มเล่นเป็น มันก็เป็นตัวหนึงที่เล่นแล้วมันส์พอสมควร

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    เล่นเป็นแต่ Drow Ranger กับ Zeus
    [IMG] [/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    25 นาทีต้องมี blink กับ scepter ละครับ ไม่งั้น ต้องรอลุ้นเลทเกมเอาแล้วละว่าใครจะแน่กว่ากัน หรือลุ้นทีมใครจะดันได้ดีกว่า

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ตอนอยู่เลนเวล 3 เอาตัวนึง stack ครีฟครบ 53 วิ หลายๆรอบ เอาตัวนึงยืนเลน อีกตัว stack ทำแบบนี้เรื่อยๆครับ พอครีฟพูมเยอะๆ ก็ซื้อ smoke ไป poof ตรงนั้นครับ 9 นาทีผมได้ scepter ทุกเกม พร้อมกับเวล 10

ซึ่งจะมี 4 ตัวพอดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jokibuy : 8th April 2014 เมื่อ 20:30