อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hunkacer อ่านกระทู้
ตอนนี้ 34 ครับ ขึ้นมา 5 เวล อิอิ อยากเวลไวต้องลงดันครับได้ของได้ค่าประสบการณ์ดีมาก ๆ หลังๆ ต้องมีปาร์ตี้อย่างน้อย 1 คน ไม่งั้นบินกลับจุดเซฟ 55555 (มีคนช่วยลงดันเวล เมื่อเย็นขึ้นมา 2 เวล)

ถ้าจะให้ช่วยเรียกผมได้นะครับ

ปล. ข้อควรละวังการลงดัน ดันเจี้ยนที่ต้องการลง ต้องน้อยจากเลเวลเราปัจจุบันอย่างน้อย 5-10 เลเวล เช่นเราเวล 25 สามารถ เก็บดันที่เลวเล 15 - 20 ได้ จะยังขึ้นดีอยู่

ปล2. การลงดันต้องใช้กุญแจ 3 ดอก กุญแจหาจากไหน? ดร็อปจากมอน กับ มีตายตามตลาดครับ (เมื่อก่อนขายกันหลักร้อยหลักพัน ตอนนี้เหลือไม่กี่สิบบาทเอง อิอิ)
แก้ให้ครับกุญแจดันมันเพิ่มตามจำนวนตัวที่เราควบคุมได้ครับคือผมลองแล้วถ้าผมไม่มีNPCเลย(ไม่รู้ว่าจะเรียกไรดีไอ้พวกตัวที่เราควบคุมได้อะครับเรียกNPCละกัน)มันก็ใช่แค่ดอกเดียวครับไม่แน่ใจว่าทุกดันหรือเปล่า