ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mum_mei อ่านกระทู้
    น่าจะให้คงความเร็วให้มากกว่า...mph นานเป็นเวลา... วินาที
    ผมก็เข้าใจแบบที่คุณว่าแหระครับ แต่ก็ไม่ได้ มันขึ้นมา สอง-สามวิ แล้วก็ดับไป เพราะถ้าเป็นแบบนั้น มันน่าจะเขียนว่า Over ...mph มากกว่า

ผมลองเลี้ยงคันเร่งให้มัน อยู่แถวๆ mph ที่มันบอก ก็ไม่ได้อีกเช่นกัน ขับให้ต่ำกว่าก็ไม่ใช่อีก เลยแบบว่า งงๆ ติดอยู่อันเดียว ใครรู้ช่วยทีครับ

เต็มๆคือ Stay above 50mph in oncoming for 20s ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โหลด full 1 part จาก putlocker มาครับ แตกไฟล์ได้แต่มี error ลองลงดูมันก็ถามหา disk 1 ครับ ซ่อมไฟล์แล้วก็ไม่หายครับ แก้่ไงดีครับ

ขอบคุณครับที่นำเกมดีๆมาให้ ^^

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 84

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eiei___ อ่านกระทู้
    ผมก็เข้าใจแบบที่คุณว่าแหระครับ แต่ก็ไม่ได้ มันขึ้นมา สอง-สามวิ แล้วก็ดับไป เพราะถ้าเป็นแบบนั้น มันน่าจะเขียนว่า Over ...mph มากกว่า

ผมลองเลี้ยงคันเร่งให้มัน อยู่แถวๆ mph ที่มันบอก ก็ไม่ได้อีกเช่นกัน ขับให้ต่ำกว่าก็ไม่ใช่อีก เลยแบบว่า งงๆ ติดอยู่อันเดียว ใครรู้ช่วยทีครับ

เต็มๆคือ Stay above 50mph in oncoming for 20s ครับ
    เข้าใจเกือบถูกแล้วครับแต่ไม่หมด อันที่จริง คือให้ขี่คงความเร็วไม่ให้ต่ำกว่าที่เขาบอกไว้เป็นเวลาตามนั้น..แต่ ต้องขี่เลนสวนทางครับ ...on coming คือ เลนอีกเลน ที่รถขี่เข้ามาหาเราถ้าขี่เลน ตัวเองมันไม่ขึ้นหรอกครับ เวลานะ

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    เอ่อ ภาคนี้ มีให้เดิน ให้วิ่งไหมอ่ะครับ และอีกอย่างว่ายน้ำได้ไหมครับ ใครรู้ช่วยตอบหน่อย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    มาขอลองหน่อย ขอบคุณมากๆครับผม

กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอบคุณสำหรับเกมดี ๆครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leaderpor อ่านกระทู้
    เข้าใจเกือบถูกแล้วครับแต่ไม่หมด อันที่จริง คือให้ขี่คงความเร็วไม่ให้ต่ำกว่าที่เขาบอกไว้เป็นเวลาตามนั้น..แต่ ต้องขี่เลนสวนทางครับ ...on coming คือ เลนอีกเลน ที่รถขี่เข้ามาหาเราถ้าขี่เลน ตัวเองมันไม่ขึ้นหรอกครับ เวลานะ
    กด Like ตรงไหนครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ readingforyourdad อ่านกระทู้
    Repack Black Box
    Win7 64-Bit เล่นได้ แต่ฉาก Cutscene จอดำเป็นช่วงๆ..แอบเศร้า
    ที่เหลือเล่นได้ปกติ ไม่มีปัญหาอื่นๆเลย
    ตัว full ไม่เป็นครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    มีใครเล่นได้จนจบมั้ยครับ ตอนนี้Full มันgame crash ตอนมิสชั่นสุดท้ายครับ
    สปอย
    เรากลับมาในโลกแห่งความจริงแล้ว ขับเชพ คาเมโรสีแดง ผ่านอุโมง เกมพังตอนเสียงระเบิดครับ เล่นกี่ครั้งก็เด้งที่เดิมตลอด

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    กระแทกรถ30คันใน60วินาที มีใครผ่านบ้างแล้วครับ แชร์เทคนิคหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ camillo131 อ่านกระทู้
    กระแทกรถ30คันใน60วินาที มีใครผ่านบ้างแล้วครับ แชร์เทคนิคหน่อย
    อาจจะไม่ใช่กระแทกรถครับ อาจจะเป็น ขับผ่านไปแบบเฉียดๆ ให้มันเป็น overtake อ่ะครับ

ปล. แล้ว Smash 15 BUS shelters ทำยังไงครับ ผมไล่ชนรถเมล์ก็ไม่เห็นมีอะไร จะหารถบ้านก็ไม่มีให้ชนอ่ะ ช่วยหน่อยนะ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tohan-kun อ่านกระทู้
    มีใครเล่นได้จนจบมั้ยครับ ตอนนี้Full มันgame crash ตอนมิสชั่นสุดท้ายครับ
    กลับไปอ่าน กระทู้ หน้า 5 กับ 6 ละกันนะครับ ผมบอกไว้ตรงนั้นแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eiei___ อ่านกระทู้
    ปล. แล้ว Smash 15 BUS shelters ทำยังไงครับ ผมไล่ชนรถเมล์ก็ไม่เห็นมีอะไร จะหารถบ้านก็ไม่มีให้ชนอ่ะ ช่วยหน่อยนะ
    Bus shelters คือ ที่นั่งรอป้ายรถเมล์อะครับ มันจะเป็นเพิงเล็กๆมีที่นั่ง ขี่ชน ไล่ตามขอบถนนได้เลยครับ

ส่วนเรื่องรถกระแทก30 คัน 60 วิ นั้น มี มิชชั้นนี้อยู่จริงครับ...เพราะมิชชั้นมันจะบอกให้ เรา tag car...อะไรซักอย่างเนี่ยแหละยากพอตัว ส่วนทริคการเล่นนั้น ลอง ใช้รถ streangth เยอะๆ ถึกๆ พวกรถตำรวจ ไล่ขี่แตะรถอื่นๆดูครับ...ถ้ารถเราพังแล้ว ให้ลอง สิงรถข้างๆชนรถอื่นดูด้วยอีกที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย leaderpor : 30th September 2011 เมื่อ 16:53

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    979
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ของผมมีปัญหาอะครับ Win 32 โหลดตัว Repack อ่ะครับ แล้วคราวนี้เล่นแล้วไม่เกิดอะไรขึ้นเลยครับ แม้แต่ Run As Administrator ก็ยังไม่เกิดอะไรขึ้น ...

ไฟล์ ที่ Ubisoft ลบ Offline ini อะไรนั่นก็ไม่เจอครับ ลองเข้าดูแล้ว ขนาด Appdata ผมยังไม่มีเลย ผมก็ไม่รู้แล้ว ละครับว่าจะทำยังไง อยากเล่นมาก ๆ เลยครับ โหลด ทั้ง เต็ม ทั้ง Repack เล่นไม่ได้ซักตัว

ขอร้องละครับ ใครซักคนช่วยแนะนำผมที !!!
    I Jokergameth

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณมากครับ โหลด Full มาลงเล่นได้ไม่มีปัญหา Win 7 64bit

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอวิธีแก้ปัญหา

REPACK-BLACK-BOX
    คนที่มีปัญหาให้ไปที่ Documents\Ubisoft\Driver San Francisco ลบหรือเปิดไฟล์ offline.ini
    จากนั้นตรง online username ใส่ SKIDROW แล้วเซฟ จากนั้นคลิกขวา Properties ตั้งเป็น read only

ตัวนี่แบบละเอียดได้ไหมคับ

♪◄•► !NfiПt€–Ju$T!cΣ ◄•►♫
    CPU:Intel Core i5-2410M/VGA:nVidia GeForce GT 525M/RAM:DDR3 4GB
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 387
    เข้ารอบ2แล้วเซฟหาย
    CPU : Intel Core i5-2410M/VGA : nVidia GeForce GT 525M 1GB DDR3/RAM : DDR3 4GB

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    ลงแครกแก้ด่านสุดท้ายเล่นต่อได้ละ สำหรับคนที่บอกว่าบังคับยาก เล่นๆไปเดี๋ยวก็ชินครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    มันมาก พระเอกโกงจิงๆเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KillerZero อ่านกระทู้
    ของผมมีปัญหาอะครับ Win 32 โหลดตัว Repack อ่ะครับ แล้วคราวนี้เล่นแล้วไม่เกิดอะไรขึ้นเลยครับ แม้แต่ Run As Administrator ก็ยังไม่เกิดอะไรขึ้น ...

ไฟล์ ที่ Ubisoft ลบ Offline ini อะไรนั่นก็ไม่เจอครับ ลองเข้าดูแล้ว ขนาด Appdata ผมยังไม่มีเลย ผมก็ไม่รู้แล้ว ละครับว่าจะทำยังไง อยากเล่นมาก ๆ เลยครับ โหลด ทั้ง เต็ม ทั้ง Repack เล่นไม่ได้ซักตัว

ขอร้องละครับ ใครซักคนช่วยแนะนำผมที !!!
    ผมก็เป็นครับ ทำตามขั้นตอนทุกอย่างละ ถ้าใครมีวิธีแก้ก็ช่วยแนะด้วยครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เล่นได้แล้วครับ

วิธีลง
    1.ก็ลงปกตินั้นแหละ
    2.ลง Patch 1.01 แล้วเข้าเกม จะมี Unbisoft lancer update ถ้าใครมีปัญหาลบ Unbisoft lancer ลงใหม่ แล้วรีเครื่อง
    3.Copy crack SkidRow ทับเป็นอันจบ

ปล.แต่ต้องแก้ไฟล์ ofline.ini ก้อนด้วย

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    สุดยอดครับ เล่นได้ 100 % ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leaderpor อ่านกระทู้
    ลง patch 101 ใน iso ที่มากับตัวเกมที่โหลดไปแล้ว เอา crack เดิม ลงทับโฟลเดอร์แลงเกมล้วเข้าเล่นเกมดู(เข้าเกมผ่าน driver.exe ในโฟลเดอร์)อีกครั้งครับ...ผมก็เป็น แล้วก็แก้+เล่นได้แล้ว
    ผมไม่เห็น patch ที่ว่าเลยครับ มันอยู่ตรงไหนครับ
    ผมโหลดจาก PUTLOCKER-1-PART โหลดเสร็จแตกไฟร์ setup ได้เลยไม่มี iso
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kenjoje : 2nd October 2011 เมื่อ 13:30

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณพี่ RAMIS มากๆครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    repack ของผมตอนเข้าเกมส์ขึ้น ubisoft game launcher eror code 2 อะครับเล่นไม่ได้อะ ลองโหลดแคร็กไปลงก็ไม่ได้
    เป็นเหมือนกันครับ

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KillerZero อ่านกระทู้

ลองเข้าที่ contral panel แล้วก็folder option เลือกที่ view หาคำว่า hidden files and folder แล้วติ๊กที่ show hidden files,folder,and drives อ่ะครับ

แล้วไปที่drive c > users >ชื่อที่คุณตั้ง ของผมเป็น acer >แล้วมันจะมีไฟล์Appdataอยู่

Tags for this Thread