ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Blade Symphony - (REVOLT) | FULL | 2014 |-[FilecondO|One2Up]

Title: Blade Symphony
    Genre: Action, Indie, Indie
    Developer: Puny Human Games
    Publisher: Puny Human Games
    Release Date: 7 May 2014
    Languages: English
    Type: Multiplayer

สำหรับใครที่ไม่รู้จักเกมส์แนว Hacking and Slashin ผมจะยกตัวอย่างเกมส์แนวนี้ให้เช่น Chivalry: Medieval Warfare, War of the Roses โดยเกมส์นี้สร้างจากทีมงาน Rock Paper Shotgun โดยเกมส์นี้จะโฟกัสการต่อสู้แบบ 1ต่อ1 มากกว่าสู้หลายคน (มีระบบ2v2 และ free-for-all) ด้วย Blade Symphony ค่อนข้างจะออกแนวฮาร์ดคอร์

FULL GAMES – REVOLT 2.05 GB

VIP

Filecondo 1-Part

1GB/Part

ONE2UP
    Part01 |:| Part02 |:| Part03

ONE2UP(สำรอง)

FILECONDO

grimdevil-game.blogspot.com

วิธีซ่อมไฟล์ | แตกไฟล์เเล้ว Password ผิด คลิ๊กที่นี่

การเล่นมีความเสี่ยง หาก id steam มีเกมเเท้ไม่ควรใช้เล่น ควรสมัครใหม่
    1.เปิด steam เเล้ว login เข้าไป
    2.ติดตั้งเกม + ลง crack ในโฟลเดอร์ REVOLT
    3.play!

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ดูคลิปแล้วน่าสนใจมากครับ ขอบคุณมากแคชชช

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ขอบคุณครับ เอ๋ มันเป็นเกมออนไลน์นี่นา มันมีแบบ ออฟไลน์ด้วยหรือครับ หรือมันปล่อย F2P แล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณครับ
    >>愛する

NO PAIN NO GAIN !!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 834
    เกมนี้ผมเห็นนานละน่าเล่นอยู่แต่ก็ไม่ได้ลองซักที อันนี้ความเสี่ยง steam อีกไม่เล่นดีกว่าไม่อยากสมัครไอดีใหม่ด้วย
    ~ THE IRON NEVER LIE ~

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamespore อ่านกระทู้
    เกมนี้ผมเห็นนานละน่าเล่นอยู่แต่ก็ไม่ได้ลองซักที อันนี้ความเสี่ยง steam อีกไม่เล่นดีกว่าไม่อยากสมัครไอดีใหม่ด้วย
    นั่นสิ ไม่ลองละกัน ลดราคาเหลือ10ดอลเอง ยังไงก็ขอบคุณจขกทมาก****