ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

❤ The Division ❤
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    แต่ก็ยังดูกัน 55 ที่จริงผมก็ดูนะ แต่มาบ่นเฉยๆ คิดถึง WKD รอ ss5 ไม่ใหวหละ
    ตอนนี้ก็ดู marvel's agents of s.h.i.e.l.d อยู่ ep หน้าก็จบ ss หละ
    Agent of S.H.I.E.L.Dผมไม่คอ่ยได้ติดตามเท่าไหร่ จะดูพวกNCISกับCastleมากกว่า ( ไม่ค่อยได้ดูเรียงตอน )
    ❤❤ The Division ❤❤

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    ไม่ได้ดูทีวีมานานแล้ว เคยนั่งกดไล่ทีละช่องจนครบทุกช่องไม่มีอะไรน่าดูเลยยกเว้นสารคดี ทุกวันนี้ดูรายการใน youtube

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ระครไทยมันต้องแย่างงี้ ถึงจะมันส์

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    ระครไทยมันต้องแย่างงี้ ถึงจะมันส์
    เขาคงไม่ให้ฉาย 555

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อืมจริงนะ ซีรี่ย์ฝรั่งเขาขั้นเทพจริงๆเหมือนกับนั่นเป็นเรื่องจริงๆแค่มีกล้องไปแอบถ่ายอะ
    แบบ Breaking Bad บทพูดหน้าตาคือมันไปหมดสมจริงมากๆ
    เอาง่ายๆน้อ นักแสดงในไทยฝีมือไม่ถึงละมั้ง ) บางคนก็เซ่นเข้ามา นั่นๆนี่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    กำลังรออยู่เลยหละครับ

เกี่ยวโยงกับ arrow เปล่าอะ.....
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ฝ่ายตัวร้ายจะรวยมีอำนาจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opaljj อ่านกระทู้
    เกี่ยวโยงกับ arrow เปล่าอะ.....
    ไม่เกี่ยวกับ arrow ครับ
    arrow มันเน้นสมจริงมากกว่าที่แบรี่เข้ามาในซีรี่ย์เพราะว่าจะลองเช็คเรตติ้งว่าเป็นยังไง
    สุดท้ายก็ได้ทำ flash มาให้เราๆดูครับ ปลื้มใจจริงๆ
    แล้วเราๆก็ต้องนั่งรอดู season 3 ของ arrow กันต่อไป

ช่วงนี้ดู game of thrones ไปพลางๆ 5555655

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ละครไทย okนะ ถ้าไม่ชอบจะไปดูทำไม5555+

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    ถึงจะเน้าไง ถึงจะซ้ำกันขนาดใหน ยังไงซ่ะคนดู ทีวีส่วนมากก็เป็นป้าๆ ในตตลาดเองแหละท่าน ไม่งั้นไอการ ลอกตัวละครของฝรั่งมาแบบด้านๆ เลยเนียคงไม่เกิดขึ้นเนอะ กับไอ้ฉาก ตัวร้ายพูดคนเดียวด้วย เพราะฟรีทีวีด้วยไง ยังไงซ่ะ จขกท ท่านจะเอาระดับฮอนลิวูด มาเปรียบเทียบไม่ได้หรอก เพราะละครอะ ยังไงก็คือระคร ถึงคุณจะบอกว่ามันเดิมๆขนาดใหน ผ่านไปสิบปี มันก็เปรี่ยนไม่ได้หรอก แถมว่าละครไทยแบบนี้ เคยดูของอินเดียยัง....หนักกว่าเยอะ แถมท้าจะให้ละครไทยเรียนแบบของฝรั่งเขา อยู่ที่ว่า จะรับได้ปะละ กับฉากเซ็ก ที่โจงครึ่มกันหยั่งกะ ดูหนังโป้อะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Realize อ่านกระทู้
    ไม่เกี่ยวกับ arrow ครับ
    arrow มันเน้นสมจริงมากกว่าที่แบรี่เข้ามาในซีรี่ย์เพราะว่าจะลองเช็คเรตติ้งว่าเป็นยังไง
    สุดท้ายก็ได้ทำ flash มาให้เราๆดูครับ ปลื้มใจจริงๆ
    แล้วเราๆก็ต้องนั่งรอดู season 3 ของ arrow กันต่อไป

ช่วงนี้ดู game of thrones ไปพลางๆ 5555655
    SS 2 จะจบแล้วนิอาทิตย์หน้าใช่ปะ

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    1.ไม่ใช่ธรรมชาติดูแปลกๆ
    2.มุกเดิมๆ........คุณครับ....พระเอกจับมือนางเอก......ผมรักคุณนะครับ(โครตน่าเบื่อ)
    3.เอฟเฟคหนังไทยเค้าcopyมาจากหนังต่างประเทศนั่นแหละครับ(ครูที่โรงเรียนบอก)

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770
    ของฝรั่งก็เดาง่ายมันสไตส์ ใครสไตส์มัน เเต่เอฟเฟคดี
    ซีรีฝรั่งบางเรื่องก็ขัดใจ อยากจะไปเล่นเอง อึยๆๆ
    เเต่หนังหนักมุมบางเรื่อง โครต จะ งงเลยตอนจบเนี๊ย อย่างThe Prestige สุดๆ เลย เขียนบทดีมาก
    ส่วนไทย อะนะ รู้ๆกันอยู่ พระเอกต้องคู่กับนางเอก

ฉากที่ขัดใจหนังไทยก็เวลาขมขื่น ทำไมไม่เเก้หมด เห็นทุกอย่าง สมจริงมากเลยถ้าหนังไทยทำเเบบนี้นะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    ไปดูGame of Throneสิครับตบหน้าคนดูมาเป็นสิบครั้งแล้ว

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qqweew อ่านกระทู้
    ไปดูGame of Throneสิครับตบหน้าคนดูมาเป็นสิบครั้งแล้ว
    เห็นคนพูดถึงเยอะอยู่นะแต่ยังไม่ค่อยมีเวลาดู สงสัยต้องดูซะแล้ว

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ตอนนี้มีหลายเรื่องที่ผมดูปละติดตามทั้ง the blacklist/game of throne/arrow/agent of sheild/davinci demon/crisis/the100/grimm/24live another day/penny dreadful
    ขอแนะนำซีรีย์เรื่องใหม่ penny dreadful สาวกเอวากรีนต้องดูครับกิมมิคเข้ากับเธอมากๆ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    ซ้ำๆซากๆ ร้อยปีพันปีก็ไม่เปลี่ยนอะครับ

ดูอย่างซีรี่ฝรั่งดิ เป็นแนวได้ตลอด

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    เหมือนผมได้ยินว่าก็พวกช่องฟรีทีวีอะคือต้องการทำเรตติ้งเพื่อที่จะได้เงิน แต่ว่าพวก ของต่างประเทศ เช่นช่อง foxพรีเมี่ยม hbo ที่มีซีรี่ย์พวกนี้เหมือนเค้าได้เงินจากการที่ลูกค้าจ่ายเงินเพื่อที่จะดูแบบรายเดือน หรือรายปีไปแล้ว เค้าก็เลยแบ่งเงินไปทำซีรี่ย์แบบไม่ต้องกังวลอะไรพวกนี้มั้ง

ย้ำนะครับ ได้ยินมา ใครมีอะไรเสริมได้เลย เพราะผมก็อยากรู้เหมือนกัน )))
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LIVE อ่านกระทู้
    เหมือนผมได้ยินว่าก็พวกช่องฟรีทีวีอะคือต้องการทำเรตติ้งเพื่อที่จะได้เงิน แต่ว่าพวก ของต่างประเทศ เช่นช่อง foxพรีเมี่ยม hbo ที่มีซีรี่ย์พวกนี้เหมือนเค้าได้เงินจากการที่ลูกค้าจ่ายเงินเพื่อที่จะดูแบบรายเดือน หรือรายปีไปแล้ว เค้าก็เลยแบ่งเงินไปทำซีรี่ย์แบบไม่ต้องกังวลอะไรพวกนี้มั้ง

ย้ำนะครับ ได้ยินมา ใครมีอะไรเสริมได้เลย เพราะผมก็อยากรู้เหมือนกัน )))
    ต่างประเทศเวลาจะทำseasonต่อไปต้องได้รับไฟเขียวของช่องซะก่อนไม่งั้นไม่มีสิทธิ์ แตกต่างกับบ้านเราที่ใครอยากจะทำลงช่องไหนเมื่อไหร่ก้ได้ ทำให้บทมันออกมาซ้ำซากเหมือนกันหมด
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    บ่นๆๆๆๆ แต่ก็ยังจะดู เฮ้อ...