ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ Metro Redux เปิดตัวอย่างเป็นทางการ ด้วย 60 เฟรมเรทต่อวินาที สำหรับเน็ก-เจ็น PC BY NG newsgamer ■

Metro Redux เปิดตัวอย่างเป็นทางการ ด้วย 60 เฟรมเรทต่อวินาที สำหรับเน็ก-เจ็น PC

Metro Redux เปิดตัวอย่างเป็นทางการ
    ด้วย 60 เฟรมเรทต่อวินาที สำหรับเน็ก-เจ็น

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ஜ۩۞۩ஜ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

Metro Redux เป็นเกมรวมภาค Metro 2033 กับ Metro: Last Light ที่นำมาสร้างใหม่ด้วยการรีมาสเตอร์ (re-mastered)
    สำหรับเครื่องเน็ก-เจ็นโดยเฉพาะ
    ซึ่งมีการเปลี่ยนชื่อเป็น Metro 2033 Redux และ Metro: Last Light Redux โดยมีการ
    ปรับปรุงระบบแสงเงา เอฟเฟกการแสดงผล การทำลาย หมอกควัน ให้มีความเป็นไดนามิกมากยิ่งขึ้น รวมถึงการพัฒนา
    ระบบกลศาสตร์เกมเพลย์ให้ดียิ่งขึ้น เช่น AI ฉลาดขึ้น การลอบเร้นที่ดีขึ้น และระบบการปรับแต่งอาวุธ โจมตีระยะใกล้

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ஜ۩۞۩ஜ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

กำหนดวางจำหน่ายบนเครื่อง
    PC, PS4 และ Xbox One โดยแบ่งเป็นดิจิตอลดาวน์โหลดเกม Metro 2033 Redux และ Metro: Last Light Redux
    แยกขายในราคา 24.99 ดอลล่าร์สหรัฐ หรือคุณสามารถซื้อเป็นกล่องเกม Metro Redux ที่จะรวมสองภาคในราคา
    49.99 ดอลล่าร์สหรัฐ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 23rd May 2014 เมื่อ 03:30

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ช่วงนี้ขยัน remastered ซะจริงๆ เกมเก่าๆคงได้ 1080p 60fps กันหมดแหละมั้ง ปัณหาอยู่เกมใหม่ๆมากกว่า

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    ตัวเก่ายังปรับ low ยัวแลคเลย

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ู^
    ^
    นั่นดิ

-Music Gamer-
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    last light ยัง remaster อีก - -'

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    สนุกดีหลอนใช้ได้เลย

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    เนื้อเรื่องสะเทือนใจดี แต่เล่นแล้วแรกๆก็หลอนนิดๆ
    หลังๆไม่หลอนเหะ เกมได้อารมณ์ร่วมดีมาก

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328
    METRO เป็นเกมที่เล่นสนุก(มากๆ)แต่ภาพที่ไม่สมกับประสิทธิภาพการ์ดจอให้ไป ง่ายๆโคตรกินการ์ดจอแต่ภาพห่วย คหสต.
    i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อยากเล่นนะ ผมก็ไม่เคยเล่น Metro ด้วย ขายถูกหน่อยมะได้รึ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ดองไว้ยังไม่ได้เล่นเลย แหะๆ
    " I play it because I love it. "

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เดิมๆ

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    1
    Credit? อย่าบอกนะว่าเขียนเอง ถ้าเขียนเองผมว่าตั้งเว็บเลยเถอะครับ 5555

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    เสียดายนึกว่าจะเป็นภาคใหม่ไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    1
    เกมส์นี้แบบว่่าสุดยอดมาก ใครไม่เล่นนี้พลาดสุด ๆ อ่ะครับ ภาพนี้สวยมาก COD Ghost กากไปเลย ลองเล่นดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    ผมซื้อมาเล่นไปทั้ง 2 ภาคล่ะเรื่องภาพกราฟฟิคผมไม่แคร์เลยขอแค่เล่นได้ก็พอ เสพเนื้อเรื่องล้วนๆ
    แต่ความหวังคือ อยากเล่นภาคใหม่ๆมากกว่าสำหรับผมนะดีกว่าการรีมาสเตอร์เยอะเลยผมว่า -*-
    Origin & Steam : Nirvash-Th & 'Nirvash

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เป็นเกมที่เล่นสนุกมากครับ ยังติดใจไม่หายเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    สำหรับผมในฐานะแฟนเกมนี้ การรีมาสเตอร์น่ะดีแล้วครับ
    metroเป็นเกมที่กินสเปคมาก ภาพที่ออกมาไม่ค่อยหน้าประทับใจสมกับเฟรมเรทที่เสียไปสักเท่าไหร่ กินสเปคอย่างไร้เหตุผล
    การออกภาคreduxเป็นสิ่งที่ดีที่จะได้ปรับปรุงแก้ไขในสิ่งนี้ เพื่อที่จะได้เล่นเกมอย่างไหลลื่นยิ่งขึ้น และได้ภาพที่สวยงามกว่าเดิม
    แต่มันน่าเกลียดตรงที่เหมือนพยายามดึงดูดให้ลูกค้ามาซื้อใหม่อีกรอบ ทำไมไม่ทำเป็นตัวอัพเดทให้ของเก่าไปเลยล่ะ

สำหรับใครยังไม่เคยเล่น แนะนำอย่างยิ่งให้ไปเล่นเลยครับ
    ในโลกนี้มีไม่กี่เกมหรอกที่เอาแอคชั่นระเบิดภูเขาเผากระท่อม กับstealhลอบสังหาร กับสยองขวัญHorror กับผจญภัยAdventure กับธีมเนื้อเรื่องในสไตล์ของตัวเองมาผสมกันได้อย่างลงตัวได้จนน่าพิศวง