ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715

GTA V ประกาศลง PC และ Next-Gen แล้ว

GTA V ประกาศลง PC และ Next-Gen แล้ว
    ไม่ต้องนั่งลุ้นกันอีกต่อไปแล้วชาว PC

--------------------------------------------

--------------------------------------------

เป็นเซอไพร์กันเลยทีเดียวหลังจากที่รอกันมานานสุดท้ายก็ลงให้กับชาว PC ช้าหน่อยแต่มาชัวร์ โดนจะวางจำหน่ายปลายปี 2014 ครับผม
    และก็ต้อนรับเน็กเจ็นด้วยการลงให้ 2 เครื่องเขียวน้ำเงิน ทั้ง Xbox One และ PS4 อีกด้วยครับ

.: Grand Thift Auto V Coming for PlayStation4, Xbox One and PC :.

วิดีโอนี้รันผ่านเครื่อง PS4 นะครับ

ข้อมูลเพิ่มเติมงาน E3 ช่วงเที่ยงคืนครับ

ขอบคุณที่ติดตาม

กด Thank เป็นกำลังใจในการลงข่าวด้วยครับ

Credit : IGN, Youtube
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EZIO : 10th June 2014 เมื่อ 10:18