ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

- ค่อนข้างชัวร์ Mass Effect 4 กับโหมด Multiplayer -

- Mass Effect 4 -
    ค่อนข้างชัวร์กับโหมด Multiplayer

ว่ากันด้วย Mass Effect 4 ซึ่งเอาเข้าจริงๆเรายังไม่รู้ว่าชื่อภาคนี้จะเรียกอะไรจนกว่า EA จะเผยออกมา แต่ให้รู้กันกันว่าภาคต่อไปผมเรียก Mass Effect 4 กันไปก่อน
    เข้าเรื่องเลยก็คือ Chris Wynn ,senior development director ของเกม ได้ออกมาประกาศรับสมัครตำแหน่งงานเพิ่มในชื่อว่า online producer.
    ถึงแม้จะไม่ได้บอกตรงๆว่าเกมภาคใหม่จะมีโหมด multiplayer ไหม แต่ดูจากตำแหน่งที่รับสมัครแล้วค่อนข้างชัวร์ว่าเราจะได้เห็นกัน

ย้อนกลับไปใน Mass Effect 3 ทาง Bioware ได้สร้างประสบการณ์การเล่น multiplayer ที่ยอดเยี่ยมให้กับเหล่าแฟนเกม
    ก็ถือเป็นอีกข้อยืนยันหนึ่งว่าเราจะได้เห็นในเกมภาคใหม่ ส่วนด้านเรื่องราวจะไม่ได้มีความเกี่ยวข้องกับ Commander Shepard อีกต่อไป
    ว่ากันง่ายๆเราจะได้เห็นตัวละครใหม่ เนื้อเรื่องใหม่ พร้อมกับการย้ำของ Bioware ว่าเกม Mass Effect 4 จะไม่ใช่ “Dragon Age ในอวกาศ”

Credit : Juropy
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jomezeollo : 12th February 2015 เมื่อ 15:17

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    "การย้ำของ Bioware ว่าเกม Mass Effect 4 จะไม่ใช่ “Dragon Age ในอวกาศ”
    คือไรเหรอ ผมไม่ค่อยได้ตามข่าว

(^_^)
    กล่าวขอบคุณ
    2,088
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ชอบ Mass Effect มากๆๆๆๆๆๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saskill อ่านกระทู้
    "การย้ำของ Bioware ว่าเกม Mass Effect 4 จะไม่ใช่ “Dragon Age ในอวกาศ”
    คือไรเหรอ ผมไม่ค่อยได้ตามข่าว
    อาจจะ ไม่ใช่แนว RPG แบบเก่าแล้วไงคับ ผมเองก็เล่นไม่จบเมื่อกัน เป็นเกมที่ เฮ้อ.......คัทซีนเยอะมาก มากจน เบื่อ........เลิก.......เล่น.......นอน......ฝันดีคับ ZZZZZZzzzzzzz

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: