ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Hybrid View

Player
    กล่าวขอบคุณ
    2,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ก็ถามตัวเองนะว่า เป้าหมายเราคืออะไรร อย่างเราตอนเนี้ย เรากำลังลีน เราก็เล่นหนักไม่ต่างจากตอนเพิ่มกล้ามเลย แต่เรากินน้อยลงง

ที่สำคัญนะครับ ถ้าอยากมีกล้ามใหญ่ๆ ต้องเล่นหนัก และกินเป็นนะ ไม่งั้น กล้ามมันก็จะไม่ขึ้นเยอะเท่าที่ควรจะเป็น แนะนำให้หาอะไรหนักๆ มายกเล่นเลย ดันพื้นว่าเบาไป ก็เปลี่ยน เป็นดันพื้น มือสามเหลี่ยม หรือ ดันพื้นมือเดียวไปเลย
    สู้ๆครับ =w=
    if you want to follow me
    Facebook: Napat Trisath || IG: DuckPPER

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hotsuit357 อ่านกระทู้
    ก็ถามตัวเองนะว่า เป้าหมายเราคืออะไรร อย่างเราตอนเนี้ย เรากำลังลีน เราก็เล่นหนักไม่ต่างจากตอนเพิ่มกล้ามเลย แต่เรากินน้อยลงง

ที่สำคัญนะครับ ถ้าอยากมีกล้ามใหญ่ๆ ต้องเล่นหนัก และกินเป็นนะ ไม่งั้น กล้ามมันก็จะไม่ขึ้นเยอะเท่าที่ควรจะเป็น แนะนำให้หาอะไรหนักๆ มายกเล่นเลย ดันพื้นว่าเบาไป ก็เปลี่ยน เป็นดันพื้น มือสามเหลี่ยม หรือ ดันพื้นมือเดียวไปเลย
    สู้ๆครับ =w=
    ตามนี้ พวกท่า body weight พื้นฐานแบบ วิดพื้น ซิตอัพ มันมีขีดจำกัดของมันอยู่มันก็เหมือนเล่นเวทน้ำหนักเดิมทุกวัน ถ้าไม่อยากเล่นฟิตเนสจริงๆก็ไปหาท่าเพิ่มที่มันยากขึ้นดู หรือหาดัมเบลมาเล่น เพิ่มนิดนึงแต่กว่าท่าพวกนี้มันจะไม่ช่วยให้ใหญ่ขึ้นนี่ต้องทำมาเป็นปีนะ ถ้า จขกท. ยังเริ่มเล่นได้ไม่นาน ผมแนะนำให้ลองเช็คฟอร์มตัวเองทำหน้ากระจก(โดยเฉพาะท่าวิดพื้น ดูหลังให้ดี) หรือถ่ายวิดิโอไว้ ฟอร์มดี >จำนวนครั้งที่ทำ อีกกรณีคือ จขกท.เป็นคนผอมมาก****เลยเบาเกิน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย auditionko : 22nd August 2015 เมื่อ 09:53