ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341

Exclamation เจอแบบนี้ใน Skype เป็น Hacker หรือ ไวรัสป่าวครับ

เมื่อวานนี้เองครับ เป็นคนธรรมดาหรืออันตรายครับแยกไม่ออก

ปล.ตอนนี้ส่งรูปมาให้แล้ว ผมยังไม่ได้ลองกดดูเลยครับ
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    โคตรเนียนอะ ฮ่าๆ มาแนวนี้หายากนะ ส่วนใหญ่จะมาเป็นบอท ตอบมาเป็นสคริปเลย อยากเจอแบบนี้บ้างง
    ปล.ถ้าคุยกันได้ลองให้เค้าอัพภาพลงเว็บพวก imgur ดูครับ ฮ่าๆ ถ้าได้อย่าลืมเรียกผมนะครับ

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    ฮ่าๆ ผมเคยเจอครับ
    ผมเล่น Skype ไว้แชทกับเพื่อนเก่าต่างจังหวัด แต่มีวันหนึ่งมีใครไม่รู้แอดมา รูปโปรไฟล์นี่เป็นฝรั่งสวยมาก
    เธอก็คุยเหมือนรูปที่ จขกท.โชว์เลยครับ แต่ว่า ช่วงหลังๆเธอบอกว่า ฉันจะถอดเสื้อ จะแก้ผ้าละอยากดูมั้ย โหหห
    ผมก็ตอบตกลงไป ฮ่าๆ แล้วเธอก็บอกว่า เข้าเว็บนี้สิ เด๋วจะมีรูปเธอตอนโป๊ให้ดู ผมเห็นละดูก็รู้เลยว่าเว็บไวรัส 555 เกือบโดนหลอกซะแล้ว
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

กล่าวขอบคุณ
    154
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FELITH อ่านกระทู้
    โคตรเนียนอะ ฮ่าๆ มาแนวนี้หายากนะ ส่วนใหญ่จะมาเป็นบอท ตอบมาเป็นสคริปเลย อยากเจอแบบนี้บ้างง
    ปล.ถ้าคุยกันได้ลองให้เค้าอัพภาพลงเว็บพวก imgur ดูครับ ฮ่าๆ ถ้าได้อย่าลืมเรียกผมนะครับ
    ส่งเป็นเว็บรูปตามที่บอกเลยครับ
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

กล่าวขอบคุณ
    154
    ขอบคุณที่ตอบครับ
    ปล.เกือบโดนแล้ว

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    ส่วนใหญ่จะหลอก อย่าไปโดนหลอกละ ทั้งตอบเป็นบอทและไม่บอท
    แต่จากที่ จขกท. ส่งมาก็น่าจะเป็นบอทแบบ ตอบไปมา ต่อให้เราพิมพ์อะไรไปบอทก็ตอบตามนั้นเหมือนเดิม

ตอนสุดท้ายที่ จขกท. ตอบ no ถ้าลองตอบแบบมั่ว ๆ ก็อาจจะได้คำตอบเดิม

เอาเป็นว่าไม่บอทหรือบอท มันก็หลอกเหมือนกัน