ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณทุกท่านมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    สำหรับใครที่เฟรมเรตตกหรือกระตุกตรงเมนู(รวมถึงผม) โหลดไฟล์ NSUNS4.exe ตัวนี้ไปใส่โฟร์เดอร์เกมนะครับ
    และอย่าลืมเก็บไฟล์ NSUNS4.exe ตัวเก่าไว้ด้วยนะครับ
    https://mega.nz/#!jM5XATJS!h47Wf98sl...EyqLNPB-33FS2g
    ตัวนี้เป็นตัวเปิดเกมแต่บังคับไม่ให้แสดงเงา ปิดไว้ไม่ให้แสดง
    เหมือนกับว่าตัวเกมโดนบังคับให้เงาแสดงตลอดไม่ว่าเราจะปรับให้ปิดหรือไม่ก็ตาม หรือยังไงนี่แหละ
    แต่ได้ผลครับ แต่ไม่มีเงานะ ใช้แก้ขัดไปก่อนรอแพทอัพเดทจริงๆมาแก้อีกทีนะครับ
    อย่างของผม fps เดิมไม่เคยเกิน 7 fps แต่ตอนนี้ขึ้นมาเป็น 20-30 fps แล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zahuitar003 : 9th February 2016 เมื่อ 16:49

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zahuitar003 อ่านกระทู้
    สำหรับใครที่เฟรทเรทตกหรือกระตุกตรงเมนู(รวมถึงผม) โหลดไฟล์ NSUNS4.exe ตัวนี้ไปใส่โฟร์เดอร์เกมนะครับ อย่าลืมเปลี่ยนชื่อให้เป็น NSUNS4.exe ด้วยนะครับ
    https://mega.nz/#!OEpjkLiY!VjjvuWfKa...WfO19A1y-rnaBg
    แล้วอย่าลืมเซฟอันเก่าไว้
    ตัวนี้เป็นตัวเปิด เหมือนกับว่าปิดเงาเกมไว้ เหมือนกับว่าตัวเกมโดนบังคับให้เงาแสดงตลอดไม่ว่าเราจะปิดหรือไม่ก็ตาม หรือยังไงนี่แหละ
    แต่ได้ผลครับ แต่ไม่มีเงานะ ใช้แก้ขัดไปก่อนรอแพทอัพเดทจริงๆมาแก้อีกทีนะครับ
    อย่างของผม fps เดิมไม่เคยเกิน 7 fps แต่ตอนนี้ขึ้นมาเป็น 20-30 fps แล้วครับ
    ขอบคุณครับ ใช้ได้ เฟรมเรทขึ้นจาก 14-20 ไปแตะที่ 30

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zahuitar003 อ่านกระทู้
    สำหรับใครที่เฟรทเรทตกหรือกระตุกตรงเมนู(รวมถึงผม) โหลดไฟล์ NSUNS4.exe ตัวนี้ไปใส่โฟร์เดอร์เกมนะครับ อย่าลืมเปลี่ยนชื่อให้เป็น NSUNS4.exe ด้วยนะครับ
    https://mega.nz/#!OEpjkLiY!VjjvuWfKa...WfO19A1y-rnaBg
    ตัวนี้เป็นตัวเปิด เหมือนกับว่าปิดเงาเกมไว้ เหมือนกับว่าตัวเกมโดนบังคับให้เงาแสดงตลอดไม่ว่าเราจะปิดหรือไม่ก็ตาม หรือยังไงนี่แหละ
    ลงแล้วเล่นได้ลื่นเลยครับขอบคุณมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เล่นไปสักพักแล้วหลุดมีใครเป็นไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    หลุดเหมือนกันครับ ยังไม่ผ่านเนื้อเรื่องแรกเลยหลุดตลอด

กล่าวขอบคุณ
    1
    เป็นเหมือนกันครับ แต่ตัวนี้แค่แก้ขัดเฉยๆ ก็ยังมีปัญหา เหมือนกัน เช่น
    เล่นไปซักหรือเข้าฉากเลือกตัวละครใน Free Battle แล้วเด้งขึ้น has stopped working
    ตัวแก้ตัวนี้เป็นของแฟนคลับที่เค้าเจอบัคอยู่ดีๆเงาหาย แล้วมันลื่น เค้าก็เลยทำตัวนี้มาแก้ขัดไปก่อน
    แต่มันใช้ได้ แต่ไม่ 100% นัก ก็ยังมีปัญหาหลุดอยู่ อย่างที่ผมบอกแหละครับ แก้ขัด รอแพทแก้จากบันไดดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    Unlock Pre-Order DLC

| One2up | FileCondo | RabbitFile |

To Make CODEX Save Game work in 3DM Crack
    CODEX Save Folder SystemDrive%\Users\%USERNAME%\AppData\Roaming\Steam\CODEX\349040\remote
    3DM Save Folder Main game folder\3DMGAME\3DMGAME\remote
    Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm 4-CODEX
    อยากทราบว่าตัวละครตัวอื่นใน ภาค the movie นี่ต้องเล่นเนื้อเรื่องปลดเอาหรือต้องรอตัว DLC ต่อไปหรอครับ

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    สำหรับใครที่เฟรมเรตตกหรือกระตุกตรงเมนู(รวมถึงผม) โหลดไฟล์ NSUNS4.exe ตัวนี้ไปใส่โฟร์เดอร์เกมนะครับ อย่าลืมเปลี่ยนชื่อให้เป็น NSUNS4.exe ด้วยนะครับ
    ตัวนี้เป็นตัวเปิดเกมแต่บังคับไม่ให้แสดงเงา ปิดไว้ไม่ให้แสดง เหมือนกับว่าตัวเกมโดนบังคับให้เงาแสดงตลอดไม่ว่าเราจะปิดหรือไม่ก็ตาม หรือยังไงนี่แหละ
    เซฟอันเก่านี้คือ เก็บตัว NSUNS4.exe ไว้ต่างหาก ลงที่โหลดมาใส่แล้วก็เอาอันเก่ามาทับใส่หรอครับหรือยังไง อธิบายทีผมไม่เข้าใจ(อยู่คนเดียว) 5555
    ขอบคุณครับบ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐l2aknal2ok๐ อ่านกระทู้
    เซฟอันเก่านี้คือ เก็บตัว NSUNS4.exe ไว้ต่างหาก ลงที่โหลดมาใส่แล้วก็เอาอันเก่ามาทับใส่หรอครับหรือยังไง อธิบายทีผมไม่เข้าใจ(อยู่คนเดียว) 5555
    ขอบคุณครับบ
    เก็บตัว NSUNS4.exe ไว้ครับอันเก่าในโฟร์เดอร์เราน่ะแหละ ก็อปไว้ที่อื่นก็ได้ แล้วเอาอันที่โหลดเนี้ย https://mega.nz/#!jM5XATJS!h47Wf98sl...EyqLNPB-33FS2g ลงใส่โฟร์เดอร์เกม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zahuitar003 : 9th February 2016 เมื่อ 16:48

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    บันไดทำจะทำแพทออกมาแก้หรอครับ

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    เก็บตัว NSUNS4.exe ไว้ครับอันเก่าในโฟร์เดอร์เราน่ะแหละ ก็อปไว้ที่อื่นก็ได้ แล้วเอาอันที่โหลดเนี้ย https://mega.nz/#!jM5XATJS!h47Wf98sl...EyqLNPB-33FS2g ลงใส่โฟร์เดอร์เกม
    ขอบคุณมากๆครับ เล่นไหลลื่นสบาย แต่เด้งขึ้น has stopped working ทุกครั้งเลย ผมต้องรอแพทสินะ
    เห้อ อยากเล่นจุม

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SeveNLanD อ่านกระทู้
    บันไดทำจะทำแพทออกมาแก้หรอครับ
    ุถ้าเค้ายังเห็นหัวชาว PC อยู่น่ะครับ
    ขึ้นอยู่กับว่าจะสนยอดขายมากกว่าคำวิจารณ์ด้านลบรึป่าว
    เพราะที่ทำอยู่นี่เหมือนจะโดนด่าเยอะมากสำหรับภาคนี้ใน PC
    พอร์ตเกมออกมาห่วย และยังลำบากแฟนคลับมาแก้เองอีก
    ผมเห็นต่างประเทศเป็นอาการเดียวกันเค้าดิ้นรน หาทางแก้
    ซื้อแท้หรือโหลดเถื่อนไม่ได้ต่างกันเลยครับ อาการเดียวกัน
    รอดูว่าบันไดจะสนหัวเรารึป่าวอย่างเดียวครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zahuitar003 : 9th February 2016 เมื่อ 17:20

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไดเวอ จอยไม่ขึ้นทำไงอะ หายังไงก็หาไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    สำหรับท่านที่ใช้จอยเล่นแนะนำโปรแกรม x360ce เลยครับ เล่นได้เลยคับ

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    รบกวนช่วยเช็คแบบ single link ให้หน่อยครับ ว่ายังปกติอยู่ไหม

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arteries อ่านกระทู้
    รบกวนช่วยเช็คแบบ single link ให้หน่อยครับ ว่ายังปกติอยู่ไหม
    เว็บฝากไฟล์ Single Link ปิดปรับปรุงอยู่ครับ เฉพาะ kumpulbagi เว็บอื่นโหลดได้ปกติครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Blog Entries
    1
    ตัวเกมแบบ [PC Repack] NARUTO SHIPPUDEN: Ultimate Ninja STORM 4 – Black Box Total size 7.87 GB
    http://ouo.io/imHePS
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chonza009 : 9th February 2016 เมื่อ 22:26

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จอยคู่เล่นไม่ได้หรอคับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ตัวนี้ตัวแก้ขัดเรื่องเฟรมเรตตก ตัวสุดท้ายแล้วครับ รอบนี้ตัดเอฟเฟคบางส่วนออกไป
    เล่นลื่นไหลสบาย ไม่มีหลุดแล้ว ผมทดลองเล่นเกือบชั่วโมงได้ ไม่มีหลุดเลย
    วิธีลง โหลดไฟล์ NSUNS4.exe ตัวนี้ไปใส่โฟร์เดอร์เกมนะครับ ก่อนลงอย่าลืมก็อป NSUNS4.exe อันเก่าไว้ด้วยนะครับ
    https://mega.nz/#!rVoHXSqa!YBORURfM_...z1vp9P3kr3MJ6g
    เอฟเฟคบางตัวจะไม่แสดงนะครับเช่นพวกควันตอนหายตัวหรือเอฟเฟคแสงตอนต่อย
    ย่ำว่าแค่แก้ขัดให้เกมลื่นรอแพทแก้ ของบันไดนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zahuitar003 : 10th February 2016 เมื่อ 03:52

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    REPACK - BLACK BOX

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    Repack ตัดคัดซีนออกใช่มั้ยครับเห็นรายละเอียดเขียนไว้แบบนั้นอ่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    The application was unable to start correctly 0xc000007b แกยังไงเหรอครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    Repack ตัดคัดซีนออกใช่มั้ยครับเห็นรายละเอียดเขียนไว้แบบนั้นอ่ะ
    ตามนี้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alaude อ่านกระทู้
    The application was unable to start correctly 0xc000007b แกยังไงเหรอครับ ขอบคุณครับ
    https://www.google.co.th/?gws_rd=ssl...tly+0xc000007b
    นี้ครับอากู๋ช่วยทั่นได้ วิน7 8 10 เลือกเอา

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: