ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Queen of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน Joker Game Official Fanpage FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง Seed Game Shop ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ Thai Easy VPS WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

การผจญภัยครั้งใหม่ของเหล่านักรบในดินแดนมังกร

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 466

[PC]Virtua Tennis 4~หวดสนั่นโลก!! [Full/2.7GB/2พาร์ท]

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์

รายละเอียด : ozonegame.com
    Virtua Tennis 4 เกมเทนนิสจากค่าย SEGA ที่ทุกคนรอคอย พบกับสุดยอดนักหวดลูกสักหลาดจากทุกมุมโลก ด้วยระบบเกมที่พัฒนาขึ้นซึ่ง แต่ละช่องจะมีเงื่อนไขและเหตุการณ์ต่างๆ เช่น ฝึกซ้อม เล่นมินิเกม ซื้อของ แข่งขัน นอกจากนี้ก็ยังได้มีการเพิ่มฉากใหม่ๆในโหมด World Tournament เข้าไปอีกด้วย ทำให้ตัวเกมดูน่าสนใจขึ้นอีกเยอะเลยทีเดียว ประสบการณ์แบบนักเทนนิสมือโปรอยู่ใกล้แค่เอื้อมแล้ว

สเป็คเครื่อง
    Virtua Tennis 4 System Requirements
    ■Intel Processor Pentium D 2.66GHz
    ■AMD Processor Athlon LE-1640
    ■Nvidia Graphics Card GeForce GT 130
    ■ATI Graphics Card Radeon HD 5550 512MB
    ■RAM 2 GB Hard Disk Space 5 GB Direct X9
    [กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อเข้าสู่หน้าโหลดนะครับ]
    DOWNLOAD (1.95GB/part ~ มี 2 part)
    FileKeen
    ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้
    PutLocker
    ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้
    Wupload
    ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ
    **รหัส Premium คลิก ที่นี่ (credit:gii1818 )
    ***เว็บที่ช่วยในการดาวน์โหลดให้ง่ายและเร็วขึ้นอ่าน ที่นี่
    PASSWORD
    วิธีลงเกมส์
    -แตกไฟล์โดย winRAR จะได้โฟล์เดอร์ Virtua Tennis 4 = JACK&JAL
    -เข้าไปในโฟล์เดอร์รันไฟล์ setup ลงเกมส์ตามขั้นตอนรอจนเสร็จ
    -เข้าเล่นเกมส์ที่ shotcut บนเดสก์ท็อป (ถ้าไม่มีให้สร้างขึ้นมาเองครับ)
    *ภายใน 2 วันไม่ว่าจะมี หรือ ไม่มีผู้มายืนยันว่าโหลดไปแล้วเล่นได้ ผมจะทำการลบไฟล์ต้นฉบับในเครื่องผมทิ้งนะครับ
    ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 7th August 2011 เมื่อ 07:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณนะครับป๋ม

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    thx kub ^___________^
    ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ ล้วนเกิดจากการกระทำ

ทำให้ชีวิตคนเรานั้นไม่มีใครเกิดมาสมบูรณ์แบบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ขอบคุณมากๆครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    อยากตีเทนนิสพอดีเลย

อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    พาสโหลดไงครับ??

กล่าวขอบคุณ
    647
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jal อ่านกระทู้
    คลิกที่คำว่าโหลดไงครับ
    =o= คือผมเข้าไปโหลด พอกด slow download แล้วมันเด้งขึ้นน่ะครับ ไม่มีช่องให้กรอกโค้ดเลย เฉพาะพาสนะครับ ToT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SmileZ : 7th August 2011 เมื่อ 14:58

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SmileZ อ่านกระทู้
    พาสโหลดไงครับ??
    คลิกที่คำว่าโหลดไงครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SmileZ อ่านกระทู้
    =o= คือผมเข้าไปโหลด พอกด slow download แล้วมันเด้งขึ้นน่ะครับ ไม่มีช่องให้กรอกโค้ดเลย เฉพาะพาสนะครับ ToT
    ลองเปลี่ยนใช้เบราเซอร์อื่นโหลดดูครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    647
    ลองเปลี่ยนใช้เบราเซอร์อื่นโหลดดูครับ
    โอ้ โหลดได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ ^o^

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากนะครับ จะลองเอาไปซ้อมดู

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,189
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ขอบคุัณครับผมมม