ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214

Unhappy เอือมกับ Steam จริงๆครับ ขอละบายหน่อยละกัน

ไม่มีเพื่อนเล่นเลยครับไม่ว่าจะเกม ZPS,,Synergy, มีแต่เซิฟแลคๆ ว่าจะถอยเกม Gmod กับ HL2 DM แต่ตอนนี้เริ่มไม่แน่ใจว่า มันจะคุ้มรึเปล่านะสิครับ เซ็งโว้ย

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TONP555 อ่านกระทู้
    ไม่มีเพื่อนเล่นเลยครับไม่ว่าจะเกม ZPS,,Synergy, มีแต่เซิฟแลคๆ ว่าจะถอยเกม Gmod กับ HL2 DM แต่ตอนนี้เริ่มไม่แน่ใจว่า มันจะคุ้มรึเปล่านะสิครับ เซ็งโว้ย
    Gmod คุ้มแน่นอนครับ แต่HL2 DM ไม่คุ้ม คนน้อยมากตอนนี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    gmod คุ้มยังไงเหรอครับเผื่อผมจะได้ไปซื้อบ้าง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    HL2 DM แจกฟรีครับไม่ต้องซื้อ
    ใช้ค่ายไหนก็คลิกค่ายนั้น

Nvidia

ATI
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deathnote007za : 14th October 2011 เมื่อ 01:31

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    HL2 DM คนโครตน้อย
    gmod อันนี้้ถ้าชื้อมาก็ต้องมี TF2 CSS HL2 ด้วยนะ ไม่งั้นมันจะไม่ค่อยมีอะไรให้เล่น
    แล้วก่ะต้องอดทนด้วยนะเพราะเกมมันเล่นยากนิดหน่อย
    แต่จริงๆแล้วแนะนำ L4D2 หรือ CSS นะ 2 เกมนี้โครตมัน เลยเฉพาะ CSS มันสุดๆ

Visca Barca !
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    บ่นสตีมทำไมครับ สตีมมันผิดตรงไหน ก็มันไม่มีคนเล่นคนมันจะเยอะได้ไง คุณก็เล่นเกมคนเล่นเยอะๆสิ
    และอีกอย่างที่เซิฟแลคๆเพราะมันไม่ใช่เซิฟไทยเซิฟเอเชียหนะสิ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inkink อ่านกระทู้
    บ่นสตีมทำไมครับ สตีมมันผิดตรงไหน ก็มันไม่มีคนเล่นคนมันจะเยอะได้ไง คุณก็เล่นเกมคนเล่นเยอะๆสิ
    และอีกอย่างที่เซิฟแลคๆเพราะมันไม่ใช่เซิฟไทยเซิฟเอเชียหนะสิ
    นั้นหนะสิ ยังแบบงงพี่แกอยู่ถ้า Steam มีปัญหาจะไม่ว่าหนะเนีย ฮ่าๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    กดที่ nvidia แล้วมันบอกว่า sorry,this computer does not meet the system requirement for the NVIDIA Portel: The First Slice offer ทำไงอะ

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TONP555 อ่านกระทู้
    ก็อย่างที่มีคนบอกไปแล้วนะครับอย่าโทษSteamครับ
    เพราะคนไทยไม่นิยมเล่นของแท้ ของแท้จึงคนน้อย เซิฟไทยเลยน้อยตาม[เป็นผลจากคนน้อยก็บอกอยู่]
    แล้วที่คุณแลคคุณอะไรนั้นไม่ได้เกิดจากSteamหรือเครื่องคุณเน่าหรือเน็ตคุณไม่ดี
    แต่ก็อย่างที่มีคนกล่าวไปแล้วว่า คุณไปเล่นเซิฟนอก เซิฟยุโรป ที่ไม่ใช่โซนAsiaทำให้คุณโค ตะ ระ แลค
    คุณต้องดูเกมที่ซื้อมาแล้วคิดว่าคนAsiaเล่นกันครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Apple` Addict 
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    เกมให้โหลดฟรีใน steam ก็เยอะแยะไปหนิครับ
    จะมาบ่น steam ทำไม อ่ะ
    มี TF2 ก็ฟรี สนุกด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย worametza : 14th October 2011 เมื่อ 20:12

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ไม่มาเล่น Cod Bo,MW2 ละครับ คนยังเยอะอยู่เลย *-*

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EikueHD อ่านกระทู้
    ไม่มาเล่น Cod Bo,MW2 ละครับ คนยังเยอะอยู่เลย *-*
    ขอบคุณมากครับที่แนะนำเกม

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ worametza อ่านกระทู้
    เกมให้โหลดฟรีใน steam ก็เยอะแยะไปหนิครับ
    จะมาบ่น steam ทำไม อ่ะ
    มี TF2 ก็ฟรี สนุกด้วย
    แต่ผมไม่ฟรีน่ะสิ เสียดายตังจังเลยเฮะ l4d2 กับ tf2(ไม่น่าซื้อตอนเก็บเงินเลย) ทั้งสองเกมส์ซื้อมาเล่นยังไม่ถึง5 ชม เลย ไม่สนุกว่างั้น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    แต่ผมไม่ฟรีน่ะสิ เสียดายตังจังเลยเฮะ l4d2 กับ tf2(ไม่น่าซื้อตอนเก็บเงินเลย) ทั้งสองเกมส์ซื้อมาเล่นยังไม่ถึง5 ชม เลย ไม่สนุกว่างั้น
    เอา id มาให้ผมหน่อยได้ปะไหนๆๆก้ไม่ได้เล่น
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

Tags for this Thread