ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Queen of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน Joker Game Official Fanpage ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูก เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ ลงโฆษณา
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง Seed Game Shop ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ Thai Easy VPS WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

การผจญภัยครั้งใหม่ของเหล่านักรบในดินแดนมังกร

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 304

แจก code สูตรเกมsaints row the third ครับ +วิธีใช้

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    วิธีใช้น่ะครับเข้าเกมกดTapแล้วเลือกตรงExtraน่ะครับแล้วเลือกCheatsแล้วกรอกcodeลงไปในเกมเลยครับ

ชื่อสูตรที่จะใช้ครับแปลเอาเองน่ะผมรุ้บางอย่าง

ชื่อสูตร รหัสสูตรcodeตรงที่มันเว้นช่องไว้เยอะๆน่ะครับข้างหน้าเป็นชือ่สูตรครับResult:อ่ะครับไห้เราเอาเฉพาะcodeไปไส่เลยเช่นนผมจะไส่สูตรไม่มีตํารวจก็ไส่googygoogy

http://webcache.googleusercontent.co...ient=firefox-a
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 18th November 2011 เมื่อ 23:51

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    466
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,403
    Blog Entries
    75
    แล้วเกมส์มันจะสนุกใหมครับ !!

EDIT ผมแค่อยากให้คุณสนุก แต่ถ้าอยากใช้ก็ใช้ไปครับ ^^...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย auuinw : 19th November 2011 เมื่อ 01:25

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auuinw อ่านกระทู้
    แล้วเกมส์มันจะสนุกใหมครับ !!
    สมมุติเวลาคุรต่อยคนแล้วตํารวจมาจับเซ็งมั้ยล่ะครับเวลาทําภารกิจยากๆแล้วตายหลายรอบคุณเซ็งมั้ยครับปืนกระสุนหมดเวลาเจอศตรูเยอะๆต้องวิ้งไปเก็บแล้วคุณตายคุณเบื่อมั้ยเกมนี้มันแนวGTA น่ะครับคุณเล่นโดยไม่ตายจนจบเกมได้มั้ยล่ะ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ดีครับ เก็บไว้เล่นอีกตัวแล้วค่อยใช้ เปลี่ยนอรรถรส

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    680
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    (หันซ้าย หันขวา) ปั้ม !!

ปล.
    ถถถถถถ

กล่าวขอบคุณ
    466
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    สมมุติเวลาคุรต่อยคนแล้วตํารวจมาจับเซ็งมั้ยล่ะครับเวลาทําภารกิจยากๆแล้วตายหลายรอบคุณเซ็งมั้ยครับปืนกระสุนหมดเวลาเจอศตรูเยอะๆต้องวิ้งไปเก็บแล้วคุณตายคุณเบื่อมั้ยเกมนี้มันแนวGTA น่ะครับคุณเล่นโดยไม่ตายจนจบเกมได้มั้ยล่ะ

555+ คือผมอาจไม่เก่งแต่ แต่ท่าสมมุติว่า คุณใช้ไปเรื่อยๆๆ มันไม่เบื่อหรอ ?? คือยื่งใช้มาก ความมันจะหาย เอาคับ ^^..

ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    577
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    มันไม่ใช่ GTA สักหน่อยที่จะใช้สูตร แล้วสนุก

กล่าวขอบคุณ
    3
    ใช้เวลาเล่นจบแล้วไงครับหรือด่านไหนที่มันยากๆอ่ะไม่ได้ใช้ทั้งเกมครับหรือเบื่อๆอยากไห้เอาไปลองกันเท่านั้นเองไม่ได้ไห้เน้นว่าต้องใช้แล้วแต่คนเล่นครับตัดสินใจเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เอาน่าๆ เค้ามาแจกเฉยๆ ไม่ต้องไปว่าเค้าสิครับ ใครชอบก็โหลดไป ไม่ชอบก็เงียบๆ....มันมีทั้งคนชอบและไม่ชอบนั่นแหละ
    จะสนุกหรือไม่สนุกมันก็เรื่องของเค้า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ผมมีอะไรมาไห้นะแต่มันเป็นcode เหมือนกัน แต่มันเป็นเหมือนcode ปล๊ดล็อคโมด ครับ brains เป็นโมด ซอมบี้ครับอันนีคนทั้งเหมืองเราจะเป็นซอมบีสนุกมากครับโดนมันไล่ตาม

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    680
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ไม่เอามาม่าหมูสับนะ
    ถถถถถถ

กล่าวขอบคุณ
    466
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F-A-I-L อ่านกระทู้
    ไม่เอามาม่าหมูสับนะ
    มาม่าหมดละท่าน 555+ ชอบ เรบบนให้ CODE ZOMBIE จิงมันมากๆ 555+

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    495
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    คนต้องการ ก็มีครับ คนไม่ ต้องกานก็ อย่า ว่ากัน
    ลายเซ็น

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,511
    มันอยู่ที่คนจะเอาไปใช้มากกว่าครับ ความสนุกในการใช้ของแต่ละคนมันต่างกัน ถ้าจะกินมาม่าแถวนี้ เอาไปช่วยผู้ประสบภัยดีกว่า

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 749
    มันก็สนุกดีอะไปว่าเขาทำไม เขาอุตส่าห์หวังดี หามาได้อย่างเขาป่าว พวก...!!

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    1,929
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,256
    ใจเย็นๆครับ อยากได้ก็รับไป ไม่อยากได้ก็ผ่านไปครับ ขอให้สนุกกับเกมส์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผิดหมวกป่าวครับ