ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน เพิ่มไลค์เฟสบุ๊คฟรี FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง ลงโฆษณา ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,198

NetCut for สำหรับคนอยู่หอจ๊ะ ใช้ได้กับ XP+Win7 โปรแกรมสำหรับคนเน็ตช้าครับ [Full]

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    Netcut for XP+Win7 โปรแกรมสำหรับคนจันไรครับ 555+

โปรแกรม Netcut ไม่ต้องบอกก็คงจะรู้กันดีว่าโปรแกรมนี้ไว้ทำอะไร
    ขอไม่ลงรายระเอียดมากแล้วกันนะครับ เพราะมันเป็นโปรแกรมที่อันตรายตัวนึง
    ใครที่เคยใช้ก็มาโหลดกันไป

"สำหรับ Win7 32/64 Bit ไฟล์นี้สามารถใช้ได้ 100%"

ผมลองเทสเรียบร้อยแล้วครับ ชัว!!!

© WyVernOrm

Downlaod Mediafire - http://adf.ly/3NNui

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ใครลองแล้วกรุณาบอกต่อๆกันด้วย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมก็ใช้อยู่นะครับ แต่ด้วยสันดาร!...ความเป็นมนุษย์แล้ว ผมจึงไม่ค่อยได้ใช้มันบ่อยนัก(นอกจากจะหมั่นไส้ๆๆๆๆๆ ใครสักคนจิงๆๆๆๆ....) 555555

ตับตับตับตับ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 322
    คุณไปตัดเน็ตคนอื่นเค้าทำให้เค้าไม่ได้เล่น แล้วถ้าคุณโดนตัดบ้างคุณจะรู้สึกยังไง ผมไม่แนะนำให้ใช้โปรแกรมนี้นะครับ ส่วนใหญ่คนที่ใช้โปรแกรมนี้บ่อยๆผมว่าเห็นแก่ตัวเอามากๆเลยนะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,341
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,204
    แล้วมีวิธีเช็คมั๊ยครับ ว่าเครื่องไหนกินเน็ตไปเยอะๆ (โหลดบิท)

จะได้แอบยิงทิ้งซะเลย -0-

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ komsun604 อ่านกระทู้
    คุณไปตัดเน็ตคนอื่นเค้าทำให้เค้าไม่ได้เล่น แล้วถ้าคุณโดนตัดบ้างคุณจะรู้สึกยังไง ผมไม่แนะนำให้ใช้โปรแกรมนี้นะครับ ส่วนใหญ่คนที่ใช้โปรแกรมนี้บ่อยๆผมว่าเห็นแก่ตัวเอามากๆเลยนะครับ
    ถูกต้องครับหอเพื่อนผมโดนตัดกันเกือบยกหอโคตรเห็นแก่ตัวเลย

Banned
    หน้าอกข้างซ้ายตรงใจเธอ (ฮืดฮาดๆ)
    กล่าวขอบคุณ
    3,385
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,541
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ laszter อ่านกระทู้
    ถูกต้องครับหอเพื่อนผมโดนตัดกันเกือบยกหอโคตรเห็นแก่ตัวเลย
    หา AntiNetcut ไปประดับเครื่ิองดูสิครับ

กล่าวขอบคุณ
    6,341
    มันก็เขียนว่า Protect by Netcut Defender อยู่แล้วนี่ครับ หรือว่ายังไม่พอ - -a

อยากเอาไว้ยิงเฉพาะพวกสูบไปหมดอ่ะ มีวิธีเช็คมั๊ย - -a

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,580
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,422
    ใช้ยังไงครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เจียงฮาย เชียงราย
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    นั้นipตูนี่หว่า

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    ทํายังไงอ่ะครับมันต้องมีไอพีเครื่องคอมของๆคนนั้นอยุ่แล้วเอาไปไส่ค้นหาใช่หรือป่าวครับถึงจะcut ได้ผมจะเอาไปcut ไอเพื่อนผมมันแฮกไอดีPB ยส3ดาวผมไป555555

มันใช้ได้แค่ในวงLan ใช่ป่ะครับพวกเชื่อมสายLan โยงต่อกันมาอ่ะถ้าเครื่องเดี่ยวๆใช้ไม่ได้ใช่ม่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crowszerro 3 : 18th December 2011 เมื่อ 14:56

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manU__gig อ่านกระทู้
    นั้นipตูนี่หว่า
    1.13 ของคุณหรอครับ....???? เหอๆ

กล่าวขอบคุณ
    6,341
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    ทํายังไงอ่ะครับมันต้องมีไอพีเครื่องคอมของๆคนนั้นอยุ่แล้วเอาไปไส่ค้นหาใช่หรือป่าวครับถึงจะcut ได้ผมจะเอาไปcut ไอเพื่อนผมมันแฮกไอดีPB ยส3ดาวผมไป555555
    มันเห็น ip เครื่องที่อยู่ในวงแลนเดียวกันครับ

ของผมตั้ง 30 กว่าเครื่อง จะแกล้งก็สงสาร >_<" ไอ่ผมก็โหลดนู่นโหลดนี่เกือบทั้งวัน ก็คุ้มของผมแล้วแหละ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    มันเห็น ip เครื่องที่อยู่ในวงแลนเดียวกันครับ

ของผมตั้ง 30 กว่าเครื่อง จะแกล้งก็สงสาร >_<" ไอ่ผมก็โหลดนู่นโหลดนี่เกือบทั้งวัน ก็คุ้มของผมแล้วแหละ
    ของผมเป็นคอมตั้งอยุ่ในบ้านเครื่องเดียวไงครับเลยลองถามดูสรุปมันต้องใช้ในวงLan เหมือนพวกร้านเกมใช่ป่ะไม่ก็อยุ่หองั้น คุณ ก็อยุ่หอสิครับถ้าแบบนี้ก้พอเข้าใจอยุ่จะได้ลบโปรแกรมนี้ทิ้งเหอๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ช่วยบอกรายละเอียดในการใช้หน่อยสิครับ คือถ้าตัดเน็ตเค้าแล้ว เน็ตเค้าจะเล่นไม่ได้เลยเลย แล้วถ้าจะทำให้คนนั้นเล่นได้จะทำไงครับ

Low Class
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,292
    Blog Entries
    5
    หา ของ Win7 64 Bit มานาน ล่ะ - -* แต่ก่อนใช้ Win7 32 Bit

จะเอาไปตัด**** เน็ตตรู จ่าย ตัง ยังจะมีมาแย่งตรูอีก

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ตัดได้จริงๆเหอะๆ ลองเอามือถือ ต่อไวเรส เเล้วตัดได้จริงๆๆโหดร้ายมาก