ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม ซื้อเกมสตีม,ขายเกมsteam,รับฝากซื้อเกม รับฝากซื้อเกม Steam ราคาพิเศษ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูกสุดๆ อัพเดทเกมส์ใหม่ๆทุกวัน ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ขายฮาเล่ย์ Minecraft Server IP: mccentral-th.org YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 Joker-RO WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 466

[PC] THE MATRIX : PATH OF NEO[MEDIAFIRE/FULL/3.61GB]

สนใจลงโฆษณา

สเป็คเครื่อง : สเป็คไม่สูงก็เล่นได้นะครับ

ระบบปฏิบัติการ : Windows 2000 XP /
    Processor : Pentium 4 1.8 GHz หรือ AMD Athlon 1.8 GHz หรือสูงกว่า
    Memory : RAM 512 MB
    Hard Disk Space : 6 GB free
    DVD - ROM Drive : 6X speed หรือเร็วกว่า
    Video : NVIDIA GeForce FX 5200 หรือ ATI Radeon 8500 หรือสูงกว่า
    Sound : DirectX version 9.0c การ์ดเสียงเข้ากันได้กับ
    DirectX : DirectX 9.0c version (รวม) หรือสูงกว่า

DOWNLOAD
    38 part [1-37 = 100 mb 38 = 2.20mb]

[กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อโหลดนะครับ]

PASSWORD
    ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ

วิธีติดตั้งเกมส์

2.ดาวน์โหลด CRACK และแตกไฟล์แล้วก็อปปี้ไฟล์ที่ได้ไปวางไว้ในห้องที่เราลงเกมส์เลยนะครับ

3.ลุยกันได้เลยครับ(ลงเกมส์เสร็จแล้วอย่าเพิ่งเข้าเกมส์นะครับให้ติดตั้ง crack ก่อนไม่อย่างนั้นมันจะเด้งแล้วออกไม่ได้)
    CRACK
    ขอให้สนุกกันทุกคนถ้วนหน้านะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 19th May 2012 เมื่อ 10:22

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,920
    Blog Entries
    1
    พี่ครับผมขอรหัสเกมส์ THE MATRIX : PATH OF NEO หน่อยครับลิ้งมันโหลดไม่ได้อ่ะครับ แล้วผมก็ขอ CRACK ด้วยครับโหลดไม่ได้เหมือนกันครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ใช่ครับ ขอ พาส กับ CRACK หน่อยน่ะครับ ผมโหลดไม่ได้เซ็งเลยอ่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    แก้ไขพาส กับ แคร็กให้แล้วนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 19th May 2012 เมื่อ 10:16

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: