ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

คือผมเล่นเกม Prototype แล้วค้างนะครีบช่วยผมหน่อย

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    เกมด่าน2ตอนตัวเอกหนีออกมาแล้วมันให้ล๊อคแล้วเขวี้ยงแท๊กซี่ไปที่คอปเตอร์นะครับแล้วมันค้างเลยแต่ตัวอื่นสิ่งอื่นยังเคลื่อนไหวอยู่ครับยกเว้นตัวเราค้างอยู่ท่ายกนะครับทุกอย่างเคลื่อนไหวได้ยกเว้นตัวเรา ช่วยหน่่อยครับอยากเล่นมากเลยอุตส่าลงได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    2
    ใครทราบวิธีแก้ช่วยบอกผมหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อยากเล่นมากเลยช่วยทีครับ

ไร้สังกัดเว้ย
    กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ก็ออกเกมมาก่อน รีตาช เริ่มเล่นใหม่ ไม่รู้จะได้ปาว ใงลองดู
    เกมนี้มัน เนื้อเรื่องยาวเลย ถ้ายังไม่ได้ ก็ลองเช็คแสปกดู
    อัพเดต dx สุดท้ายหาแผ่นใหม่มาลง เล่นได้ไวๆนะครับ
    A-10 5800K DDR3 8 G R7-250
    POP99

กล่าวขอบคุณ
    2
    คือ ถ้าสเปคเครื่องผมว่าน่าจะไม่ใช่นะครับ แรม 4กิก การ์ดจอ อิวิเดีย 1กิก อินเทลคอ ไอ3 มันเล่นสบายยุวแล้วนะครับ ผมไม่ทราบว่าเป็นที่อะไร ลงใหม่3รอบแล้วอยากเล่นมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    คือ ผมลงไว้ ไดร์ฟ D นะ DX ไม่รู้เหมือนกันจำไม่ได้นะครับ แต่มันมากับแผ่นในไฟล์ iso. ที่คุณ salim ในบอร์ดโหลดเกมอัพไว้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    DX ในแผ่นตอนลงมันบอกเป็น DX(R) นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    กดปุ่ม Tab ค้างไว้แล้วลองขยับเม้าส์ดูครับ เกมกำลังสอนให้เรายกและขว้างสิ่งของไปยังเป้าหมาย

ไร้สังกัดเว้ย
    กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ผมเคยโหลดตัวrepackจากแวปนี้มาก้เล่นได้ไหลลื่นดี
    เสปกคุณเล่นได้เหลือเฟือ ใช้ xp ปาวครับ
    การอัพเดตDXก็เซิฟหาไฟล์อับเดต DXมาไว้ในเครื่องกดอัพเลยครับเด๋วมันโหลดติดตั้งให้เอง
    มันอาจจะไม่ใช่ปัญหาก็ได้แค่อยากให้ลองหลายๆทาง เปลี่ยนมาลงไดว์cบ้างก็ได้
    ไม่ได้จริงๆลองหาโหลดตัวrepackจากแวปนี้มาลองลงประมาน3Gกว่าๆมั้งเล่นได้แน่นอน
    A-10 5800K DDR3 8 G R7-250
    POP99

กล่าวขอบคุณ
    2
    * ที่ tab นะครับ มันสอนเสร็จแล้วนะครับแล้วมันประมาณว่า ตัวเราขยับไม่ได้ แต่สิ่งรอบข้างขยับได้นะครับ

*คุณpop 99 ของผมเป็นวินโด 7 นะครับ จะเกี่ยวกันไหม แล้วไอ DX(R)เนี่ยมันต่ำกว่า DX 10 เหรอครับ หรือมันเป็นยังไง

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมสามารถเล่นได้แล้วครับ ผมแก้ไขด้วยการลบ ลงใหม่หมดเลยทั้งตัวเกมและDX โดยการย้ายไปลงไดร์ฟ C นะครับ ขอบคุณามากครับ

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    มันให้ล็อคเป้าครับ ล็อคทุกอย่างที่เป็นศัตรู ที่ลงมาจาก ฮ. ให้ครบ แล้วปาไปเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

แก้

ทไม่เกียวกับตัวเกมคับ คุณต้องกด TAB ค้างไว้แล้วลากเมาส์ไปที่ทหาร กับ เฮริคอปเตอร์ โดยกด TAB ค้างไว แล้วสัดไปเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    กด tab ค้างไวแล้วเลื่อนเมาส์ไปที่ทหารทุกคน โดยอย่าปล่อย tab แล้วซัดไปเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pepwolver อ่านกระทู้
    ทไม่เกียวกับตัวเกมคับ คุณต้องกด TAB ค้างไว้แล้วลากเมาส์ไปที่ทหาร กับ เฮริคอปเตอร์ โดยกด TAB ค้างไว แล้วสัดไปเลย
    ขุดหาพระแสงเหรอครับ ? = =
    ปล.หยาบขออภัย