ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: my center tiew01234

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 242

my center tiew01234

My CenTer By Tiew
    นิยาย
    เพอร์ซี่ แจ็คสัน เล่ม 1-5

เกมส์ One2Up*เนื่องจากปัญหาของone2upเยอะเกินตอนนี้จึงงดอัพเกมส์ในone2upสักระยะหนึ่ง...

Lego Batman 2

KINGDOMS OF AMALUR RECKONING

Resident evil operation raccoon city

PROTOTYPE 2

SPEC OPS THE LINE

เกมส์ Saveufile

Need for speed the run
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tiew01234 : 23rd August 2012 เมื่อ 23:32

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Blog Entries
    1
    นี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Blog Entries
    1
    ถามไรหน่อยจิครับพอดีผมโหลดเกมKINGDOMS OF AMALUR RECKONING ที่นายอัพล่าสุดอะครับ พอดี ผมทำงานที่ร้าน คอมโหลดมาเล่นแล้ว เวลารี คอมไหม่มันจะหายอะครับ อยากทราบว่าsaveมันอยู่ไหนอะครับ เพราะลองหาแล้ว มันมีที่C: \ Documents and Settings \ (User) \ My Documents \ My Games \ Reckoning แต่ผมcopy โฟลเดอร์Reckoningไปแล้วยกโฟลืเดอร์ไว้ แต่อีกวันมามันไม่มีที่เซพเลยอะครับ เลยๆ งง ว่ามันเซพที่ไหนกันแน่ คือ เล่นแล้วติดใจอยากเล่นอีก แต่ไม่อยากเล่นไหม่ทุกวัน ฮ่าๆทำไง ก้ไม่ได้ ในโฟเดอร์ Reckoning มีมีแค่ไฟล์ personal.ini และ settings.ini อย่าง ละ1 KB เองอะครับ เคยโหลดเกมอื่นไปลงเล่น มันก็เซพเกบไว้ได้ ปกติ งง จริงๆ เลย ครับ ยังไง ช่วย รบกวน ตอบกลับ หรือ อีเมล i_bar_toon@hotmail.com ทีนะครับ ถ้า อีเมลได้ จะเป็นพระคุณอย่างมากเลย ครับ เพราะ ออนเมลไว้เกือบ ตลอด รอ นายมาตอบ เพราะ อยากเซพเกบไว้เล่น จริงๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ibartoon อ่านกระทู้
    ถามไรหน่อยจิครับพอดีผมโหลดเกมKINGDOMS OF AMALUR RECKONING ที่นายอัพล่าสุดอะครับ พอดี ผมทำงานที่ร้าน คอมโหลดมาเล่นแล้ว เวลารี คอมไหม่มันจะหายอะครับ อยากทราบว่าsaveมันอยู่ไหนอะครับ เพราะลองหาแล้ว มันมีที่C: \ Documents and Settings \ (User) \ My Documents \ My Games \ Reckoning แต่ผมcopy โฟลเดอร์Reckoningไปแล้วยกโฟลืเดอร์ไว้ แต่อีกวันมามันไม่มีที่เซพเลยอะครับ เลยๆ งง ว่ามันเซพที่ไหนกันแน่ คือ เล่นแล้วติดใจอยากเล่นอีก แต่ไม่อยากเล่นไหม่ทุกวัน ฮ่าๆทำไง ก้ไม่ได้ ในโฟเดอร์ Reckoning มีมีแค่ไฟล์ personal.ini และ settings.ini อย่าง ละ1 KB เองอะครับ เคยโหลดเกมอื่นไปลงเล่น มันก็เซพเกบไว้ได้ ปกติ งง จริงๆ เลย ครับ ยังไง ช่วย รบกวน ตอบกลับ หรือ อีเมล i_bar_toon@hotmail.com ทีนะครับ ถ้า อีเมลได้ จะเป็นพระคุณอย่างมากเลย ครับ เพราะ ออนเมลไว้เกือบ ตลอด รอ นายมาตอบ เพราะ อยากเซพเกบไว้เล่น จริงๆ
    ลองเจ้าตามนี้ดูนะ C:\Users\*USER*\AppData\Local\SKIDROW\102500\Storage ถ้าได้ไม่ได้มาบอกด้วย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ไม่มีนิยายเรื่องอื่นหรอครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    PROTOTYPE 2 ผม เเตกไฟล์ไม่ได้ อะ มัน ติดตรงพาส 8 เลียงลำดับเเล้วซ่อมไฟล์ ก็ ยัง ติดอยู่ อะ คับ ต้องทำไร

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arenew007 อ่านกระทู้
    PROTOTYPE 2 ผม เเตกไฟล์ไม่ได้ อะ มัน ติดตรงพาส 8 เลียงลำดับเเล้วซ่อมไฟล์ ก็ ยัง ติดอยู่ อะ คับ ต้องทำไร
    ลองโหลดพาส8ใหม่นดูนะครับ ขอโทษด้วยที่ทำให้เสียเวลา
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dearbabor อ่านกระทู้
    ไม่มีนิยายเรื่องอื่นหรอครับ
    อยากได้เรื่องอะไรอะครับ ^^ เดี่ยวหาให้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tiew01234 : 11th August 2012 เมื่อ 20:50

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    พี่ครับ ผม โหลด batman lego ไม่ได้อะคับ
    part 2 3 4 มัน 0mb อะครับ แก้ไขยังไงคับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surachai13 อ่านกระทู้
    พี่ครับ ผม โหลด batman lego ไม่ได้อะคับ
    part 2 3 4 มัน 0mb อะครับ แก้ไขยังไงคับ
    เซิฟเวอมันอาจทำงานหนักต้องรอหน่อยนะครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่คับโหลดไฟล์ไม่ได้เลยอ่ะครับ ไม่รู้เป็ฯไรหรือป่าว prototype 2 อ่ะ โหลดได้ 500 mb แล้วก็หลุดไป

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    มีเรื่องอะไรสนุกๆ หรอครับผมไม่ค่อยรู้จักเคยอ่านแค่ นิยายไทยอ่า

กล่าวขอบคุณ
    281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ awockeez อ่านกระทู้
    พี่คับโหลดไฟล์ไม่ได้เลยอ่ะครับ ไม่รู้เป็ฯไรหรือป่าว prototype 2 อ่ะ โหลดได้ 500 mb แล้วก็หลุดไป
    มันไม่ได้เป็นที่ไฟล์หลอกครับ แต่มันเป็นที่เซิฟเวอร์ ซึ่งปัญหานี้มันเกิดขึ้นบ่อยมาก ดังนั้นผมจังจะหยุดอัพเกมส์ในone2upสักระยะหนึ่ง ขออภัยในที่นี้ด้วย