ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 31 จากทั้งหมด 68 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 21293031323341 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เล่นแล้วค้าง เป็นระยะ * - *
    Highway to Hell !!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpMe อ่านกระทู้
    ผมปีนต้นไม้ไม่ได้อะครับ เป็นเพราะอะไร พอปีนขึ้นไปแล้วยังไม่ได้กดไรมันก็ลงมาเองเฉยเลย
    ถ้าได้เล่นเป็นตัวละคร conner แล้วก็ปีดได้ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมลง Fix บอสตั้นแล้วครับ แต่พอเข้าไปในบ้านที่ซื้อของในบอสตั้นไม่ได้เลยหลุดตลอดครับ งง

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benzjitpanu อ่านกระทู้
    AC3 ว่าด้วยเรื่อง Counter Attack ด่านแรกบนเรืออะครับ ผมใช้จอย XBOX นะ คือมันให้ปัดป้องอะครับ แต่กดทีไรมันก็จะเป็น Slow แล้วผลักออก นานๆทีจะกดปัดหมัดมันได้ ผมเลยงงว่าต้องกดยังไง พยายามจับทางตั้งนานก็ยังไม่ได้
    รอให้เป้าหมายมีสีเหลี่ยมแดงๆ กระพริบบนหัวแล้วก็กดครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    รบกวนใครมี save ตัว full รบกวนขอหน่อย พร้อม+วิธีลง

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    ตอนแรกผมเข้าได้แล้ว ไม่ติดตรงตัวหนังสือที่มันค้าง ตัวเกม black box
    แต่พอ เล่นได้ซักแปปออกมา แล้วมาเล่นเกมใหม่ ค้างที่ตัวหนังสือ เหมือนเดิม
    ปัญหาโลกแตกเบย แบบนี้ ปวดหัวเลยผม
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    Repack ตัดไรบ้างห้ะ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมติดตรงปุ่มแก้ยังไง
    http://upload.myfri3nd.com/view/2012...e25e8c9fa9.bmp

กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gameza2009 อ่านกระทู้
    มาโดดตึกกันเถอะครับ พี่น้องงงงง TT
    ยินดีด้วยครับ คุณมีเพื่อนร่วมโดดแล้วครับ โดดด้วยคน เป็นเหมือนกันครับ
    i7 - 2670QM 2.2 GHz
    Nvidia GT 550M 2 GB

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    ขอขอบคุณสำหรับ crack ครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ใครมี เซฟบ้างจัดหน่อยๆๆ

ชีวิตยังมีพรุ้งนี้เสมอ
    กล่าวขอบคุณ
    795
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    1
    FULLGAME RETAIL ลิ้ง one2up เล่นได้แน่นอนครับ ลงตามในคลิปเลย เล่นได้แน่นอนเดียวเอารูปมายืนยันขอเล่นก่อนนะ อิๆ

- WORD_OF_TANK-[ARMY] -

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,128
    REPACK - BLACKBOX เล่นได้ไม่มีปัญหา สำหรับคนที่โหลดตัว REPACK ไปแล้วค้างผมแนะนำเช่นนี้นะครับ

ลงจำพวกโปรแกรมเสริมสำหรับเล่นเกมส์อย่างเช่น

DirectX
    PhysX (ATI ก็ต้องลงไว้ด้วย)
    Microsoft Visual C++
    Microsoft .NET Framework
    อัพเดพไดร์เวอร์การ์ดจอด้วยก็ดี

ผมโหลดของคุณ Ramis มาเล่นได้ทุกเกมส์ ไม่มีเกมส์ไหนที่ลงไม่ได้ มีรูปมายืนยัน

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ก็อป แปะวาง เล่นได้ครับ ยืนยัน

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมโหลด FULLGAME RETAIL ลงแครก CRACK-THETA กับ LANGUAGE CHANGER แค่นี้แหละครับ ลื่นดีนะไม่เห็นแล็คเลยแหะ (ไม่ได้updateนะครับ)

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    ช่วยทีครับ เล่นถึง

แล้วเป็นแบบนี้อะครับ

ช่วยทีครับ แครก CRACK-RELOADED อะครับ ทำไงดี ไม่อยากเริ่มใหม่อะครับ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    สำหรับพวกเราที่เจอปัญหาตัวหนังสือค้าง ต้องสู้และรอวิธีแก้ต่อไป
    รอและรอ ใครมีวิธีที่ทำได้ผลก็มาแชร์กันนะครับ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duel0011 อ่านกระทู้
    เล่นไปถึงฉากที่ต้องซื้อไม้ โอค 3 ท่อน มาทำรถลากอะครับ แล้วมันค้าง ออกจากหน้าต่างการซื้อไม่ได้อะ เหมือนจะบัครึป่าว งงมากก กลิ้ง สกอลเม้าได้ แต่กดออกไม่ได้

ปล. ขอโทษครับ ทำได้แล้วครับ หลังจากเข้าๆออกๆไป 3-4 รอบ ลองไปลองมามันออกมาได้ละครับ = =
    แก้ยังไง คับ บอกผมที ผม ค้าง อยู่ตรง นั้น อะ กด จนแป้นจะพัง ละ ก็ไม่ออก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใน คลิปVIDEO สอนการแคร็กโดยคุณ Silenthi11 ทำไมรูป ICON เกมบนหน้าจอเป้น กลมๆอะคับ ทำไงหรอๆๆๆ

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    ช่วยทีครับ เล่นถึง

แล้วเป็นแบบนี้อะครับ

ช่วยทีครับ แครก CRACK-RELOADED อะครับ ทำไงดี ไม่อยากเริ่มใหม่อะครับ
    ขอหน้าใหม่ด้วยนะคครับ ผมขอเซฟก็ได้ครับ ใครเล่นถึงตอนขึ้นเสาเรือแล้วอะ แล้ขึ้นโลโก้เกมส์

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpMe อ่านกระทู้
    ผมปีนต้นไม้ไม่ได้อะครับ เป็นเพราะอะไร พอปีนขึ้นไปแล้วยังไม่ได้กดไรมันก็ลงมาเองเฉยเลย
    ปีนได้ครับ แต่ต้องเล่นถึงรุ่นลูกมั้ง ถ้าจำไม่ผิด ผมไม่เก่งภาษาฟังไม่ค่อยออกครับ เล่นไปเรื่อย ๆมันส์ไปเรื่อย ๆ

แนะนำขณะเล่นอย่ากด E ค้างไว้จะเสียอรรถรสในการเล่นอย่างมากมาย เนื้อเรื่องดำเนินได้ดี แม้กราฟฟิกไม่สวยงาม

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wanatsawin อ่านกระทู้
    สำหรับพวกเราที่เจอปัญหาตัวหนังสือค้าง ต้องสู้และรอวิธีแก้ต่อไป
    รอและรอ ใครมีวิธีที่ทำได้ผลก็มาแชร์กันนะครับ
    อาการกระตุกด้วยครับ มีคนอาการนี้อีกเยอะ ทีแรกก็ว่าสเปคแต่นานวันเริ่มไม่ใช่ เริ่มมีเครื่องแรงๆก็เป็นเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    ขอหน้าใหม่ด้วยนะคครับ ผมขอเซฟก็ได้ครับ ใครเล่นถึงตอนขึ้นเสาเรือแล้วอะ แล้ขึ้นโลโก้เกมส์
    ต้องการ เซฟ เหมือนกัน 555

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ของผม Window7 64bit โหลด PeeJeShare ซ่อมไฟล์ แล้วลง dataPC_dx11_ac3_boston.forge และ LANGUAGE CHANGER แล้วอัพเดทเกมส์ ลงแคล็ก Crack-Steam006 เล่นได้ปกติครับ
    เล่นถึง พระเอกตอนเด็กล่าสัตว์อยู่ ลื่นดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assas อ่านกระทู้
    REPACK - BLACKBOX เล่นได้ไม่มีปัญหา สำหรับคนที่โหลดตัว REPACK ไปแล้วค้างผมแนะนำเช่นนี้นะครับ

ลงจำพวกโปรแกรมเสริมสำหรับเล่นเกมส์อย่างเช่น

DirectX
    PhysX (ATI ก็ต้องลงไว้ด้วย)
    Microsoft Visual C++
    Microsoft .NET Framework
    อัพเดพไดร์เวอร์การ์ดจอด้วยก็ดี

ผมโหลดของคุณ Ramis มาเล่นได้ทุกเกมส์ ไม่มีเกมส์ไหนที่ลงไม่ได้ มีรูปมายืนยัน

รีแพคเนี่ย ไฟล์เดียวเลย ลงเกมแล้วลง แคร็ก เข้าหน้าจอเล่นได้เลยหรอครับ หรือลง ภาษา อัพเดทอะไรด้วย

Tags for this Thread