ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ผมเคยดอยปืนอัดลมพี่แถวบ้านมาเมื่อก่อนบ้านจนครับผม(ตอนนี้ก็จน) ไม่มีเงินซื้อของเล่นเท่าไหร่ เวลาไปเล่นบ้านเขาก็ดูเขาเล่นเกมบ้าง เห็นของเล่นเขาเยอะจริงๆ แล้วผมชอบปืนมาก เห็นปืนเน่าๆเขากระบอกนึง ผมเลยดอยเขามาซะ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ผมก็เคยนะครับ
    ไม่เชิงว่าขโมยนะครับ น่าจะเรียกว่า แบบเอาคืนไม่บอกมากกว่า(แล้วมันต่างกันตรงไหนฟ่ะ)
    ตอนนั้นนัดเพื่อนไปแอบเอาการ์ดยูกิที่ครูยึดตั้งแต่ป.5 ต้นเทอมจนถึงตอนที่ผมขโมย ป.6ปลายเทอมยังจับได้อยู่เลย
    ดีนะตอนนั้นมาเอาทัน
    พลาดไปนี่รับรองเด็คหายวับไปตาทั้งเด็คแน่(ตอนนั้นช่วงพักกลางวัน
    ข้างล่างจัดงานปาร์ตี้วันสุดท้ายก่อนปิดเทอมกัน โอกาสเหมาะอย่างนี้หาไม่ได้อีกแล้ว เลยต้องฉวยโอกาสซะ 555+)

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kabukiput อ่านกระทู้
    ผมเคยดอยปืนอัดลมพี่แถวบ้านมาเมื่อก่อนบ้านจนครับผม(ตอนนี้ก็จน) ไม่มีเงินซื้อของเล่นเท่าไหร่ เวลาไปเล่นบ้านเขาก็ดูเขาเล่นเกมบ้าง เห็นของเล่นเขาเยอะจริงๆ แล้วผมชอบปืนมาก เห็นปืนเน่าๆเขากระบอกนึง ผมเลยดอยเขามาซะ
    ดอย ที่ว่าคือ ขโมย ใช่มั้ยครับ แบบว่าไม่เคยได้ยิน แอบงงนิดๆครับ เหอๆ

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ของผมไม่ได้ขโมยอะครับออกแนวต้มตุ๋นมากกว่า ฮ่าๆ คือตอนเด็กๆแถวบ้านผมเพิ่งจะมีร้านเกมแล้วร้านเกมมันก็มีแค่เกม GTA Sanฯ เด็กแถวนั้นก็ติดกันมากรวมถึงผม แต่...ผมเป็นคนเดียวที่มีสูตรครับ lol ผมก็ชอบเอาสูตรมานั่งกดแต่ไม่บอกใคร จนวันหนึ่งผมก็ไปบ้านเพื่อนครับแล้วก็เห็นของเล่นที่เขาใช้ลวดทำเป็นรูปเอเลี่ยนอะครับ ทำให้เกิดกิเลศขึ้นมาทันใด ผมเลยออกอุบายกับเพื่อนผมว่าผมขอของเล่นมันแล้วแลกกับสูตร GTA เพียงแค่ 5 สูตรแลกกับของเล่นมันราคาเกือบพัน lol(ตอนนั้นผมโคตรหวงสูตร GTA) และแล้วผมก็ได้มาโดยไม่รู้สึกผิด(ก็ให้สูตรไปแล้วอะ 555) เอามาเล่นได้อาทิตย์กว่าๆก็โดนแม่ผมด่าเพราะแม่ของเพื่อนผมมาบอกว่าผมขโมย (อะไรแว้ไม่ได้ขโมยสักหน่อย) สุดท้ายก็เลยต้องเอาไปคืนแบบเสียดาย ตอนนั้นไม่รู้สึกผิดเลยสักนิด ก็ยังเด็กอะนะ แต่พอมาคิดๆดูตอนนี้แล้วก็ขำตัวเองจะงกไปไหน 555+

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เฮ้อ อ เห็นกระทู้เเบบนี้ก็ต้องสารภาพเเล้วสิ เย๊อะนะ

- ผมขโมยหุ่นยนตจากเพื่อนน่ะครับ มันชอบเอามาอวด 5 55 + ส่วนมากก็ตอน พัก นี่เเหละ หรือ ตอนที่นอนกลางวันกันอยู่ <เสี่ยงมาก>

- ขโมย กุญเเจมือ ตำรวจปลอมครับ มันเอามาอวดอีก คนเดิม ผมก็จัดการ ขโมยมา เเต่มันดันมาเห็นผมโชว์ของบนรถกลับบ้าน เเต่ผมก้ไม่ยอมรับว่าขโมยครับ
    <มันยังเอา กุญเเจไข มาอวดอีกเเหนะ ฮ่าๆ ขโมยมาไม่หมด>

- ขโมยริกขวิดเพื่อนครับ ตอนพักกลางวัน ป.5 ย่องขึ้นไปบนห้อง เเล้ว เปิดฝาริกขวิด ของเราเเละของมัน เทเลยครับ ฮ่าๆ สะใจมาก
    มันถามผมด้วยว่า เห้ย ริขวิดกูหมดเร็วจังว่ะ 5 55 +

-ขโมย ริกขวิดรอบ 2 มันซื้อมาใหม่ครับ ผมขโมยมันรอบ 2 โดยเอาทั้งหลอดเลย เเละ เอาไปให้พี่ เก็บไว้ โฮ๊ะๆ ชั่วมาก ก ก

ปล. เเ่ต่ผมไม่เคย ขโมย เเฟนใครนะ อิอิ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    นี่มันแหล่งรวม หัวขโมยชัดๆ
    '' CY@ ''

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GIYOTIN อ่านกระทู้
    นี่มันแหล่งรวม หัวขโมยชัดๆ
    555555+
    เค้ามาสำนึกบาปกันครับ ได้โปรดให้อภัย

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    ตอนประถมครับ เพื่อนผมมันพกน้ำหอมอะ ยี่ห้อ Exit มั้งถ้าจำไม่ผิด มันหอมมากๆ
    ผมหลงใหล เลยแอบขโมยซะเลย ตอนพักเที่ยงไงครับ ไม่มีใครอยู่บนห้อง พอตอนเย็น
    มันมาเล่นกับผม ผมเห็นมันเศร้าๆเพราะน้ำหอมมันหาย ผมเลยสงสาร แอบเอาตังผม 5 บาทใส่เป๋ามัน แค่นี่หละของผม ฮ่าๆ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    ขโมยเกมกดราคาแพงของเพื่อนครับ

มาคิดอีกทีเหมือนะจะร้อง TT

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ขโมยตุ๊กตายางคุณครูครับ
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Master_RPG
    กล่าวขอบคุณ
    1,234
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ผมเคยขโมยนาฬิกาที่ปล่อยแสงใส่กำแพงแล้วจะเป็นสัญลักษณ์ไอแมงมุมครับ มาคิดๆดูแล้วผมรู้สึกผิดมากมาย แต่ก็ไม่ได้เอาไปคืนหรอกนะ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread