ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Hybrid View

The pace of life
    At for some thing good
    กล่าวขอบคุณ
    1,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    พี่dogaki ช่วยสร้างกระทู้สำหรับนักอัพมือใหม่ ว่าอัพแบบไหน อัพยังไงอ่ะครับ คือผมลืมไปหมดแล้ว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ regention อ่านกระทู้
    พี่dogaki ช่วยสร้างกระทู้สำหรับนักอัพมือใหม่ ว่าอัพแบบไหน อัพยังไงอ่ะครับ คือผมลืมไปหมดแล้ว
    ผมว่าในกระทู้ของคุณ GIGKOK ที่แปะหมวดนี้น่าจะเป็นไกค์ที่ดีที่สุดแล้วครับ คือตัวผมเองก็ไม่ได้เป็นนักอัพโหลดเลยไม่เชี่ยวชาญเรื่องนี้เท่าคนที่เขา อยู่ด้านนี้มากกว่านะครับ

ความจริงผมว่าที่แปะเนี่ย เพราะว่า มีคนตั้งกระทู้เป็น 10 กระทู้ที่ไปละเมิดสิทธิของเจ้าของ file จนเจ้าของเขามาโวยยังไงล่ะครับ ผมเลยมาตั้งกระทู้ให้คนอัพรับรู้ถึงสิทธิของเจ้าของ file เดิมถ้าเราไม่ได้อัพเองครับ ส่วนเรื่องการอัพเนี่ย

แต่ถ้าให้แนะนำในการอัพโหลดเราควรจะมี 3 อย่างสำคัญคือ

1. ตัวรายละเอียดของเกมส์
    2. spec ที่แนะนำ
    3. พาสที่แสดงความเป็นเจ้าของ ถ้าเกิดคนมักง่าย copy ไปหลักฐานมันจะแสดงตาม pass เนี่ยล่ะครับ

ข้อ 3 ผมว่าที่สำคัญ เพราะว่า เว็บเรานอกจากจะมีคนไปละเมิดของคนอื่นเขาแล้ว เราโดนเขาละเมิดก็มากเหมือนกันครับ ดังนั้น เราควรมีตรงนี้ไว้กันเหนียว ถ้ามีตรงนี้แล้วหรือมีรายละเอียดเรื่องการจะนำไปเผยแพร่ต่อแล้วล่ะก็ เราก็จะมีหลักฐานในการไปพูดกับคนที่ละเมิดเราได้ว่า คุณกำลังละเมิดสิทธิผมอยู่นะเป็นต้นครับ
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ: