ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908

SCP-877 ไมโครชิพจักรวาล

SCP-877 University Microchips

ระดับความอันตราย : Euclid Keter (อันตรายที่สุด)

การเก็บรักษา : เรื่องราวหรือข้อมูลทั้งหมดของ SCP-877 ถูกเก็บไว้อย่างแน่นหนาในภาชนะที่ปิดสนิท ใน site-19 โดยจะถูกปิดกั้นจากคลื่นหนือสัญญาณรอบๆตัวด้วย และหากมีการทดสอบอะไรก็ตามที่เกี่ยวข้องกับ SCP-877 จะต้อง ได้รับอณุญาติจาก site-19

ลักษณะ : SCP-877 คือ เซ็ตไมโครชิพ 4 10 12 ตัว ซึ่งได้มาระหว่างปี 199█ถึง201█ ที่ได้มาจากส่วนสมองของสัตว์เลี้ยงลูกด้วยนม ซึ่งได้มาจาก 1.กระรอกสีเทา 2.แมว 3.ค้างคาว โดยไมโครชิพจะมีชื่อติดอยู่ ซึ่งสามารถอ่านได้จากทางกล้องอิเล็กตรอนเท่านั้น โดยอ่านได้ความว่า "ALEXYLVA มหาวิทยาลัยชีววิทยา DEPT" ตามด้วย "รุ่น" และหมายเลขกำกับ โดยอย่างไรก็ตาม เรายังไม่พบข้อมูลที่เกี่ยวกับมหาวิทยาลัย Alexylva เลย นอกจากนี้ ไมโครชิพตัวนี้ ยังไม่สามารถสร้างได้โดยเทคโนโลยีที่มีอยู่ในปัจจุบันได้

SCP-877 นั้น มีความเร็วในการประมวลผลอยู่ที่ 3.3x10 ██ ล้านคำสั่งต่อวินาทีที่ ██ เฮิร์ตซ์และความสามารถในการจัดเก็บที่ประมาณ ███ petabytes โดยชิพตัวนี้ จฝังตัวอยู่ที่ในส่วนของสมองของสัตว์ เรียกสัตว์เหล่านี้ว่า "Host(โฮส)" โดยมันสามารถที่จะควบคุมพฤติกรรมการใช้ชีวิตของ Host ได้ (เช่นการผสมพันธ์,การกิน,การนอน เป็นต้น)

เอาเป็นว่าพอแค่นี้ก่อนนะครับ เดี๋ยวมาแปลต่อครับ พอดีงานเข้ากระทันหัน ขอบคุณที่ติดตามครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1
    เจ๋งดีอ่ะ แปลออกมาอีกเยอะๆนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ชอบมากเลยของSCPเนี่ย ไทยน่าจะมีเว็บเขียนเรื่องแบบนี้บ้างนะ รู้สึกอ่านแล้วสนุกดี

☆ユークリウッド・ヘルサイズ☆
    Some where in galaxy
    กล่าวขอบคุณ
    2,582
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    รอติดตามครับ
    น้องสาวบันไซ~!!