ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

pgslot

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,200

"Warriors Orochi 3 Hyper" เผยสองตัวละครใหม่สำหรับ Wii U

"Warriors Orochi 3 Hyper" เผยสองตัวละครใหม่สำหรับ Wii U

Tecmo Koei ปล่อยข้อมูลพร้อมภาพสกรีนช็อตแรกของเกม "มุโซโอโรจิ 2" ฉบับพอร์ตลงเครื่องวียู
    มาพร้อมโหมดต่อสู้แบบทีม 3 ต่อ 3 และนินจาสาวน่ารักจากซีรีส์นินจาไกเด็น

หลังจากถูกเปิดตัวครั้งแรกภายในงานโตเกียวเกมโชว์ 2012 กับเกม "Warriors Orochi 3 Hyper" (หรือในชื่อญี่ปุ่น
    "Musou Orochi 2 Hyper"
    ) ที่ทางค่ายเทคโมโคเอะระบุว่าจะส่งมันมาเป็นเกมที่ออกวางขายพร้อมกับเครื่องนินเทนโดวียู
    ในวันที่ 18 พฤศจิกายนนี้ ซึ่งเป็นการนำเกม "Musou Orochi 2" ที่เคยออกมาแล้วบนเครื่อง XBOX360 , PS3 และ PSP
    กลับมาปรับปรุงกราฟฟิกเพิ่มฟีเจอร์ใหม่ๆแล้วขายบนวียูอีกรอบ

โดยตัวเกมจะมีเหล่าขุนพลมาให้ผู้เล่นเลือกใช้มากกว่า 130 ตัวละคร ที่เอามาจากทั้งซีรีส์สามก๊ก (Dynasty Warriors)
    และซีรีส์ซามูไรญี่ปุ่น (Samurai Warriors) พร้อมบรรจุโหมดใหม่เข้ามาสำหรับภาคไฮเปอร์บนวียูโดยเฉพาะ อย่าง "Duel Mode"
    ที่เป็นเหมือนโหมดดวลกันตัวต่อตัวแบบเกมแนวต่อสู้ทั่วไป โดยจะให้ผลัดกันสู้ทีละคนแบบทีม 3 ต่อ 3

นอกจากนี้ทางเทคโมโคเอะ ยังได้เผยคลิปโชว์ตัวอย่างการเล่นแรกของเกม ซึ่งมีด้วยกัน 4 คลิป 4 ตัวละคร
    ประกอบไปด้วย 2 ตัวละครหน้าเก่าจากภาค PSP อย่าง "Rachel" กับ "Seimei Abe" และอีกสองตัวละครหน้าใหม่
    "Momiji" (นินจาสาวผู้สืบทอดตระกูล Dragon Shrine Maidens จากซีรีส์นินจาไกด็น ผู้ใช้ง้าว Heavenly Dragon
    Naginata เป็นอาวุธ
    ) กับ "Shennong" (หนึ่งในสามกษัตริย์ตำนานของจีน ผู้สอนให้ประชาชนรู้จักการทำเกษตรกรรม
    ปลูกข้าวทำไร่ไถนา และเป็นผู้บุกเบิกการใช้สมุนไพรรักษาโรค จนได้รับการขนานนามว่าเป็น "เทพเจ้าแห่งชาวนา" ใช้แส้เป็นอาวุธคู่กาย
    )

=====================================

ขอขอบคุณข้อมูลข่าวจาก : http://www.manager.co.th/game/viewne...=9550000135729
    - Manchester United Alex Ferguson 2012-2013 -

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 852
    pc มีลงหรือเปล่าหนอ น่าเล่นสุดๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    เล่นในpsp แล้วครับทั้งในps3 xbox wii U ตัวละครมีเหมือนกันหมดระบบเหมือนกันหมดครับ ภาษาญี่ปุ่นเหมือนกัน ถึงในPSP ภาพจะไม่สวยแต่เรื่องความมันส์ก็เท่าคอนโซลล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้
    เล่นในpsp แล้วครับทั้งในps3 xbox wii U ตัวละครมีเหมือนกันหมดระบบเหมือนกันหมดครับ ภาษาญี่ปุ่นเหมือนกัน ถึงในPSP ภาพจะไม่สวยแต่เรื่องความมันส์ก็เท่าคอนโซลล่ะครับ
    อ่าตัว PSP มีตัวสมบูรณ์ไหมครับ ของผมหน้าเมนู มันเครื่องรวน แถมมันเลือก ด่านตัวละครยังไง - -

GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cableneo อ่านกระทู้
    อ่าตัว PSP มีตัวสมบูรณ์ไหมครับ ของผมหน้าเมนู มันเครื่องรวน แถมมันเลือก ด่านตัวละครยังไง - -
    อ่อ ปกติครับเกมนี้เล่นบนpsp ตอนเมนูมันจะกระพริบอยุ่แล้วครับแต่ไม่มีปัญหาครับเล่นตามปกติ ส่วนเลือกตัวต้องเล่นตามเนื้อเรื่องก่อนครับมันถึงจะปล็ดล็อคตัวออกมาไห้เปลี่ยนเล่นได้ ผมเทพอยุ่ตัวเดียว อ่ะ Ryu กะ อายาเม่ เน้นฟันไวครับคอมโบชุด และก็ตัวธาตุแสงอ่ะ

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    โจน ออฟ อาค - -
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เอามาลง PC หน่อยสิคร้าบ!! KOEI+++++++++++++++++

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    ไม่ชอบค่าย KOEI ตรงที่มันทำ เคนขินไม่ค่อยเท่เลยอ่ะ

+ มุมกล้องมันใกล้และแคบไป

กล่าวขอบคุณ
    809
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อยากเล้นอ่ะ T T PC ไม่มีลงแน่เลยๆ