ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    เรื่องท่าไม้ตายผมตั้งค่าเองอะครับ บอกไปก็ไม่รู้กันอยู่ดี - -

แต่ค่าเริ่มต้นถ้าอิงตามภาคที่แล้วน่าจะกด คลิกขวา+คลิกซ่้าย

ส่วน rider art นี่ไม่รู้แนะนำว่าให้เข้าไปดูปุ่มกดใน emu ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SWE_Sora อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับแต่ทำไม่ได้อ่ะครับ

ผมใช้ 3.0 ตัวล่าสุดอ่ะครับ มีแต่รายชื่อคลิกขวาไม่ได้เลยครับ
    อันนี้ผมก็ไม่รู้แล้วอะครับ ลองเปลี่ยนกับไปใช้ ver. เก่าดู

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้
    ของ PSP ตอนไหนครับ ข่าวบอกมาพร้อมกันวันที่ 29 นี่นา หรือลิ้งยังไม่มาเอ่ย!!!!!!รอเล่นในPSP ครับอิอิ ภาคเก่าๆยังไม่เคลียรตัวครบเลย
    ไม่รู้เหมือนกัน ผมอัพแค่ wii

ลองไปหาที่เว็บนอกดูครับ ผมเองก็โหลดเกมนี้มาตั้งแต่วันที่ 27 นู่น ในเว็บนอก

------------------------------------------------------

ตัวลับเพิ่มเติมครับ พึ่งหาเจอ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RlucksN : 30th November 2012 เมื่อ 14:38

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: