ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693

เคยกลัวอนาคตจนร้องไห้มั้ยครับ ?

งื่มๆๆ ตามหัวกระทู้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 891
    สิ่ง ที่ เรารู้ ว่าจะ เกิด ขึ้น หรอครับ
    ตอน เด็กๆ อ่ะครับ เคย ร้อง อยู่ รู้ ว่าแม่ จะ ไปบ้าน ยาย พรุ่งนี้ ไรงี้ เรา ก็ อยู่กับ ป้า -..- หลายวันเลย

กล่าวขอบคุณ
    672
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinsonn อ่านกระทู้
    สิ่ง ที่ เรารู้ ว่าจะ เกิด ขึ้น หรอครับ
    ตอน เด็กๆ อ่ะครับ เคย ร้อง อยู่ รู้ ว่าแม่ จะ ไปบ้าน ยาย พรุ่งนี้ ไรงี้ เรา ก็ อยู่กับ ป้า -..- หลายวันเลย
    เปล่าๆหมายถึงอนาคตที่เราไม่รู้อะ กลัวและคิดมากไปเองว่ามันจะเกิดเรื่องนั้นๆนี้ๆจนร้องไห้ -..-

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    เคยแบบ นอนไม่หลับ คิดมาก แต่ไม่ถึงกะร้อง แค่เศร้า

แบบ ว่า อนาคต เราจะทำอาชีพอะไร ต้องเจออะไร จะเรียนจบไหม บลาๅๆ ไรงี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เคยกลัวว่า ถ้าตัวเองตายไป แล้วความทรงจำดีๆของเรานั้นจะจำได้ไหม ความสุขที่มีมันหายไปจะอยู่ได้ไหม คนรอบข้างเป็นยังไงจะเศร้านานแต่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    เคยคิดครับ ถ้าโลกไม่มี วิญญาณจะอยู่ที่ใด

แล้วคำว่า มองเห็นไม่เห็น มันจะอยู่ในตาเราหรือไม่

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมไม่คิดอะไรมากนะครับ ผมคิดว่าทุกวัน ผมใช้ชีวิตคุ้มค่า พอแล้ว บางทีผมก็ไม่อยากให้มีวันพรุ่งนี้นะ 55

<LAGD TEAM>
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,095
    ใกล้ จะจบแล้วคิดมากครับ ทีสิสจะผ่านมั้ย จบไปจะทำงานอะไร ผ่อนผันทหารมา 3 ปีแล้วจะเอาไง เยอะแยะ ครับ ร้องไห้ก็มี
    แต่คิดไว้ว่ายังไงก็ต้องผ่ามันให้ได้ครับ เรียนจบมันก็แค่ก้าวแรกของชีวิต

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    การสูญเสียคนในครอบครัวครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    เราก็เคยนะแบบว่า ชีวิตจะเป็นไงต่อจะทำอะไรซ้ำๆซากๆแบบทุกวันนี้หรอ หากวันหนึ่งเราแก่ขึ้นมาจะเป็นยังไง เยอะจนอธิบายไม่ถูก >.<
    ..+:.) ไม่จำเป็นต้องมีเพื่อน 100 คน แต่จงมีเพื่อนคนเดียวที่มีค่ามากกว่า 100 คน (.:+..

กล่าวขอบคุณ
    672
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blackperl อ่านกระทู้
    อันนี้น่าจะเป็นกันหมดนะผมแค่คิดก็ปวดร้าวละ ถ้าแม่เกิดเสียขึ้นมาผมคิดว่าผมอยู่ไม่ได้อะ แค่คิดแบบนี้น้ำตาก็เอ่อล้น // อยากจะโตสักที

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    อันนี้น่าจะเป็นกันหมดนะผมแค่คิดก็ปวดร้าวละ ถ้าแม่เกิดเสียขึ้นมาผมคิดว่าผมอยู่ไม่ได้อะ แค่คิดแบบนี้น้ำตาก็เอ่อล้น // อยากจะโตสักที
    อะไรจะเกิด มันก็ต้องเกิดครับ

และยอมรับกับความจริง และสิ่งที่เป็นไป

นั่นคือสิ่งที่ดีที่สุดครับ *-*

เกิดแก่เจ็บตาย มันเรื่องธรรมดาของมนุษย์

ถ้าไม่เป็นแบบนี้ ก็ไม่ใช่มนุษย์แล้วครับ = =

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้

แต่ทำไมสัตว์ยังเกิดแก่เจ็บตายได้อ่ะ... // ล้อเล่นๆ
    เราก็สัตว์ ตัวนึงเนี่ยหละครับ แต่อยู่ที่คนเราจะเลือกเป็น สัตว์ประเสริฐหรือสัตว์เดรัชฉาน ฮ่าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 11th December 2012 เมื่อ 02:46

กล่าวขอบคุณ
    672
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    อะไรจะเกิด มันก็ต้องเกิดครับ

และยอมรับกับความจริง และสิ่งที่เป็นไป

นั่นคือสิ่งที่ดีที่สุดครับ *-*

เกิดแก่เจ็บตาย มันเรื่องธรรมดาของมนุษย์

ถ้าไม่เป็นแบบนี้ ก็ไม่ใช่มนุษย์แล้วครับ = =

แต่ทำไมสัตว์ยังเกิดแก่เจ็บตายได้อ่ะ... // ล้อเล่นๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ไปเที่ยวกลางคืน แล้ว ถุงแตก

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    ผมเคยแต่คิดถึงสมัยเด็กๆมากกว่าเวลาคิดถึงสมัยเด็กๆหรือเล่นเกมส์สมัยเด็กๆมันจะรู้สึกอยากร้องไห้ขึ้นมาทันที T^T

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    สุขภาพจิตผมเสียเพราะเรื่องนี้แหละครับ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blackperl อ่านกระทู้
    ตามนั้นเลยครับคิดเมือ่ไหร่ผมก็ร้องไห้ทุกที
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

กล่าวขอบคุณ
    1,902
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ผมก็เคยครับ ร้องไห้อ่ะ พ่อผมมาเห็นก็บอก " จะกลัวไปทำไมละลูก ชีวิตมนุษย์ ถ้าเอาแต่กลัวมันจะผ่านไปได้หรอ " รักพ่อก็เพราะงี้แหละครับ
    I SEE BLOOD A YOU

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 564
    ผมก็คิดมากครับ คิดไปคิดมา จนรู้สึกตัวเองอยากจะไปบวช อยู่แบบสงบๆ

.: drsekyPS :.
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    คิดแค่ว่าตายแล้วไปอยู่ไหน... ตัวเราตอนนี้ก็คือเรา ถ้าตายไปแล้วเราจะเป็นใครหรือเป็นยังไง..มีความรู้สึกรึเปล่าเพราะตอนยังมีชีวิตเรามีความรู้สึก