ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399

Apollo 18 หลุมลับสยองสองล้านปี

หลังจากที่ nasa ได้ทำการส่ง apollo ทั้ง 17 ลำไปแล้วนั้น โครงการลับก็ยังคงดำเนินต่อไป ....... นั่นก็คือ

APOLLO 18
    ชื่อภาษาไทย หลุมลับสยองสองล้านปี

จัดจำหน่ายโดย M Pictures

กำหนดฉายหนัง 1 กันยายน 2554

เรื่องย่อหนัง Apollo 18

เมื่อยานอวกาศ Apollo 17 ถูกส่งไปปฏิบัติภารกิจที่แอบแฝงบนดวงจันทร์และเป็นทางการกับสิ่งที่ไม่เคยเกิดขึ้น เมื่อนักอวกาศค้นพบหลักฐานที่ทำให้ตกใจ เมื่อพบของที่เชื่อว่าเป็นรูปแบบของชีวิตนอกโลกถูกถ่ายทอดผ่านวิดีโอ เมื่อ 1 รอยเท้าคือของมนุษย์อวกาศ แล้วอีก 1 รอยเท้าละ มันคือรอยเท้าอะไร มันคือสิ่งใดที่พวกเขาเผชิญ แล้วพวกเขาจะเอาชีวิตรอดหรือไม่ หรือนี่คือเหตุผลที่อเมริกาไม่ได้กลับไปบนดวงจันทร์อีกเลย

จุดเด่น: Apollo 18 คือภาพยนตร์ที่สร้างจากนวนิยายแนววิทยาศาสตร์ระทึกขวัญ กำกับโดยผู้กำกับจากสเปน กอนซาโล โลเปซ-แกลเลโก่ นำเสนอเรื่องราวที่ทุกคนต่างคลางแคลงใจว่าดาวเคราะห์ใกล้โลกของเราอย่างดวงจันทร์มีสิ่งใดอาศัยอยู่หรือไม่ Apollo 18 เป็นหนังลูกผสมระหว่าง Paranormal Activity และ Apollo 13 โดยใช้นักแสดงหน้าใหม่ทั้งหมดเพื่อให้เกิดความสมจริง

credit : sanook

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ตกลงมันเรื่องจริงหรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    ดูอยู่ครับ แต่ยังดูไม่จบ

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    จะว่าสนุกก็สนุกดีอยู๋หรอกครับ แต่บางฉากบางตอนเขาทำมาให้หลอนมากกว่าแนววิทยาศาสตร์ เกินไปนิด โดยรวมแล้วก็เพลินดีครับดูแล้วไม่หลับ แน่นอน

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    กำลังจะดูเลย
    เร็วๆ นี้....

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    สปอยให้ฟังทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    น่าดูครับ เด๋วลองไปหามาดูดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    ชอบมากครับ หนังแนวนี้