ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 541

Question อยากรู้ว่า ผญ คนนี้ชอบผมหรอเปล่าครับ !!

คืิอ เรื่องมันเริ่มขึ้นในเฟสอ่าคับ มีเพื่อนผมคนนึง ผญ คับทีแรกก็ก็ไม่ได้คิดมากไปเจอเทอในคอมเม้นไหนก็ไม่รุ้คับเห็นน่ารักไช้ได้ก็เลยแอดไป พอเค้ารับแอดผมก็ลองทักแชทไปทีแรกก็คุยกัลดีนะคับผมก็แนะนำตัวเองแร้วก็ถามชื่อเค้าคุยกัลดีคับทีแรกพอต่อมา หลังสงกรานต์ 18 ม.ย. ผมก็ลองทักไปเราก็คุยกัลปกติคับแค่คุยนานกว่าเดิม เรื่องมันเริ่มจากตรงจุดนี้แหละคับ เทอถามผมว่า"คิดยังไงกับเรา"
    ผมก้ตอบเทอไปว่า"ก้นิสัยดีคุยดีน่าร๊ากอีกด้วย"เทอก้ตอบว่า"อ้ายเขิลแปป"แร้วเทอถามผมว่า"สถานะว่างไหม"
    ผมก้ตอบเทอไปว่า"ว่างสิทำไมหรอ"เทอก็บอกว่า"มาขึ้นสถานะกะเค้าไหม"ทีนั้นผมอึ้งไปแปป(ไม่เคยมี ผญ มาขอขึ้นสถานะด้วย)
    ผมก้ตอบเทอไปว่า"แร้วจาขึ้นว่าอะไรหรอ"เทอก้ตอบมาว่า"อะไรก้ได้แร้วแต่เดี๋ยวเค้ารับเอง"ผมก้บอกไปว่า"แฟนไหมล่า5555"(ผมพูดไปเร่นๆนะคับ)
    เทอก้บอกว่า"อะไรก้ได้ เค้ารับได้หมดแระ"เทอพูดแค่เนี้ยแหละคับผมอึ้ง ผมก้ลองใส่สถานะแฟนกับเทอเทอก้รับนะคับ
    ผมก้ลองถามเทอไปว่า"ชอบเค้าปะเนี่ย"เทอตอบมาว่า"ไม่รุ้ดิ๊"แร้วผมกับเทอก้คุยกัลได้อีกสักพักหนึ่งผมก้ลองส่ง รูปหัวใจ ไปให้เทอแร้วคุยกัล
    อีกสักพักเทอก้ถามผมมาว่า"คิดไรกับเราปะเนี้ย"ผมก้ตอบแบบกวนๆไปว่า"แร้วคิดว่าเค้าคิดไรละ"เทอก้บอกว่าไม่รุจิ"แร้วเทอก้
    ส่งรูป หัวใจ มาให้ผมผมก้ถามว่าไอ้หัวใจเนี่ยขอเป็งคำพูดได้ไหม เทอก้ตอบมาว่า"ยังไม่ถึงเวลาหรอก"ผมก้บอกไปว่า"เค้าจารอจนถึงวันนั้น"
    เทอก้ถามมาว่า"จิง ???"ผมก้ตอบไปว่า"จิงสิ"

เรื่องก้เป็งแบบเนี้ยแหละคับผมแค่อยากจารู้ว่าเทอคนนี้เค้าแอบชอบผมอยู่รึป่าวคับรบกวนเรื่องนี้ด้วยนะคับพอดีผมเป็นคนจริงจัง
    พิมพ์ผิดตรงไหนขออภัยด้วยนะค้าป

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,899
    ก่อนอื่นต้องใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องก่อนนะครับ

เข้าเรื่องเลย ส่วนตัวผมว่า คนรักใน facebook ไม่ค่อยมีจริง อาจจะมีแต่น้อย
    ลองค้นประวัติของเธอคนนั้นให้ดีก่อนดีกว่าครับ อาจจะหลอกเล่นๆเหมือนเพื่้อนผม

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    ฟังความเห็นอื่นเหอะ เเต่ส่วนตัวผมว่าความรักที่เกิดจากการพบกันในเฟซบุ๊คมันไม่ยั่งยืนหรอก
    นิสัยจริงๆเขาเป็นยังไงคุณก็ไม่รู้ นิสัยจริงๆคุณเป็นยังไงเขาก็ไม่รู้

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    กด spacebar เถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของคนอ่าน

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    เขาไม่ได้ชอบคุณหรอครับ..........เขาชอบผม//อ้าว ล้อเล่นครับ 55555 มีแววเหมือนกันๆครับ ลองเข้าไปคุยกับเขาบ่อยๆซิครับ เพื่อเขาจะออกอาการ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ถ้าจริงจังอย่างมงายในโลกออนไลน์ครับ ออกไปหาสาวๆข้างนอกบ้างครับ GET LIFE YOU KNOW ?

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    เค้าอาจจะแค่ไม่มีไรทำคบเล่นๆ ไม่งั้นก็ทำไปเล่นๆ ไม่งั้นก็ทำประชดแฟนเขาหรืออะไรสักอย่าง

ไม่งั้นก็ ซึนเดเระ !!
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    โลกออนไลน์ตัวจริงมันอาจจะไม่เป็นอย่างในรูปนะ

อย่างเพื่อนผมเนี่ย มันไปขึ้นสถานะกับใครก็ไม่รู้ ผมไปดูรูป เอ๊ะ ผญ คนนี่คุ้น ๆ นึกได้เท่านั้นแหละ นี่มันรูป ใบเฟริน พิมชนกนี่หว่า

แต่จนบัดนี้ เพื่อนผมคนนั้นมันยังไม่รู้เลย

ป.ล. อยู่ไกลกันมัน... ไม่ได้ด้วยน่ะซิ

ทางที่ดีลองเปิดกล้องคุยดีกว่า ถ้าเขาไม่ยอมเปิดกล้องอ้างนู้นนี่ ให้ตีไป 50 % ว่า ในรูปไม่ใช่ตัวจริงเป็นแน่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย benz1230 : 18th April 2013 เมื่อ 19:04
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    เราว่านะ นายอย่าไปไว้ใจจนหมดใจ เพราะเราว่ามันเสี่ยงนะ แต่ถ้านายยอมรับผลที่จะเกิดขึ้นจากความเสี่ยงของนายได้ก็ ok

ปล.เราว่าเขาอาจจะมีใจให้นายก็ได้ แต่อาจจะไม่จริงจัง นายคุยกันนานเท่าไรแล้วหละ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อย่าไปยึดติดอะไรมากกับ facebook เลยครับ

ให้มาเจอและอยู่ด้วยกันจริงๆก่อนครับ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    รักใน facebook หาได้ยากครับ
    แล้วรูปโปรไฟล์ของจริงหรือปล่าวก็ยังไม่รู้เลย
    ลองหาประวัติดูละกัน
    แล้วก็พิมพ์ไทยให้ถูกด้วยนะครับ
    Do it now.Sometimes later become never.

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    ให้เจอกับตัว เห็นกับตาก่อนเถอะครับ แล้วจะรู้ว่าคนคนนั้นเป็นยังไง
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    สังคมออนไลน์ ไว้ใจโครตยาก - -*

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 581
    ทางที่ดีก็ลองนัดกันไปเที่ยวดิรึไปดูหนังดิ "นี่ๆ ไปดูหนังกันป่ะ เดะเค้าเลี้ยงเอง" (อ้าว)

ประมาณนั้น แต่จะบอกไรให้นะ รักในออนไลน์แบบนี้มีคนทำได้ยาก ยาก ยากๆ

100% ก็น่าจะมีเพียงซัก 1% ก็ได้เอาโหวตให้เยอะสุดแล้ว ก็เท่านี้อ่ะแหละ

แต่อย่าเพิ่งท้อ นายอาจจะเป็นหนึ่งในนั้นก็ได้ ยังไงๆก็โชคดีล่ะ ^ ^

ถ้าได้เป็นแฟนแล้วอย่าลืมมาโพสต์บอกด้วย ฮะฮ่า
    นานแสนนานก็จะรักเพียงคุณ ก็จะรักแค่คุณ และจะมีแค่คุณคนเดียว

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ผมก็เคยมีเเฟนอยู่คนนึงนะครับ เจอกันในเฟสบุคนี่เเหล่ะครับคบกันมา 4 ปีครับ ตอนนั้นมีความสุขมากๆครับ เเต่สุดท้ายก็โดนเค้าหักหลัง คบกันก็ดูกันให้ดีๆนะครับศึกษากันไปนานๆขนาดผมเนี้ยะคิดว่านานเเล้วเค้ายังทิ้งผมเลย เเต่ผมเป็นคนโชคดีครับ ตอนนี้มีเเฟนใหม่เเล้วครับ นิสัยดี น่ารัก เชื่อใจได้ ปล.อ่านกระทู้ท่านเเล้วรู้สักปวดตาจังเเหะ

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    ภาษาไทยใช้ให้ถูกด้วยนะครับ

...คุยกับเขาแล้วมีความสุข ก็ทำตามที่ใจอยากจะทำไปเลยครับ กล้าที่จะรัก ก็ต้องกล้าที่จะเจ็บ

ความรักมันไม่ยั่งยืนเสมอไปหรอก ยิ่งเป็นในช่วงหนุ่มสาว เอาแน่เอานอนไม่ได้ ซัก1ใน1000 ที่จะคบกันนานจริงๆ
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมขอเฟส ผญ. คนนั้นหน่อยได้มะ 55555

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 541
    ขอบคุณทุกท่านมากๆเรยครับที่สละเวลามาแสดงความคิดเห็น คร๊าป

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ระวังเค้าคิดแค่เพื่อนนะครับ เหมือนผมไปเล่นกับพวกผู้หญิงนั่นแหละ เค้าไม่ได้คิดอะไรผมก็ไม่ได้คิดอะไรแบบอย่างว่า แค่ชอบล่นเฉยๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    สารภาพว่า อ่านผิดเป็น "ผู้หญิงคนนี้ซอยผมรึเปล่า?" เงิบบบบบ

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    คบไปเลยครับแต่ไม่มีใครบอกได้หรอกว่าจริงใจไหม คบแบบเพื่อใจใว้ครับ ถ้าเจอกันแล้วเธอกล้าที่จะแนะนำคุณให้คนที่รู้จักตรงๆว่า "นี่แฟนหนูนะ" อะไรทำนองนี้เราค่อยจริงจังมากขึ้นก็ไม่สายนะครับ

Call Me Doctor !!!
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 351
    ระวังเจอผู้หญิง 3 ขานะครับ ระวัง !!!!

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    "เขาจะรอถึงวันนั้น" .......วันที่เขาไปเฉาะไอ้ช้างออก

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: