ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หัวข้อ: ถามคนเล่น BMX

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989

ถามคนเล่น BMX

คือผมมี BMX อยู่คันนึง เป็นแบบ street ทั้งคัน แล้วผมอยากให้มันเป็นลูกผสมอ่ะ ระหว่าง street กับ flatland ผมต้องเปลี่ยนส่วนไหนบ้าง แล้วต้องใส่อะไรเพิ่มยังไงบ้างอะครับ อยากรู้
    ปล.พอดีอยากเล่นแบบหลากหลาย
    .::: STOP :::.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ใส่ที่เหยียบด้านหน้ากับด้านหลังคับ งบน้อยก็ใส่ล้อละอันก็พอคับ แค่เอาเป็นด้านเดียวกันน่ะคับ แค่นี้ก็เล่นได้แล้วครับ

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    ถ้าไม่เปลี่ยนล้อ ใส่แต่เปคได้ไหมครับ
    .::: STOP :::.

กล่าวขอบคุณ
    602
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    ใส่เป๊ค2คู่หน้า+หลัง แล้วก็เปลี่ยน ดุมเป็น ฟรีคอเตอร์ครับ แฮน กว้างสูงหน่อยน่ะครับ ตะเกียบเป็น0องศา ผมก็เปนแบบเดียวกัน ซื้อคอมพีทsteed มา อยากเล่น fal แต่ก็ต้องค่ิยๆซื้อเปลี่ยน
    "กรุณาห้ามอ่านลายเซ็น"

กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    จะเล่นสองสายเหมือน Matthias Dandois เหรอ คนนี้ flatl โหด ได้ทั้งสองสาย แต่ดูเหมือนจะเก่งไป flatlมากกว่า