ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,182

[Repack] Warhammer 40k Space Marine \ Multiplayer Online [2.09GB]

-== Group Steam เข้ามา Join ได้เลยจ้าทุกคน==-

Warhammer 40000: Space Marine

ภาคแรกของซีรีส์จากผลงานการสร้างโดยทีมงาน Relic ที่ตัวเกมจะเป็นเกมยิงมุมมองบุคคลที่สามอย่างเต็มรูปแบบ ใน Warhammer 40,000: Space Marine คุณจะได้รับบท Captain Titus ยอดขุนพลความหวังสุดท้ายของมนุษยชาติในโลกอนาคตที่เต็มไปด้วยสงครามและความขัดแย้ง ภายใต้ชุดเกราะยอดนักรบพร้อมด้วยอาวุธร้ายแรงครบมือ เขาพร้อมที่จะฝ่าฟันฝูงเอเลี่ยนที่บุกเข้ามาอย่างไม่ขาดสายแล้ว

สำหรับคอเกมเดินยิงชาวไทย และแฟนประจำซีรีส์ Warhammer 40,000 รวมถึงผู้เล่นหน้าใหม่ เตรียมตัวเผชิญหน้ากับพวก Ork จอมป่าเถื่อนและกองกำลัง Chaos ในโลกอันโหดร้ายผ่านเนื้อเรื่องแนวไซไฟกันได้ในวันที่ 9 กันยายนนี้ โดย Warhammer 40,000: Space Marine จะออกวางจำหน่ายพร้อมกันทั้งเวอร์ชั่น PS3, Xbox 360 และ PC โดย SICOM Amusement ตัวแทนนำเข้าและจัดจำหน่ายเกมจาก THQ อย่างเป็นทางการในประเทศไทย และพิเศษสำหรับเวอร์ชั่น PC ตัวเกมจะออกวางจำหน่ายที่ประเทศไทยในราคาที่ถูกที่สุดในโลก และที่สำคัญคือจะถูกกว่าการซื้อแบบดิจิทัลดาวน์โหลดด้วย

สเปกขั่นต่ำ

OS – Windows XP SP3, Windows Vista SP1, Windows 7
    Processor – 2.0Ghz Dual core CPU (any Core 2 Duo or AMD X2 or better)
    RAM – 1GB (XP), 2GB (Vista), 2GB (Windows 7)
    Hard Drive – 8.1 GB space free
    Video Card – 256MB AMD Radeon 3850 or NVIDIA GeForce 8800GT

[SIZE=4]-== Download ==-

Part 1 | Part 2 | Part 3 | Part 4 | Part 5 | Part 6

Part 7 | Part 8 | Part 9 | Part 10 | Part 11

-== Multiplayer Online ==-

-== วิธีทำ ==-

1.ลงเกม Warhammer 40k Space Marine (จะRepackได้หมด)

2.Download Crack Co-op ของผมไปทับตัวเกมได้เลย (นั่งทำทั้งวันเหอะๆ *0*)

3.Download SmartSteam อันนี้พระเอกเลยทีเดียวขาดไม่ได้ (ใครมีSteamอยู่แล้วจะทับหรือแยกโฟลเดอร์ก็ได้นะครับ)

4.เปิดโปรแกรม SmartSteam ทิ้งไว้เลยจร้า

5.เข้าเล่น Warhammer 40k Space Marine ได้เลยจ้าาาาา

***ใครที่มีปัญหาให้ลบไฟล์ steamclient.dll ในโฟลเดอร์ออกด้วยนะครับ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------

-== แก้ไขเกม Lag หรือ กระตุก สำหรับค่ายการ์ดจอ Nvidia ==-

1.คลิกขวาหน้าจอ เลือก Nvidia Control Panel

2.ในส่วน 3D Settings เลือก Manage 3D settings

3.ในส่วน Antialiasing - Mode เปลี่ยนเป็น Off (ต้อง Off ในนี้เท่านั้นนะครับ)

4.เลื่อนลงมาจะเห็นในส่วนของ Vertical sync เป็น Off (ถ้าไม่อยากปรับตรงนี้ในเกมก็มีให้ปิดนะจ๊ะ)

5.กด Apply ถือว่าจบพิธี *0*

-== ฝากบอกไว้นิดนึง สำหรับท่านที่อยาก Coop ==-

ทาง THQ แจ้งมาแล้วว่าจะมี Coop Champaign แน่นอน เป็น DLC ซึ่งแน่นอนผมก็จะ Update มาให้พวกท่านๆเล่นกันอีกแน่นอน!!

---------------------------------------------------------------------------------------------------------

-== Crack Multiplayer แก้ Fix Online ==-

>>> Download คลิกที่นี่ <<<

Password : ketaro-master@jkg_fix_online

*** Update 17/9/54 Patch Game

>>> Download คลิกที่นี่ <<

Password : ketaro-master@jkg_patch

ใครที่ Save ไม่อยู่ให้ปรับใน Steam ดังนี้ เปิด Steam > เลือก Settings > เลือกเมนู DOWNLOADS+CLOUD > ติ๊ก Enable Steam Cloud... > กด OK และเปิด SmartSteam ใหม่

ถ้าจะใช้ Save เก่า ให้นำไฟล์จาก Steam\userdata\[เลข ID]\57940 แล้วก๊อปไฟล์ข้างในทั้งหมด ไปวางที่ Steam\userdata\[เลข ID]\440 ครับ

-== Smart Steam==-

-== Screen Shot จ้าจากผมเอง ==-

*** ใครเอา Crack Co-op ของผมไปทำLinkหากิน ผมแช่งบ้านไห้มจริงๆ ***

มา Look Like Love กันที่ Facebook : GamerLive-TH กันนะคร้าบ ^0^

***** ประกาศ การเข้าเล่นกับเพื่อนใน Group แบบแน่นอน *****Credit : [K]etaro-Master

1.เข้า Smart Steam กด Community ด้านบน เลือก Group : [TH]Warhammer 40k Space Marine ถ้าไม่มีคลิกเข้าที่นี้ อย่าลืมกด Join ด้วยละ
    2.ให้เข้า " Enter chat room " ทางด้าน ขวามือ ใน Group
    3.เมื่อเข้าแล้วจะเป็นห้อง Chat รวมให้รอหรือเรียกคนใน List Group
    4.เข้าเกมจนหรือหน้าเมนูเกม
    5.กดปุ่ม Shift + Tab จะเป็นเมนู Steam Community
    6.อยากเล่นกับใครกดคลิกขวา ชื่อเพื่อนใน Chat แล้วกด Join Game ตามได้เลย

อยากให้คนใน Group หรือแค่เพื่อนๆในนี้เล่นกันทำตามวิธีนี้นะจ๊ะ Credit : [K]etaro-Master

***** แจกเกม Steam แท้ๆ Portal เลยถึงวันที่ 20 นี้้เท่านั้น *****

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ketaro121 : 17th September 2011 เมื่อ 02:26

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะลองโหลดดู

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    Smart Steam ผมโหลดของคุณจากกระทู้ Dead island มันใ่ช่ด้วยกันได้ไหมครับ
    Miyamoto Musashi Said “Generally speaking, the Way of the warrior is resolute acceptance of death”

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ได้หมดครับ ใช่ด้วยกันได้ครับผมใช่อยู่

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เล่นได้จริงครับ ผมเล่นอยู่ แต่เวล 2 สู้ใครไม่ได้เลย อาวุธ เดิมๆ T_T

わたしは ももたろうです。
    หน้าคอมพิวเตอร์ =w=
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ผมมีตัวเกม Full ของ Ramis อะครับแล้วจากนั้นผมก็ลง Crack Co-op แล้วเข้าเกมไม่ได้อะครับ ช่วยทีนะครับ

<LAGD TEAM>
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,095
    เล่นได้ครับ แต่ multi lag มาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lastcall อ่านกระทู้
    ผมมีตัวเกม Full ของ Ramis อะครับแล้วจากนั้นผมก็ลง Crack Co-op แล้วเข้าเกมไม่ได้อะครับ ช่วยทีนะครับ
    เป็นเหมือนกันอ่าครับ จขกท. ช่วยตอบทีครับ ปล. ของผมเป็นRepack-Black:Box น่ะะครับ

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lastcall อ่านกระทู้
    ของผมเข้าได้น่ะครับ

เล่นเวล 4 แหละ

อยากทราบว่ามันจะทำให้ save Dead island หายไหมครับ
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    มันมี coop ตะลุย campaign ด้วยกัน มั้ยอ่ะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smokebigbite อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ แต่ multi lag มาก
    ผมก็โคตรแล็ค -*-

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ใครที่โหลดตัวเต็มของพี่ RAMIS มาแล้วลง crack online แล้วเข้าเกมส์ไม่ได้ให้ลอง ออก smart stream ก่อนครับ แล้ว เข้าใหม่ ลองเข้าเกมส์ดู สำหรับผมเข้าได้ครับ แต่มีปัญหาที่ว่า ออกจากเกมส์แล้ว save หาย ใครเป็นแบบผมมั้งครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    0
    ใครที่มีปัญหาให้ลบไฟล์ steamclient.dll ในโฟลเดอร์ออกด้วยนะครับ

ส่วนเรื่อง Save หายตอนนี้ผมทำ Fix เรียบร้อยแล้วกำลัง Upload ซักครู่ครับ *0*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ketaro121 : 11th September 2011 เมื่อ 19:56

กล่าวขอบคุณ
    1,587
    จะลองดูครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    -== Crack Multiplayer แก้ Fix Save สำหรับคนเซฟเกมไม่อยู่ แล้วนะจ๊ะ ==-

Password : ketaro-master@jkg
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ketaro121 : 12th September 2011 เมื่อ 14:48

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ลองดูแล้วครับ ออกเกมส์แล้ว save หาย

กล่าวขอบคุณ
    1,587
    เด๋วจะลองโหลด crack ใหม่ไปลองนะครับ รอดูผล งานแปป

You Move You Die !
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    Level มันไม่ถาวรหรอครับของผม Level 8 พอเข้าเกมส์ใหม่แล้วมันรีเป็น Level 1 ใหม่อะครับ
    One Shot One Kill

กล่าวขอบคุณ
    1,587
    โอเค ครับ ไช่ได้แล้ว ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,587
    Level มันไม่ถาวรหรอครับของผม Level 8 พอเข้าเกมส์ใหม่แล้วมันรีเป็น Level 1 ใหม่อะครับ
    โหลด crack ตัวใหม่ไปลงดูเลยครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,587
    -== Crack Multiplayer แก้ Fix Save สำหรับคนเซฟเกมไม่อยู่ แล้วนะจ๊ะ ==-

Password : ketaro-master@jkg
    โหลดโลด ครับ

<LAGD TEAM>
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,095
    เซฟได้ละครับ ออกเข้าใหม่เวล 4 ไม่กลับไปเวล 1 ละ อิอิ ถ้าไม่แลคจะมันมากๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pttza456 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันอ่าครับ จขกท. ช่วยตอบทีครับ ปล. ของผมเป็นRepack-Black:Box น่ะะครับ
    +1 เป็นปัญหาเดียวกันครับเกมส์ตัว repack ของ Black Box เข้าเกมส์ยังไม่ได้เลยครับ ทำไงให้เข้าเกมส์ได้ช่วยทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    346
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aow_eek อ่านกระทู้
    +1 เป็นปัญหาเดียวกันครับเกมส์ตัว repack ของ Black Box เข้าเกมส์ยังไม่ได้เลยครับ ทำไงให้เข้าเกมส์ได้ช่วยทีครับ
    ขอภาพหน่อยครับจะได้แก้ถูกเพราะผมก็ใช้ Repack Blackbox เล่นอยู่นะ