ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,388

PES 2014 เผยวีดิโอลูกเล่นใหม่พร้อมเกมเพลย์แรก

กลับมาที่เกมของคอลูกหนังอย่าง PES 2014 ของทาง Konami ที่คราวนี้ยกระดับเกมด้วย FOX Engine ทำให้เกมนั้นสมจริงยิ่งกว่าภาคไหนๆซึ่งเราจะได้เห็นรายละเอียดชนิดที่ว่าหญ้าแต่ละเส้น รายละเอียดแสงสะท้อนในลูกตาของนักเตะ ผู้ชมตามขอบสนามมีชีวิตชีวามากขึ้นแต่ก่อน ถึงแม้ว่าในเกมจริงจะไม่ค่อยมีใครมามองตรงจุดนี้ก็ตามทีแต่ก็ปฏิเสธไม่ได้ว่ามันช่วยให้เกมดูตื่นตาตื่นใจไม่หยอกเลยทีเดียว สิ่งที่น่าสนใจก็คงจะเป็นเรื่องของอนิเมชั่นและฟิสิกส์ภายในเกมที่ได้รับการปรับปรุง อีกทั้งผู้เล่นสามารถวางแผนก่อนเล่นแต่ละเกมได้ละเอียดมากขึ้น จากตัววีดิโอก็จะเป็นการเปรียบเทียบระหว่างภาค 2013 และ 2014 ครับ และวีดิโออีกตัวก็เป็นเกมเพลย์

ลองรับชมกันดู

source dsogaming

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    คนละเรื่องกะ fifa 14 เลยครับ
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    เห็น คนเล่นในคลิป แล้ว ขัดใจมาก ว๊ากกก ออกมาเร็วๆๆ
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    เหมือน จะทำการบ้านมาดี

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    Free Kick นั่นมันเส้นอาร๊ายยยยยย

เล่นPES นึกว่าเล่นเกมแทงสนุ๊กซะอีก

หวังว่าคงมีให้ปิดนะ ไม่งั้นเซ็งเลย

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    อีก 10 ปีเราคงได้เล่นนักเตะหน้าจริงๆ

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    น่าจะมีระบบ ชกต่อยกันเนอะ แบบเหตุการณ์แบบ Real Time แต่มันจะเป็นการปลูกฝังความรุนแรงแก่เยาวชน หนะสิ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    Pes กำลังจะไปอีกขั้นนึงแล้ว ต้องรอดูทาง FIFA ว่าจะมีอะไรใหม่ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    ถึงเวลา PES เอาคืนแล้ว หลังจากเสียโดนอัดอย่างหนักจาก FIFA 12

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    เอาแล้ว fifa หนาวไปเลยเจอ pes ยกเครื่องใหม่หมด

ส่วนตัวชอบ fifa ตรงความสมจริงของระบบฟิสิกส์ ข้อมูล-หน้าตานักเตะนี่แหละ เสียตรงที่ภาพมันไม่ค่อยงามนี่แหละ

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    fifa ก็ยกเครื่องใหม่หมดครับแต่เสียดายไปลงแต่ next gen เจอ pes แบบนี้ก็คงแพ้อะ

My name is 'Condit'
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 563
    PES <3 Go Go Go
    อ่านเรื่อง Last Friday : ศุกร์สุดท้าย คลิกที่นี่ >>> Last Friday

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    ดูธรรมชาติดีจัง

Someone, Somewhere
    กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    The King is Back !!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    รอดูฟีฟ่าครับ หลังๆมาฟีฟ่าคนเล่นเยอะมากเพราะเกมเพลยเขาดีจริง หวังว่าปีนี้คงมีเกมส์ฟุตบอลให้เล่นทั้ง2ค่ายเลย
    น้ำที่ใส่มากเกินไป ก็จะทำให้ปลานั้นตายได้มากขึ้น

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tazaa71 อ่านกระทู้
    รอดูฟีฟ่าครับ หลังๆมาฟีฟ่าคนเล่นเยอะมากเพราะเกมเพลยเขาดีจริง หวังว่าปีนี้คงมีเกมส์ฟุตบอลให้เล่นทั้ง2ค่ายเลย
    ใช่ครับ ผมสาวก PES นะ แต่ได้มีโอกาสมาลอง FIFA13 เท่านั้นแหละติดเลย โดยเฉพาะ Ultimate Team เนี่ย เป็นอะไรที่โดนสุดๆ
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    รำคาญชื่อบนหัว ทำไมชอบเปิดกันจัง

<-_.. It's ME .._->
    .: ดาวนาเม็ก :.
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    ภาพสวยกว่าเดิม เยอะ อะ
    จากที่ผมไปเล่น fifa 13 มานาน สงสัยคงตั้งกลับมาแล้วละ

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    PES มัน edit อะไรๆ ได้เยอะมาก ตกแต่งนั่นนี่ ง่ายด้วย

ถ้า konami ได้ลิขสิทธิ์เหมือน ea ละก็นะ.... หึหึหึ

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    Blog Entries
    1
    ชอบ PES ตรงที่ปรับแต่งอะไรได้เยอะมาก แต่ชอบ FIFA ตรงระบบการเล่น 55+
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

กล่าวขอบคุณ
    815
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ภาพสวยกว่าเดิม ดูสมจริงกว่าเดิม แต่ทำไมเสื้อผ้ามันขัดๆตายังไงไม่รู้แหะ ==
    I LOVE JOKERGAMETH

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    FIFA 14 มันลงทั้งเครื่องเล่นเกมปัจจุบันและ next gen ไม่ใช่ลง next gen อย่างเดียว
    PES 2014 โมเดลนักเตะทุกๆภาคจะสวยกว่า FIFA เกือบทุกภาคอยู่แล้ว แต่บางท่านคงเถียงสุดใจขาดดิ้นแน่ๆ
    FIFA มีคนเล่นมากขึ้น เพราะได้ยกเครื่องเกมเพลย์ใหม่แบบเหมือนจริง เทคนิคต่างๆพริ้วกันคล่องมือเลย
    FIFA ยังได้ลิขสิทธิ์แบบ เอ็กซ์คลูซีฟ มามากมาย ไม่ว่าจะ พรีเมียร์ลีก บุนเดสลีก้า เมเจอร์ลีกซอคเกอร์
    PES แต่.. PES ก็ยังมีลิขสิทธิ์ UCL และ EUROPA ให้ได้เล่นกันแบบแต่เพียงผู้เดียว รวมถึง ลิเบอร์ตาตอเรสคัพ ของ อเมริกาใต้ด้วย
    PES ผลพวงที่ได้ลิขสิทธิ์ UCL ทำให้ได้ลิขสิทธิ์ Manchester United ไปด้วย ถึงแม้ FIFA จะได้ลิขสิทธิ์ พรีเมียร์ลีก ก็ตาม
    PES อ้าวแล้วพวก ปืนใหญ่ เชลซี แมนฯ ซิตี้ สเปอร์สละ เสียใจครับ FIFA จดลิขสิทธิ์ทีมเหล่านี้แบบ เอ็กซ์คลูซีฟ ตัดกำลังกันเห็นๆ
    PES 2014 แว่วๆมา (รอคอนเฟิร์ม) ยังได้ลีกลิขสิทธิ์ลีก อาร์เจนติน่าและชิลี เพิ่มเติม หลังจากได้ลีกบราซิลมาก่อนแล้วเมื่อภาค 2013
    PES 2014 แต่ที่แน่ๆ บอลแชมเปี้ยนลีกเอเชียอย่าง AFC ก็ได้ลิขสิทธิ์มาเช่นกัน เราจะได้เล่น เมืองทองฯและบุรีรัมย์ แบบถูกลิขสิทธิ์ครั้งแรก!!
    FIFA 14 สิ่งที่ผมชอบก็มีนะ เรื่องการยิงนั้นแหละ เหมือนจริงไปอีกขั้น แต่ต้องดูว่า ฉากดีใจจะพัฒนาใหม ไม่เอาแบบวิ่งดีใจเหมือนฝูงลิงแบบเก่า ไม่เอานะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    แจ่มมาก ครับ