ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 677

ถามผู้รู้หน่อย ชุดนี้เอามาจากไหน (Splinter cell Blacklist)

ตามหัวมู้เลยครับ อยากรู้มากครับ ชุดที่ Bay riffer ใส่นะ เขาเอามาจากไหนเหรอ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    มันมีวิธีปลดล๊อคครับ ลองอ่านดูมันจะบอกว่าให้ทำอะไรๆ แล้วจะได้ เช่น อัพเกรดเครื่องบินส่วนนั้นส่วนนี้ ทำภารกิจของกริมครบ 4 อัน ไรงี้ บางอันปลดไม่ได้ ต้องซื้อเพิ่มทาง uplay -*-

ปล.อยากบอกว่าผมใส่ชุดนี้แหละ แต่งเป็นสีขาวแบบนี้เลย และผมลบทิ้งไปละ ขี้เกียจเล่น เบื่อ

กล่าวขอบคุณ
    73
    แต่งสีชุดไงอะ อยากรู้มาก

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ กล้วย อ่านกระทู้
    แต่งสีชุดไงอะ อยากรู้มาก
    ไอ้ตรงข้างหลังชุดที่เราปลดมาอ่ะครับ มันจะมีรูปประแจ เข้าไปจะมีสีให้เปลี่ยน
    http://www.youtube.com/watch?v=DvWpJ_YRHSs เอาไปนั่งดูครับ

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    บางชุดต้องซื้อของแท้ถึงจะมีครับ บางชุดต้องเอาเงินUPlayที่มันจะได้หลังจากเราปลดล๊อคภารกิจไปซื้อครับ(ซึ่งก็ต้องแท้อีก)
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kabukiput อ่านกระทู้
    บางชุดต้องซื้อของแท้ถึงจะมีครับ บางชุดต้องเอาเงินUPlayที่มันจะได้หลังจากเราปลดล๊อคภารกิจไปซื้อครับ(ซึ่งก็ต้องแท้อีก)
    ชุดที่ต้องใช้ Uplay unit ผมปลดล็อกหมดละ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ของเเถบจากการ pre orderครับ หรือไหมก็ซื้อ dlc homeland อะครับ เป็นชุด 4E Eclipse Ops Suit เเล้วเเต่งสีชุดเอา

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ themaxzoom อ่านกระทู้
    ของเเถบจากการ pre orderครับ หรือไหมก็ซื้อ dlc homeland อะครับ เป็นชุด 4E Eclipse Ops Suit เเล้วเเต่งสีชุดเอา
    อ่อครับ ขอบคุณมากครับ