ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,142

Heroes of the Storm โชว์ Gameplay จัดเต็ม 17 นาทีในแผนที่ Dragon Shire

Heroes of the Storm โชว์ Gameplay จัดเต็ม 17 นาทีในแผนที่ Dragon Shire

สำหรับ MOBA ที่แฟนๆ Blizzard กำลังรอคอยกันอย่าง Heroes of the Storm นั้น อย่างที่ได้ทราบกันว่าตอนนี้ก็ได้เปิดทดสอบกันในช่วง Alpha Test กันอยู่ แน่นอนว่าคนนอกยังไม่สามารถเข้าไปร่วมทดสอบได้ แต่เพื่อเป็นการกระตุ้นแฟนๆ กันซักนิด ทีมผู้พัฒนาเองก็ได้มีการส่ง Gameplay ออกมาให้ได้ชมกัน ซึ่งจะเป็นการเล่นในแผนที่ Dragon Shire ที่มีความยาวกว่า 17 นาที เอาเป็นว่าเราไปชมกันเลยดีกว่าครับ

ที่มา

กดแทนคำขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    แนวเดิม ๆ .

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ผมลอง เล่น tutorial แล้วก็เพลินนะ
    ปล. มันไม่มีออกของใช่ม่ะ
    งดลายเซ็น

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kamay01 อ่านกระทู้
    ผมลอง เล่น tutorial แล้วก็เพลินนะ
    ปล. มันไม่มีออกของใช่ม่ะ
    ไม่มีระบบออก Item ครับของค่ายพายุน่ำแข็งยืนยัน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ฮา ตรงขี่ม้าอะ ม้ามันดูขนาดไม่สมกับตัวคนนั่งเลย 5555+

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ทำไมผมรู้สึกเหมือนเป็นแค่หนึงในแมพของ SC II -..-"

แล้วม้านั่นมันคืออัลไล Marine ขี่ม้า นี่มันยุคอวกาศ หรือยุคคาวบอย - -a

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ผมลอง เล่น tutorial แล้วก็ใช้ได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    แล้วไงออกมาก็แพ้lolอยู่ดี ไม่รู้จะออกมาทำไมเห็นMOBAแนวเดิมๆหลายเกมละ แทนที่จะทำMOBAแนวมุมมองบุคคลที่สาม เหมือนSmiteแบบนี้แต่ใส่ระบบรูนหรืออะไรก็แล้วแต่เข้าไป จะทำให้ดึงดูดผู้เล่นได้มาก(Smiteเขาไม่ทำระบบที่เหมือนกับระบบรูนในLOL เพราะยังเงี่ย มันเลยไม่ค่อยดึงดูดผู้เล่นเท่าไหร่ แม้ผมจะเคยตั้งกระทู้ขอให้ทำก็ตามมันเลยซ้ำๆซากๆไปหน่อย ไม่ทำตามคำเรียกร้องในกระทู้ที่ตั้งไว้เลย-.-)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย max502101189 : 10th March 2014 เมื่อ 11:37

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เท่าที่อ่านดูมันไม่ใช่แนว เดิม ๆ หนะ
    เน้นทำเควสตาม map ถ้าเควสสำเร็จ npc จะช่วยยำอีกฝ่าย
    แล้วก็ไม่มีออก item

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    เกม MOBA ใหม่ๆหลายเกมไม่ต่างจาก LoL เลย เดินเกมก็ช้าๆยังไงไม่รู้ ไม่รู้จะทำแบบนี้อีกกี่เกม