ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908

มาตามหาหนังครับ

คือวันนี้ผมเพิ่งไปดู trancendence ของป๋าเดปป์มาอะครับ แล้วแบบว่าอยากได้แนวนี้อีก
    คือเป็นประมาณว่า แฟนตาซึ+ความรักซึ้งๆหน่อยอะครับ ฉากบู๊ไม่ต้องมากก้ได้ครับ
    ตัวอย่างเช่น
    1.up site down
    2.About time
    3.Butterfly Effect
    4.Lovely bones

ปล.ไม่เอาตระกูล twilight นะครับ แหะๆ ขอบคุณมากครับ
    joker123

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    พอได้ไหมครับ

Vanilla Sky งงนะ เอาจริง!!

The Truman Show เรื่องนี้ จิม แครี่ แสดงได้สุดยอดมากๆ

Face/Off

Inception

Perfume: The Story of a Murderer น้ำหอมมนุษย์

Big Fish สุดยอด

Sweeney Todd: The Demon Barber of Fleet Street หนังเฮียเดป ผมว่ามันดูเวอร์ๆดี จิตหน่อยๆ

District 9

V for Vendetta

I, Robot

Eagle Eye

Looper

The Fifth Element ไซไซในตำนานนน

Source Code สุดยอด!!!

Edward Scissorhands หนังเฮียเดปอีกละ ...เล่นได้ดูน่ารักดี

The Prestige ช่วงแรกๆจะดราม่ามาก หนังๆนิ ถึงจะไซไซของแท้!!

Frequency เรื่องนี้ เป็นความรักระหว่างพ่อและลูก คร้ายๆ แนวๆ Butterfly Effect เปลี่ยนอดีต

The Island เรื่องนี้สุดยอด

(500) Days of Summer

The Great Gatsby

Drive ผมชอบ... สีในหนังมันหยังกับอยู่ในอวกาศเลย

The Secret Life of Walter Mitty หนังไหม่หนึ่งเดียวที่ไม่ควรพลาด!!!

Ghost หนังผีปั้นหม้อ 55

The Curious Case of Benjamin Button

Chocolat

Midnight in Paris

และอนิเมชั้น ที่ผมคิดว่าโรแมนติกมากๆ

Up แค่เจอฉากแรกก็ทำให้น้ำตาครอละ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    975
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gintoki อ่านกระทู้
    พอได้ไหมครับ

Vanilla Sky งงนะ เอาจริง!!

The Truman Show เรื่องนี้ จิม แครี่ แสดงได้สุดยอดมากๆ

Face/Off

Inception

Perfume: The Story of a Murderer น้ำหอมมนุษย์

Big Fish สุดยอด

Sweeney Todd: The Demon Barber of Fleet Street หนังเฮียเดป ผมว่ามันดูเวอร์ๆดี จิตหน่อยๆ

District 9

V for Vendetta

I, Robot

Eagle Eye

Looper

The Fifth Element ไซไซในตำนานนน

Source Code สุดยอด!!!

Edward Scissorhands หนังเฮียเดปอีกละ ...เล่นได้ดูน่ารักดี

The Prestige ช่วงแรกๆจะดราม่ามาก หนังๆนิ ถึงจะไซไซของแท้!!

Frequency เรื่องนี้ เป็นความรักระหว่างพ่อและลูก คร้ายๆ แนวๆ Butterfly Effect เปลี่ยนอดีต

The Island เรื่องนี้สุดยอด

(500) Days of Summer

The Great Gatsby

Drive ผมชอบ... สีในหนังมันหยังกับอยู่ในอวกาศเลย

The Secret Life of Walter Mitty หนังไหม่หนึ่งเดียวที่ไม่ควรพลาด!!!

Ghost หนังผีปั้นหม้อ 55

The Curious Case of Benjamin Button

Chocolat

Midnight in Paris

และอนิเมชั้น ที่ผมคิดว่าโรแมนติกมากๆ

Up แค่เจอฉากแรกก็ทำให้น้ำตาครอละ
    โห จัดเต็มเลยท่าน หลายเรื่องในีน้ผมก็เคยดูแล้วครับ แต่ก็ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้าว trancendence นี่แฟนตาซีหรอกเหรอ
    ไอ้ผมก็นึกว่าไซไฟปรัชญา
    กำลังจะไปดูอยู่เนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    975
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    อ้าว trancendence นี่แฟนตาซีหรอกเหรอ
    ไอ้ผมก็นึกว่าไซไฟปรัชญา
    กำลังจะไปดูอยู่เนี่ย
    เอ่อ ขอโทษครับ ผมใช้คำผิดไปหน่อย มันก็เป็นไซไฟ-แฟนตาซีอะครับ เน้นการดำเนินเรื่อง+การแสดงอารมของตัวละคร

แต่ที่ผมเลือกใช้คำว่าแฟนตาซี เพราะแลดูมันจะเข้าใจง่ายดีอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    The fall

Mirror mask

Bigfish

Stardust

where the wild things are

cirque du soleil