ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693

มีใครเคยเป็นแบบผมไหม

คือเมื่อตอนห้าโมงผมฝันว่าผมกระโดดหลบอะไรสักอย่างที่โจมตีมาแล้วแบบพริ้วและเร็วมากๆอะ มันเลยทำให้ขาพลิกหรืออะไรสักอย่าง
    พอเป็นแบบนั้นปั๊บผมสะดุ้งเปรี้ยงขึ้นมา โครตปวดขาเลยครับ เหมือนโดนที่วัดความดันรัดอยู่แต่เจ็บกว่าสิบเท่าเลย
    ร้องโอย โอย นั่งปวดอยู่เกือบนาทีขยับเกร็งยังไงมันยิ่งปวดหนัก เลยลองนวดๆดูสักพักก็หาย แต่พอเดินหรือเกร็งขาแรงๆมันจะมีปวดอยู่หน่อยๆ
    มีใครเคยเป็นบ้างไหมครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    เคยครับ ผมเป็นที่แขนยกไม่ขึ้นเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    เค้าเรียกว่าตระคิวกินครับ ผมเคยเป็นบ่อยๆ ช่วงหน้าหนาว หรือตอนที่อากาศเย็น เป็นทีสะดุ้งตื่น ดิ้นโอยๆเลยครับ ทรมานสุดๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    ของผมผีอำครับ กึ่งหลับกึ่งตื่น เหมือนหายใจไม่ค่อยออกพอรู้สึกตัวนี่โล่งเลย แต่เดียวนี้ไม่ค่อยเป็นและ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1
    ผมก็เคยครับของผมผมเส้นยึด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peacepe2 อ่านกระทู้
    เค้าเรียกว่าตระคิวกินครับ ผมเคยเป็นบ่อยๆ ช่วงหน้าหนาว หรือตอนที่อากาศเย็น เป็นทีสะดุ้งตื่น ดิ้นโอยๆเลยครับ ทรมานสุดๆ
    ของผมผมว่าไม่ใช้ตระคิวกินแน่ๆครับ ผมรู้ว่าตระคิวกินรู้สึกยังไงของผมมันไม่ใช่เลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hellohunter อ่านกระทู้
    ผมก็เคยครับของผมผมเส้นยึด
    ผมว่าผมน่าจะเป็นเส้นยึดแบบคุณเนี้ยหละ