ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

คดีฆ่าข่มขืน ที่ไอ้เกมส์ก่อใว้ดำเนินถึงไหนแล้วครับ

คดีฆ่าข่มขืน ที่ไอ้เกมส์ก่อใว้ดำเนินถึงไหนแล้วครับ พอดีไม่ได้ติดตามข่าวเลยตอนนี้มนโดนประหารหรือยัง ?

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    Blog Entries
    1
    ่น่าจะโดนเกย์ในคุก อัดตูดไปเรียบร้อยแล้วครับ

คนในคุกมันไม่ชอบพวกข่มขืน

ป.ล ผมไม่เคยติดคุกนะ -*-
    คนในบอร์ด

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ติดคุกอยู่ครับ แต่แยกขังเดี๋ยว มีผู้คุมเอาข้าวเอาน้ำไปให้ ยังไม่ไปแดนรวม รอเรื่องซาก่อนมั้งครับ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ escess1991 อ่านกระทู้
    ติดคุกอยู่ครับ แต่แยกขังเดี๋ยว มีผู้คุมเอาข้าวเอาน้ำไปให้ ยังไม่ไปแดนรวม รอเรื่องซาก่อนมั้งครับ
    อยากให้โดนเหมือนคดีนึง

คนติดคุกใหม่ คดีอะไรนี่แหละ

เข้าคุกไป ดันไปนั่งทับที่ของเจ้าที่ โดนกระทืบตายเลย

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ escess1991 อ่านกระทู้
    สรุปไม่ได้โดนประหารหรอครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ไม่ประหารก็คงจำคุกตลอดชีวิตล่ะมั้งครับ ประหารก็ตายสบายไป

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    จากข่าวที่ได้มาตอนนี้อยู่เรือนจำครับแต่แยกขังกับคนแก่ๆ ผู้คุมเอาข้าวเอาน้ำไปให้
    แต่ผู้คุมในคุกเคยมาให้สัมภาษณ์ว่า ไม่น่าจะรอด(เท้านักโทษ)คนอื่นในเรือนจำแน่นอน
    สำหรับคดีฆ่าข่มขืนแบบนี้ยิ่งเป็นเฉพาะเด็ก นักโทษคนอื่นเค้าเกลียดกัน โดนรับน้องแน่นอน
    แต่ต้องรอให้เรื่องเงียบๆก่อน แล้วถึงจะปล่อยไปอยู่รวมกับนักโทษหนุ่มๆ คนอื่น แสบดากแน่นอนครับ (ประหารมันสบายไปให้ตกนรกทั้งเป็นดีกว่า)
    จากที่เค้าบอกมา

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ไม่มีทางครับ ถึงจะเป็นขี้ยาดูกากๆ แต่่ก็มีนามสกุลของคนใหญ่คนโตในการรถไฟระดับข้าราชการชั้นสูง อยู่ในคุกดีไม่ดีสบายกว่าอยู่ในบ้านอีก เส้นสายข้าราชการโยงใยจากข้างนอกอย่าว่าแต่นักโทษเลย ผู้คุมจะกล้ากันรึเปล่ายังไม่รู้ ดีไม่ดีทุกเช้าอาจจะต้องเสริฟอาหารเช้าพร้อมอรุณสวัสดิ์คุณเกมก็ได้
    รอวันโดนแบน

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    เจ้าตัวบอกชิวๆครับในคุกถึงไม่ได้ติดคดีข่มขืนตอนมันปั้มยาขายอยู่ข้างนอกมันก็หลอกเอาพวกเมียวัยรุ่นมากดกับบ้านบ่อยไป แค่มันหาเรื่องกระทืบคนก็เท่านั้นหละครับเข้ากับเขาได้ก็สบายไป เสียเงินเปิดห้องให้เขาดูดยาสักหน่อยหลังๆค่อยเเนะนำปล่อยเงินกู้ออกนอกเรือนจำให้เขาก็อยู๋ของมันได้เรื่อยๆหนะครับ

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exodus อ่านกระทู้
    ไม่มีทางครับ ถึงจะเป็นขี้ยาดูกากๆ แต่่ก็มีนามสกุลของคนใหญ่คนโตในการรถไฟระดับข้าราชการชั้นสูง อยู่ในคุกดีไม่ดีสบายกว่าอยู่ในบ้านอีก เส้นสายข้าราชการโยงใยจากข้างนอกอย่าว่าแต่นักโทษเลย ผู้คุมจะกล้ากันรึเปล่ายังไม่รู้ ดีไม่ดีทุกเช้าอาจจะต้องเสริฟอาหารเช้าพร้อมอรุณสวัสดิ์คุณเกมก็ได้
    บอกผมหน่อยครับไม่เข้าใจทำไมเขาต้องช่วยครับงจะมีนามสกุลเดียวกัน แต่ถ้าไม่ใช้ลูกของตัวเองเขาจะช่วยทำไมครับ คนที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อนจะไปช่วยทำไมยิ่งเรื่องไม่ดีด้วยเขาจะช่วยเหลือหรือครับ แต่ถ้าพ่อ****ันใหญ่และวิ่งเต้นให้ก็ว่าไปอย่างครับ

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ก็เป็นญาติกันนี่ครับ ลุงป้าน้าอา มันก็เครือญาติเดียวกัน ระบอบอุปถัมภ์เป็นเรื่องธรรมดา คุณอาจเคยเจอคนที่ไม่ได้ช่วยเหลืออะไรกันนักในหมู่วงศาคณาญาติ ผมเข้าใจ แต่มันไม่ได้หมายความว่ามันจะเป็นแบบที่คุณรับรู้ทุกคน คุณว่าคนๆนึงเข้าทำงานในส่วนของการรถไฟนี่มันง่ายเหรอครับ มันยากมากถ้าบุคคลธรรมดาลูกตาสี หลานยายสาจะเข้าไปทำ นามสกุลที่แตกแยกไปหลายแขนงมันจะมีพ้องกันบ้างก็ไม่แปลก แต่นามสกุลใหญ่ๆบางนามสกุล มันก็เป็นนามสกุลสงวนที่ไม่ได้ซ้ำกันง่ายๆนะครับ ยกตัวอย่างว่าถ้าผมนามสกุล "อัศวเหม" เนี่ย พ่อผมคงไม่ใช่พ่อค้าขายกล้วยปิ้ง ที่มีญาติเป็นจับกังหรอกครับ
    รอวันโดนแบน

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    เค้ายอมรับผิดครับเลยไม่ได้ประหาร (ข่มขืน=ประหาร ใช้ไม่ได้ครับ) ลงโทษตามกฏหมายครับ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    แต่เขาไม่ได้ข่มขืนอย่างเดียวนี้ครับ น้องเขาเสียชีวิตด้วย นี้มันเจตนาฆ่าเลยนะครับ
    WHO I'm

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ผมถามมั่ง แล้วไอ้คนที่ตั้ง เพจแฟนคลับ เกม วันชัย แสงขาว เนี่ย มันจะโดนจับด้วยมั๊ยครับ ?

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้
    ผมถามมั่ง แล้วไอ้คนที่ตั้ง เพจแฟนคลับ เกม วันชัย แสงขาว เนี่ย มันจะโดนจับด้วยมั๊ยครับ ?
    คนที่ทำผิดกฏหมายเท่านั้นถึงโดนจับครับ
    ฉะนั้นไม่โดน