ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 140

ความคิดกับจินตนาการไม่เหมือนกัน ใครเป็นแบบผมมั้ง

ผมอยู่บอร์ดนี้ มานาน ติดตามอยู่ตลอดเป็นพักๆ
    ผมมีความรู้สึกว่าตัวเองเป็นอะไร ตอนเวลาผม นอนหรือพักแปปๆ ผมรู้สึกว่า สมองกำลังสร้างเรื่องราวต่างๆ สร้างไปเองเหมือนกับฝันแต่ผม ไม่ได้ฝันผมรู้สึกตัว ตลอดๆ
    มันเหมือน ดูหนัง เห็นเรื่องราวต่างๆ ในนั้น พอผม ตื่นขึ้น มันรู้สึก สดชื่นเหมือนคนพึ่งตื่นนอนไงงั้น เพราะว่า แค่หลับตาครึ่งชั่งโมงไม่หน้าจะฝันได้
    มานั่งนึก ถามกับตัวเองเป็นอะไร ก็ คิดจะไป หาหมอด้าน จิต ดูว่าเราเป็นอะไร ทำไมสมองมันคิดไปเองสร้างเรื่องราวไปเอง ฝันแต่ไม่ใช่ฝัน แต่ตื่นมาเท่านั้น รู้กสึกสดชื่น
    แล้ว ผมก็ พิมค้นหาที่ กูเกิ้ล ว่า จินตนาการไปเอง จนเจอเวปนี้ ดีนะครับที่ไม่ต้องไป หาหมอ ว่าตัวเองเป็นอะไรด้านทางจิต
    http://www.thaihypno.com/content/vie...=326&page_id=2
    ข้อมลูตรงมากๆ
    คือว่า เวลาจินตนาการมัน จะอยู่เหนือเหตุผล พอตื่นมาสดชื่นเหมือนพึ่งตื่นนอน
    ผมเป็นบ้างบางที อาการเหล่านี้ ก็อยากจะแชร์ นะครับเผื่อใครเป็นแบบผมบ้าง ผมอายุ จะ25 ปีแล้ว นะครับ ไม่ได้อำนะครับ แค่อยากจะแชร์

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ครึ่ง ชม. ผมก็ฝันได้ครับ ไม่เห็นแปลก = = ผมก็จินเยอะอยู่นะครับ 55555 ถ้ามันไม่กระทบชีวิตประจำวันก็อย่าไปอะไรกับมันเลยครับ

และบางครั้งผมก็ฝันแต่รู้ตัวนะว่าฝันเหมือนกัน ไม่แปลกหรอกครับ = = แต่พอตื่นมาก็ตกใจนิด เผลอนึกว่ามันคือเรื่องจริง 5555

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    เคยเหมือนกันครับ ฟุบไปกับโต๊ะ แล้วหัวคิดไรไปเยอะมาก ตอนตื่นมานี่สดชื่นเหมือนหลับไปนาน

ถามเพื่อน เพื่อนบอกฟุบไปแค่ 10 นาที

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: