ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933

Exclamation มีใครเล่น The Elder Scrolls Online บ้างครับ? ผมขอสอบถามข้อมูลหน่อย

คือผมเพิ่งจะซื้อหลังจากที่ Steam ลดราคา ผมซื้อมา โหลด ติดตั้งเรียบร้อย ลองเข้าไป เมื่อถึงหน้า Login ผมก็เข้าไปสมัครในเว็บหลักของตัวเกม แล้วก็ได้ยืนยันเมล เรียนร้อยจึงลอง Login

แล้วผมก็เจอตอ

ซึ่งบอกตามตรง ผมก็ไม่เข้าใจว่าต้งทำยังไง คือมันยังไงอ่ะครับ เราต้องจ่ายต่ออีกหรอ ?

ถ้ายังไงรบกวนผู้ที่รู้ หรือผู้ที่เล่นมาบอกทีนะครับ รู้สึกเสียดายตังถ้าไม่ได้เล่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zombie : 2nd December 2014 เมื่อ 21:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ึคุณครับผมตั่งกระทู้แบบนี้ไม่มี่ใครตอบเลยครับ - -* เเถมโดนแบนตั่งเเต่ยังไม่ได้ล้อกอีนเข้าเกมเลยด้วย T-T เสียเงินไป 500 ฟรีๆ ตอนนี้คิดได้เอาวะ.......กูซื้อที่เว็บมันเลยก้ได้ 1000 ตอนนี้เท่ากับผมจ่ายไป 1500 แบบงงไปแล้ว จาก 500บาท - -* (ฉันไปทำอะไรให้โดนเเบบตั่งเเต่ตอนยังโหลดเกมไม่เสร็จหว่า...) งง กับชีวิต
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    ใครรู้ช่วยมาบอกทีคร้าบบบ

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    เกมนี้อาจจะไม่ค่อยมีคนเล่น รึว่าไม่ค่อยมีปัญหาในเคสแบบคุณ ผมก็อยากช่วยแต่ไม่รู้จะช่วยไง แนะนำว่าลองไปดูตาม ฟอรั่มของผู้พัฒนาเลยน่าจะมีคนตั้งกระทู้ถามอยู่นะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    รู้สึกว่ามันจะแถมเวลามาให้ 30 วันอยู่นะ เกมนี้มีค่า SUBSCRIPTION รายเดือนครับ ทำไมไม่ลองศึกษาหรือดูรีวิวใน Steam ดูก่อนซื้อละครับ

(แล้วก็เบอล keycodes หน่อยก็ดีนะ)

ลองดูในช่อง O Enter your prepaid game time code ดูสิแล้วมันมีส่ง code อะไรมาให้บ้างลองดูละกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Magma Blast : 2nd December 2014 เมื่อ 21:37

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    เขาขายตัวเกมแล้วถ้าจะเล่นมันต้องเสียรายเดือนอีกทีนะครับมันไม่ได้จ่ายทีเดียวจบ

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    เขาขายตัวเกมแล้วถ้าจะเล่นมันต้องเสียรายเดือนอีกทีนะครับมันไม่ได้จ่ายทีเดียวจบ
    ซื้อครั้งแรกเขาให้ 30 วันครับ ครั้งต่อไปต้องจ่าย

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    เสียเเค่ Air time คับเกมนี้

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ตอนซื้อเกมตัวเกมจะมีแถมเวลาเล่นให้ 30 วันครับ แต่ก่อนจะเล่นได้ต้องลงทะเบียนการจ่ายรายเดือนก่อน

เช็คบิลทุก 30 วัน = 490-500 ต่อเดือน
    เช็คบิลทุก 90 วัน = 1350 ทุก 3 เดือน (ประมาณ 450 ต่อเดือน)
    เช็คบิลทุก 180 วัน = 2500 ทุกครึ่งปี (ประมาณ 420 ต่อเดือน)

ซึ่งถ้าจำไม่ผิดพอลงทะเบียนแล้วจะถูกหักเงินทันที = เสียค่าเกม+เสียค่ารายเดือนตามรูปแบบการจ่ายที่ลงไป
    เช่นลงแค่เดือนเดียว ก็เสียค่าเกม+500 คุณจะมีเวลาเล่นทั้งหมด 60 วัน

การจ่ายรายเดือนสามารถยกเลิกหรือปรับเปลี่ยนเมื่อไหร่ก็ได้ ในกรณีนี้ถ้าครบ 60 วันแล้วยังไม่ได้ยกเลิกก็จะถูกหักเงินไป 500
    แล้วก็เล่นต่อได้อีก 30 วัน พอครบอีกก็หักอีกไปเรื่อยๆจนกว่าจะยกเลิกหรือไม่มีเงินให้หัก

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมว่าเล่น skyrim สนุกกว่านะไม่รู้ว่ามันดีขึ้นหรือยังผมเคยเล่นตอนbata

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    แนวเดียวกับstarwarเลยแหะ มันต้องยืนยันการเติมเงินก่อนถึงจะเล่นได้ ถ้ามีบัตรหรือบัณชีของpaypalมีเงินเหลืออย่างน้อย 1ดอลล่า ก็กรอกไปแล้วเลือกอะไรก็ได้
    มันจะหักเงินเพื่อทดสอบก่อนครับแล้วคืน1ดอลให้เป็นการทดสอบบัณชี ถ้าไม่มีบัตรหรือpaypalก็ให้หาซื้อบัตรเติมเวลาเติมเอา ปัญหาคือไอ้บัตรนี้มันไม่มีตัวแทนจำหน่ายในไทยอ่าสิเหอๆ