ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170

Borderlands Online ประกาศเปิดตัวรายละเอียดคลาส พร้อมให้บริการชาวจีนปี 2015

Borderlands Online ประกาศเปิดตัวรายละเอียดคลาส พร้อมให้บริการชาวจีนปี 2015

Shanda Interactive บริษัทเกมจากประเทศจีนได้ประกาศออกมาแล้วว่าพวกเขากำลังพัฒนาเกม Borderlands Online ซึ่งจะปล่อยให้เล่นบน PC และ มือถือ ในประเทศจีน โดยตัวเกมจะยังคงเอกลักษณ์ความเป็น Borderlands ไว้ทุกอย่างไม่ว่าจะเป็นระบบคลาส ระบบลู้ท และการดีไซน์บรรยากาศในเกมซึ่งจะมาในรูปแบบ MMORPG

ในตอนนี้ทีมงานได้ประกาศข้อมูลของคลาสทั้ง 4 ให้ทราบกัน ดูแล้วก็ไม่ได้มีความแตกต่างมากมายไปจากเกมในภาคแรกและภาคสองเท่าไรคือ

Merceneary ,คลาสที่เชี่ยวชาญอาวุธปืน ระเบิด มีความสามารถเรียกป้อมปืนขนาดเล็กเพื่อช่วยเหลือเขาในสนามรบได้

Firecharming ,มีพลังพิเศษและสามารถใช้นกไฟเพื่อจัดการฝ่ายตรงข้าม

Dragon ,มีความแข็งแรงสุดขีด โดดเด่นในเรื่องการต่อสู้ระยะประชิดและสร้างความเสียหายแก่ศัตรูอย่างรุนแรง

Windhunter ,เปรียบเสมือนมือสังหารที่พกปืนสไนเปอร์ไรเฟิลติดตัว อีกทั้งสามารถเรียก Mechanical Wing เพื่อช่วยต่อสู้กับเหล่าศัตรูได้

ในขณะนี้เรายังไม่ทราบได้ว่า Borderlands Online จะเปิดให้บริการในประเทศอื่นนอกเหนือจากจีนไหม ส่วนเกมเมอร์ชาวจีนจะสามารถเล่นได้ในช่วงต้นปี 2015 เมื่อเกมเข้าสู่ช่วง beta ครับ

Credit:

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    พูดถึงความรู้สึกของผมเหมือนกับเกมดีๆลงค่ายวินเน่าเลย ทั้งที่ลงค่ายอื่นน่าจะดีกว่านี้ ประมาณนั้น
    ส่วนเรื่องของเกมก็คอยดูข้อมูลกันต่อไป ว่าจะทำได้ประมาณใหน พี่จีนซะอย่าง

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    จะไหวไหมเนี่ย
    ปล.ถ้ามาไทย คงจะไม่เจอ Pay to Win นะ
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    เห็นดีไซตัวละครแล้วรู้สึกมันไม่ค่อยมีกลิ่นของ Borderland เท่าไรเลย

คอยดูเรื่องสกิลอีกทีล่ะกัน เพราะเกมนี้มันสนุกตรงที่ Mix สกิลจนเป็นสายบ้าๆ บวมๆ ขึ้นมาได้

ว่าแต่มันเป็น MMORPG นิ คงไม่อารมเดียวกับ Borderland แล้วล่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kurolykan : 10th December 2014 เมื่อ 17:29
    OPPAI~~MISSILE!!!

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    ออนไลน์ ไม่ค่อยสน รอภาค3 และกัน กำลังหนุกกับ The Presequel

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    มันไม่ใช่ borderland ไม่เหมือนเลย xshot ชัดๆ รอ 3 ดีกว่า
    BE A GOOD GAMER

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    เกมดีๆมาไทยก้ดี แต่จะเน่าเพราะค่าย เกมนี่ล่ะ โดยเฉพาะ. Winner ห่วยยังไงไม่ต้องถามเลยรุ้เอง

ถ้าคนที่เล่นเกมออนไลน์ค่าย winnerจะรุ้เลยว่ามันห่วย ตั้งแต่การดูแล. จนถึง ระบบการอัพเดทเกมต่างๆ. มันห่วยและช้า.

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ผมไม่เล่นครับ มันก็เหมือน FEAR ที่คนจีนเอามาเปิดเป็น FEAR Online อะครับ เกมเละเทะหมดครับ ไม่ก็ CSnline ที่เพิ่งปิดไปไม่นานผมว่าคล้ายๆกันอะ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ความสามารถต่างๆของตัวละครนี่มันเหมือนภาค1ชัดๆ
    ปล. เล่นในมือถือได้ด้วย!?

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    เกมเน่า ? เกมนี่มาจากค่าย 2k china จาก Borderland ที่พวกเราเล่นกันนี่เเหละ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    หยั่งกะเอาตัวละครภาคแรกกับภาคสองมายำรวมกัน แล้วเปลี่ยนหน้าตา